[Funland] Nhờ các cụ mợ trong diễn đàn like động viên các con.

khongaisat

Xe tải
Cảm ơn cụ, các phụ huynh của lớp xem sau khi các con ra clip cũng đều ngạc nhiên là các con đã có thể ra được clip như vậy. Đã vodka cụ.

kid1234

Xe buýt
Vâng, các con nhanh nhạy trong khoản này nhưng so với chúng ta thì các con rất kém ở khoản việc nhà.
e có chút góp ý theo quan điểm nuôi con của e.mong cụ/mợ bỏ qua nếu trái chiều ạ. e thấy clip khá là ok rồi. nhưng cụ/mợ đừng tự mình đi nhờ like ạ, thay vào đó hướng dẫn cho con mình tự làm những việc này thì tốt hơn ạ, con tự lập nick rồi con tự vào xin các cô các bác. Điển hình như vụ kế hoạch nhỏ, gom giấy báo nộp cho trường ấy ạ, e thấy toàn các bố các mẹ gom hộ rồi đưa cho con nộp. thay vào đó hướng dẫn con rằng con tự phải đi gom bằng 1 cách nào đó như dẫn con lên cty, sang nhà hàng xóm, hát 1 bài cho chủ nhà, các cô các bác hay múa hay diễn gì tùy khả năng của con, chủ nhà thấy hay thấy thương thì sẽ cho con 1 ít sách báo thừa. e nghĩ như vậy hay hơn là bố mẹ cứ đi giúp con.

Roses

Xe điện
Kết thúc có vẻ buồn nhg ở tuổi này diễn như vậy là khá ổn rồi. E đã like!

Au79 Dragon

Xe điện
Em cũng xem, nhưng công nhận cụ chủ quả là khéo léo>:)

khongaisat

Xe tải
Em ghi nhận góp ý của cụ. Thực ra, các con đã làm clip các năm lớp 6, lớp 7. Phụ huynh lớp cũng để tự các con kêu gọi ủng hộ, nhưng kết quả là thua các lớp khác rất nhiều. Đôi khi như thế lại là bất công cho các con, khi các con đã cố gắng làm được clip hay mà do thiếu sự ủng hộ của phụ huynh mà thua lớp khác.
e có chút góp ý theo quan điểm nuôi con của e.mong cụ/mợ bỏ qua nếu trái chiều ạ. e thấy clip khá là ok rồi. nhưng cụ/mợ đừng tự mình đi nhờ like ạ, thay vào đó hướng dẫn cho con mình tự làm những việc này thì tốt hơn ạ, con tự lập nick rồi con tự vào xin các cô các bác. Điển hình như vụ kế hoạch nhỏ, gom giấy báo nộp cho trường ấy ạ, e thấy toàn các bố các mẹ gom hộ rồi đưa cho con nộp. thay vào đó hướng dẫn con rằng con tự phải đi gom bằng 1 cách nào đó như dẫn con lên cty, sang nhà hàng xóm, hát 1 bài cho chủ nhà, các cô các bác hay múa hay diễn gì tùy khả năng của con, chủ nhà thấy hay thấy thương thì sẽ cho con 1 ít sách báo thừa. e nghĩ như vậy hay hơn là bố mẹ cứ đi giúp con.

PI ZIN

[Tịch thu bằng lái]
Chả là lớp F1 nhà em làm cái clip của lớp nhân dịp 20/11. Đã làm xong và đẩy lên youtube, nhờ các cụ, mợ đi qua bớt chút thời gian vào xem và nếu các cụ mợ cảm thấy ổn thì nhờ các cụ, mợ like giúp để động viên các con. Hạn cuối là 20/11 ạ. Em rót sẵn rượu mời các cụ mợ.
em không nghĩ các con vui khi biết mợ "nhờ"

em nghĩ chúng sẽ bơi tốt

ra sao nếu vài bạn so sánh ý kiến

mợ đang làm việc dở nhất, theo cá nhân em

khongaisat

Xe tải
Em vào ủn cho thớt nổi, mà chẳng thấy link đâu để vào like ợ:D
Cụ click đúp vào là ra trang youtube, trong đấy có nút like cụ ạ.

Kết thúc có vẻ buồn nhg ở tuổi này diễn như vậy là khá ổn rồi. E đã like!
Vâng, kết khá buồn, đó là 1 điểm trừ của clip cụ ạ.

Em cũng xem, nhưng công nhận cụ chủ quả là khéo léo>:)
Híc, cụ cứ trêu em.

PI ZIN

[Tịch thu bằng lái]
Em ghi nhận góp ý của cụ. Thực ra, các con đã làm clip các năm lớp 6, lớp 7. Phụ huynh lớp cũng để tự các con kêu gọi ủng hộ, nhưng kết quả là thua các lớp khác rất nhiều. Đôi khi như thế lại là bất công cho các con, khi các con đã cố gắng làm được clip hay mà do thiếu sự ủng hộ của phụ huynh mà thua lớp khác.
hoá ra mợ thích thắng thua

con mợ lớp 8 có vẻ chững chạc mà mợ ngô nghê nhỉ

Roses

Xe điện
Cụ click đúp vào là ra trang youtube, trong đấy có nút like cụ ạ.

Vâng, kết khá buồn, đó là 1 điểm trừ của clip cụ ạ.

Híc, cụ cứ trêu em.
Ko sao, có thể các con làm theo phim Hàn và Vn bây giờ :) cụ nên chia sẻ với các con về việc luôn hướng về những điều tốt đẹp và tươi vui sẽ tốt hơn :)

khongaisat

Xe tải
em không nghĩ các con vui khi biết mợ "nhờ"

em nghĩ chúng sẽ bơi tốt

ra sao nếu vài bạn so sánh ý kiến

mợ đang làm việc dở nhất, theo cá nhân em
Cái này là toàn trường như vậy cụ ạ. Không riêng gì là lớp con của em, mà là toàn trường. Nhà trường cũng muốn thông qua cuộc thi để quảng bá thông điệp của các con tới mọi người. Vì vậy, nhà trường mới đưa lên youtube và chấm điểm thông qua lượng view và like cụ ạ.

khongaisat

Xe tải
Trước lớp F1 nhà em cũng làm rồi nhờ các bố mẹ, họ hàng, bạn bè like và view cho lên top để giành giải nên em phải khen cụ bởi hồi đó em không nghĩ ra>:)
Em cũng chỉ là học các cụ, mợ ở trên này thôi cụ ạ. Vả lại đây là lần đầu em nhờ các cụ mợ động viên các con thôi ạ.

Nightfox78

Xe tăng
Khú khú. Ộp dạo này như wtt .

Gửi từ SM-N950F của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk

khongaisat

Xe tải
Ko sao, có thể các con làm theo phim Hàn và Vn bây giờ :) cụ nên chia sẻ với các con về việc luôn hướng về những điều tốt đẹp và tươi vui sẽ tốt hơn :)
Vâng, ngay sau khi xem xong clip, em cũng đã góp ý cùng con về cái kết rồi cụ ạ.

Cụ Muỗm

[Tịch thu bằng lái]
Em cũng chỉ là học các cụ, mợ ở trên này thôi cụ ạ. Vả lại đây là lần đầu em nhờ các cụ mợ động viên các con thôi ạ.
Tưởng gì. Chứ nếu thích View và like thì cụ bảo các cháu lập ra cả nghìn cái gmail thì view với like tăng vù vù. Lớp 30 bạn, mỗi bạn lập khoảng 100 tài khoản là cũng được kha khá rồi.