Nhờ các cụ, các mợ tư vấn giúp em về các món ăn và chơi khu du lịch Cát Bà ?

MR. CÒI TO

Xe tải
Sang tuần em đi du lịch Cát Bà cùng công ty nhưng không biết ở đấy có món gì ăn ngon, và có trò gì chơi hay đảm bảo tiêu chí ngon, bổ, rẻ nữa. Mong các cụ các mợ đi nhiều có kinh nghiệm ăn và chơi tư vấn cho em với. :bz :bz

AZUMIDIEP

Xe điện
nhà em vừa đi về .Chán mớ đời cái gì cũng bị chém dã man con ngan.

AZUMIDIEP

Xe điện
Nghe cụ nói em giảm bớt hứng thú rồi. :bz :bz
cụ đi cùng Cty thì cứ đi thôi.Nhà em 2 vc 2 F1 đi 3 ngày 2 đêm .đem đi 10 củ đánh rơi *** nó mất 1,5 củ.
về nhà còn nhõn 500k.Xuống đấy tiêu tiền như bị móc túi ấy.

MR. CÒI TO

Xe tải
cụ đi cùng Cty thì cứ đi thôi.Nhà em 2 vc 2 F1 đi 3 ngày 2 đêm .đem đi 10 củ đánh rơi *** nó mất 1,5 củ.
về nhà còn nhõn 500k.Xuống đấy tiêu tiền như bị móc túi ấy.
Nhưng mà em không biết ăn gì ngon và chơi gì hay? Mất tiền mà ăn như ăn cơm bụi, đi chơi như ra hồ tây thì em cũng ở nhà.

Chỉnh sửa cuối:

AZUMIDIEP

Xe điện
Dư mà em không biết ăn gì ngon và chơi gì hay? Mất tiền mà ăn như ăn cơm bụi, đi chơi như ra hồ tây thì em cũng ở nhà.
đồ biển thì ra biển là đúng rồi,Nhưng chơi thì em chịu vì đi cả nhà .

Flamingovietnam

Xe buýt
Sang tuần em đi du lịch Cát Bà cùng công ty nhưng không biết ở đấy có món gì ăn ngon, và có trò gì chơi hay đảm bảo tiêu chí ngon, bổ, rẻ nữa. Mong các cụ các mợ đi nhiều có kinh nghiệm ăn và chơi tư vấn cho em với. :bz :bz
Tháng 7 là tháng Em đã tổ chức cho 3 đoàn đi Cát Bà. Ko biết Cty Cụ thế nào, chứ khách của Em cũng là 2 cụ ofer tổ chức cho Cty. Nói chung là cũng xèng dày túi, nên các Cụ ấy ở Resort cả. Đi 3 đoàn về Em sút mất 3kg vì ngày nào cũng phải chiến đấu với rượu bia từ trưa đến tối, mà ăn thì ko ăn được mấy.
Ở Cát Bà thì cũng như các vùng biển khác của VN, đặc sản chủ yếu vẫn là Hải Sản, mà Hải sản thì ở đâu cũng giá gần như ngang nhau. Tuy nhiên Cát Bà tính thời vụ của du lịch rất cao, nên giá có nhỉnh hơn chút.
Ra đây chỉ có nhậu và tắm biển là Em khoái nhất, chứ các dịch vụ giải trí thì để dành về HN Cụ ạ. Nếu Cụ đi đông, thig buổi tối đặt ăn BBQ ở bãi biển, thuê thêm 1 bộ karaoke ngoài trời, vừa ăn nhậu, vừa hát hò cho vui.
Nếu cần hỗ trợ gì, Cụ cứ ới Em. Số cầm chân Em bên dưới ạ.

mandarhy

Xe tải
Ngon, bổ, rẻ của Cát Bà em nghĩ là cứ phi vào resort ăn, ngủ, nghỉ, ra ngoài ko may thì gặp toàn phường trời ơi đất hỡi. Nhà em năm ngoái đi rất happy, năm nay cũng sắp đi lại ạ. Cụ chủ cứ yên tâm mà đi nếu ở zì zọt ạ, ở ngoài thì em hok hay.

SimsSam

Xe điện
Haizz.

Cháu sợ nhất là chờ phà, Chúa ơi.

Còn ăn thì đồ biển, chơi thì không có gì.

MR. CÒI TO

Xe tải
Tháng 7 là tháng Em đã tổ chức cho 3 đoàn đi Cát Bà. Ko biết Cty Cụ thế nào, chứ khách của Em cũng là 2 cụ ofer tổ chức cho Cty. Nói chung là cũng xèng dày túi, nên các Cụ ấy ở Resort cả. Đi 3 đoàn về Em sút mất 3kg vì ngày nào cũng phải chiến đấu với rượu bia từ trưa đến tối, mà ăn thì ko ăn được mấy.
Ở Cát Bà thì cũng như các vùng biển khác của VN, đặc sản chủ yếu vẫn là Hải Sản, mà Hải sản thì ở đâu cũng giá gần như ngang nhau. Tuy nhiên Cát Bà tính thời vụ của du lịch rất cao, nên giá có nhỉnh hơn chút.
Ra đây chỉ có nhậu và tắm biển là Em khoái nhất, chứ các dịch vụ giải trí thì để dành về HN Cụ ạ. Nếu Cụ đi đông, thig buổi tối đặt ăn BBQ ở bãi biển, thuê thêm 1 bộ karaoke ngoài trời, vừa ăn nhậu, vừa hát hò cho vui.
Nếu cần hỗ trợ gì, Cụ cứ ới Em. Số cầm chân Em bên dưới ạ.
Thanks cụ. Có gì em sẽ alo hỏi cụ nhé. :bz :bz

MR. CÒI TO

Xe tải
Ngon, bổ, rẻ của Cát Bà em nghĩ là cứ phi vào resort ăn, ngủ, nghỉ, ra ngoài ko may thì gặp toàn phường trời ơi đất hỡi. Nhà em năm ngoái đi rất happy, năm nay cũng sắp đi lại ạ. Cụ chủ cứ yên tâm mà đi nếu ở zì zọt ạ, ở ngoài thì em hok hay.
Vâng. Em thích nó dân dã mới hay. :bz :bz

Flamingovietnam

Xe buýt
Có phải mang ghế gấp đi để ngồi chờ phà không hả cụ :bz :bz
Nếu Cụ đi ngày thường thì việc phi xe ra tận Cát Bà là điều đơn giản. Còn đi cuối tuần thì nên đi tàu cao tốc.
Nhưng theo Em, nếu Cụ đi đoàn thì nên tàu cao tốc cho nhàn và cho nhanh.
Em cung cấp tất tần tật các dịch vụ cho Cụ để có chuyến đi như ý.

MR. CÒI TO

Xe tải
Nếu Cụ đi ngày thường thì việc phi xe ra tận Cát Bà là điều đơn giản. Còn đi cuối tuần thì nên đi tàu cao tốc.
Nhưng theo Em, nếu Cụ đi đoàn thì nên tàu cao tốc cho nhàn và cho nhanh.
Em cung cấp tất tần tật các dịch vụ cho Cụ để có chuyến đi như ý.
Vâng em sẽ lưu ý điều này. Có gì em sẽ tham khảo thêm ý của cụ. :bz :bz

buihung

Xe tải
Ngoài ấy cũng có phố xxx, cuối tuần quay vòng nhanh dã man.

duongctt

Xe tăng
Núi Ngọc nhé cụ. Ngon. Bổ. Rẻ.

danmexe

Xe điện
Nên đi vào ngày thường cho sướng cái thằng người...Em vừa đi về, chờ từ 3h đến tận 6h30 mới lên được phà - kinh hồn luôn...