[Thảo luận] Nhờ các cụ cho chút kinh nghiệm.

Ti Toe

Xe đạp
Vâng các cụ a, em đang muốn tìm hiểu thông tin chỗ học lái xe B2 cho gấu nhà em, trường dạy thì nhiều nhưng không biết chỗ nào thày dạy tốt xe ngon, tiêu chí của em chất lượng là chính, để sau này còn yên tâm khi gấu tự đi một mình.
Qua tìm hiểu em thấy trung tâm đào tạo lái xe sở LĐTBXH số 278 Tôn Đức Thắng là khá hay (đây là đánh giá dựa trên web của họ vì em chưa đến tận nơi ). Có cụ nào đã học qua ở đây chưa cho em chút ý kiến, hoặc có chỗ nào tốt bảo em, thank các cụ nhiều lắm.

chuotlang

Xe lừa
Thày tốt xe ngon thì em nghi lắm hehe, vớ vẩn Gấu lại về rừng ý chứ (đùa chứ kém 1 thày 1 trò mới sợ) :D

Cách đây 15 năm em chơi với mấy ông dạy lái hơn em vài tuổi, toàn thịt trò nữ thôi (yên tâm đi, những người đàn ông tốt như chúng ta vẫn còn tồn tại) :-bd

Chỉnh sửa cuối:

TaiDongPhong

Xe đạp
Bác cho d.c Gấu đi học ở C500 ý, đảm bảo sau khi học có thể tư tin lái xe đưa các F đi học ngon lành.Nếu bác cần e có thể cung cấp số cầm chân của thầy để bác tiện tham khảo.

Xe bọ xít

Xe container
Nên học ở C500, còn các trung tâm khác chỉ là quảng cáo thôi.

onglao_danhca

Xe buýt
Vâng các cụ a, em đang muốn tìm hiểu thông tin chỗ học lái xe B2 cho gấu nhà em, trường dạy thì nhiều nhưng không biết chỗ nào thày dạy tốt xe ngon, tiêu chí của em chất lượng là chính, để sau này còn yên tâm khi gấu tự đi một mình.
Qua tìm hiểu em thấy trung tâm đào tạo lái xe sở LĐTBXH số 278 Tôn Đức Thắng là khá hay (đây là đánh giá dựa trên web của họ vì em chưa đến tận nơi ). Có cụ nào đã học qua ở đây chưa cho em chút ý kiến, hoặc có chỗ nào tốt bảo em, thank các cụ nhiều lắm.
Trước đây em đã học 1 thầy, dạy chuẩn . Học xong em ra đường đi được luôn, không cần bổ túc. Cụ thấy được thì alô cho em nhé : 0989551386

gamevn

Xe buýt
Em học lái xe trên Thái Nguyên, mặc dù nhà em ở HN. Nhưng em thấy ở HN có C500 còn trên Thái Nguyên có trường dạy nghề Quân khu I.

hunglawyer

Xe buýt
Tốt nhất là cụ chủ thớt tự dạy đi cho yên tâm. Nhà cháu học lái cũng từ một ông bạn là lái xe chuyên nghiệp, 3 hôm chạy thì chỉ có 2 buổi có thày, 1 buổi tự chạy và 2 tuần sau thì cầm xe chạy luôn. Nhưng lưu ý cụ chủ thớt là chỉ cho chạy xe số sàn thôi và yêu cầu gấu của cụ phải thành thục côn ga và phanh nhé.

vutamhoan

Xe tăng
Tốt nhất là cụ chủ thớt tự dạy đi cho yên tâm. Nhà cháu học lái cũng từ một ông bạn là lái xe chuyên nghiệp, 3 hôm chạy thì chỉ có 2 buổi có thày, 1 buổi tự chạy và 2 tuần sau thì cầm xe chạy luôn. Nhưng lưu ý cụ chủ thớt là chỉ cho chạy xe số sàn thôi và yêu cầu gấu của cụ phải thành thục côn ga và phanh nhé.
Lậy cụ, lậy cụ - học phải xài xe có phanh phụ chứ cụ, không có lên báo sớm

co_beo

Xe đạp
học C500 cụ ơi,dạy chất lượng chuẩn luôn

bendoquan

Xe hơi
Học C500 là chuẩn đới, nhưng cụ nhớ là phải học trong giờ hành chính và đúng theo giáo trình. Ngày trước em học thêm cuối tuần thời gian ít chả được mấy, chị em thi trượt sạch phải lên bãi thuê xe học thêm mãi mới đỗ, có bằng rồi mà đi mãi mới quen.

Già làng

Xe tải
Cụ chủ thớt đã có nhiều giờ bay rồi thì cho gấu học ở đâu gần nhà là Okie,trong quá trình học thực hành cụ luyện thêm cho gấu chứ cháo thấy hầu như kô có thầy nào đủ trình+tâm để dạy hết các kỹ năng chạy xe mà chủ yếu dạy để học sinh đủ trình thi lấy bằng (nhà cháo có mấy anh bạn làm nghề giáo lx nên hiểu rõ lòng mề các thầy lém).

Nhà cháu học ở C500 nói chung thấy chất lượng ổn đấy chứ. Nhưng không biết bây giờ thế nào vì cháu học từ 2005 cơ.

mai.thanh10

Xe container
Cụ cho Gấu học ở trường 10 (Quân khu Thủ đô). Thích học lúc nào thì allo cho thầy, bận thì nghỉ, bù buổi khác. 1 xe chỉ có tối đa 4 trò thôi, học nhanh lên tay lém. Em có số của thầy cũ: 0912270629