[Funland] Nhờ các cụ ,mợ tư vấn mua bảo hiểm sức khỏe cho bé nhà em.

lifecani

Đi bộ
mình là đại lý ở tp hcm, bạn nào quan tâm mình có thể tư vấn trực tiếp và hỗ trợ bồi thường cho các bạn. bên mình hiện có nhiều gói của nhiều công ty khác nhau tùy theo nhu câu của bố mẹ, mình sẽ tư vấn 1 cách hợp lý. phương: 0909492858

ạc má nì

Xe tải
Website
spectrababy.com.vn
Cụ cho em hỏi mấy điều thế này ạ:
Em có 2 cháu, 1 cháu 19 tháng, 1 cháu 5 tuổi, em muốn mua cho 2 cháu thì phải mua cho mấy người cả thảy?
em muốn mua cho cháu bé gói nội trú + ngoại trú, cháu lớn gói nội trú thì phí đóng như thế nào ạ (gói cơ bản thôi ạ)?
Em muốn cho cháu khám ở Vinmec thì có đc ko? thanh toán ra sao ạ?
Em mua của cụ thì được giảm giá phải không ạ?
Medicare áp dụng hợp đồng tối thiểu là 2 người và con cái phải mua cùng chương trình và quyền lợi với bố và/hoặc mẹ. Liberty có hợp tác với Vinmec cụ chỉ việc trình thẻ và CMND giống như bảo lãnh sửa xe ở Gara liên kết cụ ạ. Cụ muốn mua bảo hiểm giảm giá thì mua của cụ Vlife em thấy đang có chương trình 35% của Bảo Việt

HDY

Đi bộ
Theo em chắc thằng Bảo việt cụ ợ. Bên em hợp tác với Bảo việt lâu rùi. Thủ tục claim, bảo lãnh thanh toán cũng nhanh ngọn đơn giản. Hiện tại bên em đang có chương trình mua Bảo hiểm sức khỏe theo nhóm cá nhân của Bảo việt , ưu đãi 35% phí bảo hiểm. Các cụ /mợ quan tâm tới bảo hiểm sức khỏe cho bản thân, gia đình thì inbox cho em địa chỉ email nhé. Em sẽ gửi cho các Cụ/mợ châm cứu.

Tks!
Bác ơi, cho em xin thông tin chi tiết về chương trình mua Bảo hiểm sức khỏe theo nhóm cá nhân của Bảo việt , ưu đãi 35% phí bảo hiểm với. Bác gửi vào email hienst@gmail.com giúp em nhé!
Cảm ơn bác ạ!

vlife

Xe hơi
Website
www.muabaohiemonline.net
Bác ơi, cho em xin thông tin chi tiết về chương trình mua Bảo hiểm sức khỏe theo nhóm cá nhân của Bảo việt , ưu đãi 35% phí bảo hiểm với. Bác gửi vào email hienst@gmail.com giúp em nhé!
Cảm ơn bác ạ!
Check meo giúp em cụ nhá

vlife

Xe hơi
Website
www.muabaohiemonline.net
Cảm ơn bác ạ!
Hi cụ! Tháng này bên em đang có chương trình bảo hiểm sưc khỏe toàn diện off tới 20% phí. Cụ quan tâm thì inbox cho em nhé? Tks!

Yoyogi

Xe hơi
Vừa alo. Cụ gửi em xem cái liberty xem như nào chứ của prudential em thấy chém cao quá. Sao em thấy mấy a bạn vẫn mua của BViet cho bé dưới 1 tuổi đc nhỉ???

vlife

Xe hơi
Website
www.muabaohiemonline.net
Vừa alo. Cụ gửi em xem cái liberty xem như nào chứ của prudential em thấy chém cao quá. Sao em thấy mấy a bạn vẫn mua của BViet cho bé dưới 1 tuổi đc nhỉ???
Cụ Yoyogi inbox cho em cái email gửi thông tin nhé. Nếu cụ muốn tham gia của Bảo việt thì phải mua qua HSBC cụ ợ

Yoyogi

Xe hơi
Cụ Yoyogi inbox cho em cái email gửi thông tin nhé. Nếu cụ muốn tham gia của Bảo việt thì phải mua qua HSBC cụ ợ
Vừa xem inbox của cụ roài, liberty giá cao quá cụ ah, em đang quan tâm hsbc, k biết có ổn k. Cụ có làm cái này k hoặc giới thiệu ai làm trực tiếp cho em cái nhé. Có j cứ inbox hoặc PM cho e đều ok. Tks cụ

vanhai0850

Xe tăng
Bên Ginet đang có chương trình giảm phí 30% khi tham gia Bảo hiểm Liberty Medicare đó. Chương trình đó được đàm phán đặc biệt giữ Liberty và Ginet. Các cụ yêu cầu báo giá xem (e k phải là nhân viên Ginet ạ)

vlife

Xe hơi
Website
www.muabaohiemonline.net
Bên Ginet đang có chương trình giảm phí 30% khi tham gia Bảo hiểm Liberty Medicare đó. Chương trình đó được đàm phán đặc biệt giữ Liberty và Ginet. Các cụ yêu cầu báo giá xem (e k phải là nhân viên Ginet ạ)
Li cancel vụ này rồi cụ ợ

Chepcom

Xe hơi
em muốn mua của bọn Mic cho F1 nhưng giá lẻ và giá bán cho tổ chức khác nhau quá. lập thớt mua chung đi cụ. Mức cty em mua cho em có 2trr/ năm. còn mua lẻ như mức của em là 6tr . đc khám tối đa ngoại trú 6tr/ năm, nội trú 90tr/ năm

vlife

Xe hơi
Website
www.muabaohiemonline.net
em muốn mua của bọn Mic cho F1 nhưng giá lẻ và giá bán cho tổ chức khác nhau quá. lập thớt mua chung đi cụ. Mức cty em mua cho em có 2trr/ năm. còn mua lẻ như mức của em là 6tr . đc khám tối đa ngoại trú 6tr/ năm, nội trú 90tr/ năm
Cụ châm cứu bảo việt em đang chào đê. Phí 2.119 k/năm. Quyền lợi nội trú 180 triệu /năm ,ngoại trú 6 triệu/năm cụ ợ

Chepcom

Xe hơi
Cụ châm cứu bảo việt em đang chào đê. Phí 2.119 k/năm. Quyền lợi nội trú 180 triệu /năm ,ngoại trú 6 triệu/năm cụ ợ
Em muốn mua cho F1 quá, các cụ xem có thể mua cho F1 giá dưới 3tr/ năm và ko phải mua kèm với cha mẹ đc ko ạ. chứ em có cty mua cho rồi

vlife

Xe hơi
Website
www.muabaohiemonline.net
Em muốn mua cho F1 quá, các cụ xem có thể mua cho F1 giá dưới 3tr/ năm và ko phải mua kèm với cha mẹ đc ko ạ. chứ em có cty mua cho rồi
Nếu cụ Chepcom đang dùng của Bảo Việt mà cty mua cho rồi thì mua riêng cho F1 được nhé. Điều kiện là hạn mức bảo hiểm của F1 bằng hoặc thấp hơn hạn mức cụ đang tham gia

vlife

Xe hơi
Website
www.muabaohiemonline.net
Hiện tại bên em đang có chương trình bảo hiểm Prevoir của Pháp với nhiều điều kiện mở rộng:
1. Trẻ em không cần tham gia cùng Bố Mẹ
2. Hiệu lực bảo hiểm có ngay sau khi cấp
3. Ưu đãi 30% phí bảo hiểm tham gia theo nhóm
Cụ mợ nào quan tâm inbox cho em gửi thông tin nhé. Tks!

tuan2681

Xe điện
e xin phép kéo cái thớt này lên ợ.
tình hình là e đang nghiên cứu xem tnao để mua BH sức khỏe cho gấu mẹ. nhà e chưa có F1, vì cũng hơi trục trặc chuyện con cái.
em muốn tìm cái BH nào mà gấu e đc khám xét ở các bv tốt và đc chi trả nhiều 1 chút.
thêm nữa là nếu sau này gấu e sinh nở thì cũng đc chọn bv tốt.
có cái nào tầm 3tr đổ lại k các cụ?

vlife

Xe hơi
Website
www.muabaohiemonline.net
e xin phép kéo cái thớt này lên ợ.
tình hình là e đang nghiên cứu xem tnao để mua BH sức khỏe cho gấu mẹ. nhà e chưa có F1, vì cũng hơi trục trặc chuyện con cái.
em muốn tìm cái BH nào mà gấu e đc khám xét ở các bv tốt và đc chi trả nhiều 1 chút.
thêm nữa là nếu sau này gấu e sinh nở thì cũng đc chọn bv tốt.
có cái nào tầm 3tr đổ lại k các cụ?
Nhà cháu đã mật thư cho cụ rồi nhá :D

làm cái bảo việt hay Pru cũng được đấy cụ ạ , cả nhà cháu đang mua của bảo việt

f1_hn

Xe container
E thì vừa mua cho F1 gói Aon của Bảo Minh đâu 4tr2/năm...