Nhờ các cụ hội ssangyong giúp đỡ!

xeomtuthien

Xe hơi
Bẩm các cụ. Chẳng là ông bác em chạy 1 chiếc ssangyong kyron đời 2006. Hôm nọ bị va quệt vỡ mất ba đờ sốc trước và vỡ đèn pha trái. Em tìm mỏi mắt mà ko biết đồ thay thế bán ở đâu. Các cụ hội nhà mình có biết ở đâu bán hoặc loại nào có thể lắp vừa em kyron này thì các cụ thông não giúp em.

Em biết trước tết thế này khó khăn nhưng em cứ đăng bài để nhờ các cụ túc tắc tìm giúp ạ.

Em gửi kèm ảnh "nạn nhân" ạ. Cảm ơn các cụ nhiều.

drbacgms

Xe tăng
Cụ lên chờ giời! Em chả nhớ tên nhưng cứ cầm cái ảnh xe mang đi hỏi là có ạ

Trau mat do

Đi bộ
Em không nhớ chính xác nhưng ở khu vực gần kangnam có gara chuyên bán xe ssangyong nhập về giống đời xe của cụ và phụ tùng hoặc cụ xuống ngọc hồi đối diện cay xăng ngọc hồi bên phía đương tầu có xưởng xe isuzu bên phải xưởng là chuyên sửa xe ssangyong cho bên ngân hàng nên ở đấy có nhiều phụ tùng và một chỗ nữa chuyên bán đồ sy là cửa hàng đồ chơi S.y qua pháp vân chùa tứ kỳ gần trường cấp ba việt nam ba lan cụ thu mấy nơi xem sao

29H- 55-22

Xe tăng
cửa hàng hoàn hằng lê gia định cụ nhé

Trau mat do

Đi bộ
Đèn ra chợ giời phố Lê gia định làm lại dược mà cụ chủ à

xeomtuthien

Xe hơi
Em không nhớ chính xác nhưng ở khu vực gần kangnam có gara chuyên bán xe ssangyong nhập về giống đời xe của cụ và phụ tùng hoặc cụ xuống ngọc hồi đối diện cay xăng ngọc hồi bên phía đương tầu có xưởng xe isuzu bên phải xưởng là chuyên sửa xe ssangyong cho bên ngân hàng nên ở đấy có nhiều phụ tùng và một chỗ nữa chuyên bán đồ sy là cửa hàng đồ chơi S.y qua pháp vân chùa tứ kỳ gần trường cấp ba việt nam ba lan cụ thu mấy nơi xem sao
cảm ơn cụ nhiều ạ, để em phi xuống đó xem thế nào