Nhờ các cụ giúp về xử lý vết xước với ạ !

vietdq

Xe tải
Chào các cụ , chả là hum trước e ngủ dậy , mơ mơ màng màng thế nào e lên xe làm 1 phát vào ngay cái cột sắt trước cửa nhà , tính hum này ra HD Giải Phóng thay dầu lần 2 , tiện thể sơn lại vết xước luôn , mà e không biết là giá cả thế nào , chỗ đó làm có tốt không , xe e màu đen , đêm rồi mới nghĩ ra nên k chụp đc ảnh , e post tạm cái ảnh xe khác và đánh dấu mấy vết xước nhờ các cụ giúp ạ .

Cụ nào từng sơn ở đó rùi thì chỉ e với nhá , xe Santafe ạ . Cảm ơn các cụ ạ :D .

BeBi092010

[Tịch thu bằng lái]
Bác cho vào chỗ Quang Đức ở 1071 Giải Phóng đi ở đó sơn dupon cũng khá tốt đó.E cũng hay sơn ở đó,đi ở HN mà sước sát là chuyện nhỏ.

duongoto

Xe tải
Thế là cụ chủ bị mộng du ah, nguy hiểm quá. Cụ sơn lại xe thì chữa bệnh đi, không lân sau lại mộng du nữa thì chít. E fun tý.
xe cụ có sước nhìu không, ít thì cứ để nhìu nhìu sơn một thể

cardream

Xe tải
Hồi đầu em cũng giống cụ, thấy xước tí là xót xa lắm...nhưng giờ quen rồi. Đợi gom nhiều nhiều rồi cho vợ 2 đi spa một thể :)

Thangz

Xe tăng
Xe của em màu đen, trên xe em luôn mang theo 1 cái bút sơn màu đen, nếu có vết xước nhỏ là em lấy bút tô vào ngay. Nhìn thật kỹ mới thấy. Lúc nào có điều kiện mang ra hãng cho nó đỡ mất thời gian.

anycar.vn

Xe tăng
Xe của em màu đen, trên xe em luôn mang theo 1 cái bút sơn màu đen, nếu có vết xước nhỏ là em lấy bút tô vào ngay. Nhìn thật kỹ mới thấy. Lúc nào có điều kiện mang ra hãng cho nó đỡ mất thời gian.
Ha ha,ai đi xe màu trắng nên học tập cụ,trang bị cái bút xoá.Mà xe xước xát là chuyện thường,người nhiều lúc còn xước chứ xe:D

NN minhchau

Xe tăng
chữa xe là sai sách...
chữa bệnh cho người mông du đãng :D kô còn chữa xe dài dài

vietdq

Xe tải
1 số cụ cứ đùa , quệt là do e mới ngủ dậy , lúc lùi xe e không quan sát đánh lái hơi nhiều nên nó quẹt vào cái cột sắt tròn nên bị xước sơn , chứ có phải e táng luôn cả xe vào cái cột đâu ạ , do quan sát thôi chứ các cụ tung gạch ác quá . Đi thêm vài trăm km nữa rùi e ra thay dầu với sơn lại luôn vậy , cảm ơn các cụ :D .

Đoàn Dự

Xe đạp
em thấy bác ở trên bảo chữa bệnh mộng du đúng hơn đấy cụ ạ :D

Công Nông

Xe điện
Bệnh gì nặng lắm cần máy móc chuyên dụng thì cụ hãy vào hãng còn mấy cái bệnh ngoài da xước sơn thì cụ nên đến gara ngoài rẻ hơn cụ ạ.

niken

Xe hơi
1 số cụ cứ đùa , quệt là do e mới ngủ dậy , lúc lùi xe e không quan sát đánh lái hơi nhiều nên nó quẹt vào cái cột sắt tròn nên bị xước sơn , chứ có phải e táng luôn cả xe vào cái cột đâu ạ , do quan sát thôi chứ các cụ tung gạch ác quá . Đi thêm vài trăm km nữa rùi e ra thay dầu với sơn lại luôn vậy , cảm ơn các cụ :D .
Kụ bị y trang như em, hôm mới lấy xe về tháng trước ợ, mơ màng lùi nhòm về phía sau ko quan sát phía trước nên ăn đúng cột điện, tung cả ***. Mang ra Hyundai GD làm hết 600k cụ Hồ ợ. Mà xe em làm bảo hiểm nên em ko quan tâm vụ chi phí lém hehe

Chỉnh sửa cuối: