[Funland] Nhờ các cụ giúp có phải em bị hoa mắt không

HUNGBDA79

[Tịch thu bằng lái]
Cứ lan 2 cánh hồng là mình ưng:))

taplai2012

Xe trâu
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Nó lừa đấy bác ạ:
ÊM vào trả cây Hồng Chương Chi đúng giá 15 tỷ, nó lại bảo, phải 18 tỷ mới bán, nó chưa cập nhật trên bảng ạ.

Êm dỗi, giả đò bỏ về, mà nó không gọi lại.
1 ki 15 tỉ rồi cụ ơi. Cụ chém kinh quá.
Em đang đặt ship cod cả cây 150 tỉ, bo thêm 5 tỉ cho đẹp số kìa.
Nằm chờ hàng về cũng hồi hộp ghê 😜

Dan du an

Xe ba gác
Kệ nó thôi, khác gì mấy bố vớ được cục gỗ mục đẽo gọt rồi mang về nhà hít hà. Hoặc nhiều ông ôm con chim, con chó giá cũng trên trời cả. Khi một vật vô tri với người này nhưng được thổi hồn giá trị vào với người khác thì nó là giá trị trong đám đó. Giống nhiều em đã tò ho quá lỗ trê, trên người chả mấy chỗ là thật mà nhiều cụ vẫn đâm đầu vào hít hà rồi đôi khi còn khuynh gia bại sản tan nhà nát cửa. Xã hội mà.

vihali

Xe container
Em có có 2 ông anh vẫn kiếm được nhờ Lan. Các cụ cứ chém chứ muốn mua 1 ky lan đọt biến không có giá dưới 50 củ nhé
Nếu em mua 1 cục đá ven đường 10 triệu, đem bán 20 triệu thì cũng có nghĩa em kiếm được. Khi vẫn có mua bán thì ở giữa vẫn lời nhưng ko có nghĩa cục đá có giá trị như thế. Giá trị của nó bằng 0, tổng tiền cũng không đổi, chỉ chuyển từ túi này sang túi khác. Những người ở giữa sẽ lời, ông cuối sẽ lỗ.

JFFun

[Tịch thu bằng lái]
Cục than nóng chuyền tay nhau.
BĐS nếu không lên giá thì vẫn ở đấy, Lan đột biết này dễ chết lắm.

TÀU NGẦM NỔI

Xe container
Về quê thấy các bạn trẻ có tay nghề làm vườn rất nhanh nhạy nắm bắt cơ hội.
Chắc có kn từ đợt sốt lộc vừng, sanh si. Các bạn ấy nhân giống, bán giống lan... Vừa bán vừa để lại chơi.
Giá giống lan var lẫn lan thường đều cao nên cũng kiếm kha khá.
Mà lạ cái là cứ trồng nhiều, mỗi vụ độ trăm giò giống thì vài vụ cũng trúng 1 giò đột biến.
Giá vài chục tỏi thì em chưa thấy chứ các bạn ấy quất giò 1-2 tỏi nhẹ nhàng. Thấy a nào theo chuyên tâm cũng có lộc. Hơn cả đời trồng lúa, trồng cam chanh.
Tất nhiên các bạn ấy có tay nghề trồng lan, thuốc này, thuốc nọ... Chứ vào tay em thì chỉ có phun nước là hết bài. Ba hôm ngỏm hết.

traixubac1199

[Tịch thu bằng lái]
Mấy giờ rồi còn lan vả? :)) Ông nào ôm tầm này nó chả vả cho rụng răng rồi.

traixubac1199

[Tịch thu bằng lái]
Làm cái gì cũng cần cái nghề cụ ơi :))

Về quê thấy các bạn trẻ có tay nghề làm vườn rất nhanh nhạy nắm bắt cơ hội.
Chắc có kn từ đợt sốt lộc vừng, sanh si. Các bạn ấy nhân giống, bán giống lan... Vừa bán vừa để lại chơi.
Giá giống lan var lẫn lan thường đều cao nên cũng kiếm kha khá.
Mà lạ cái là cứ trồng nhiều, mỗi vụ độ trăm giò giống thì vài vụ cũng trúng 1 giò đột biến.
Giá vài chục tỏi thì em chưa thấy chứ các bạn ấy quất giò 1-2 tỏi nhẹ nhàng. Thấy a nào theo chuyên tâm cũng có lộc. Hơn cả đời trồng lúa, trồng cam chanh.
Tất nhiên các bạn ấy có tay nghề trồng lan, thuốc này, thuốc nọ... Chứ vào tay em thì chỉ có phun nước là hết bài. Ba hôm ngỏm hết.