[Funland] Nhờ các cụ biết luận tay

quocanhpack

Xe tăng
Mợ chụp khuôn mặt, gửi ngày tháng năm giờ sinh vài box đi. Khi nào rảnh tôi xem qua thế nào.
Nhờ cụ lúc nào rảnh ngó giúp hộ tôi. Sao Min OF chỉ cho rót mỗi 1 lần sau 10 ly nên mới chỉ mời được cụ 1 ly.

datlui

[Tịch thu bằng lái]
Các bác có muốn cho cuộc sống của mình tốt đẹp lên, giàu có, sung sướng hạnh phúc không?

Xem chỉ tay hay chấm tử vi không phải để chỉ dẫn con đường đến điều đó đâu. Số mệnh chúng ta, hoàn cảnh sống của chúng ta, xuất phát điểm và cả năng lực tiếp nhận nền giáo dục của chúng ta khác nhau hoàn toàn, nên cuộc đời của chúng ta không thể nào có mẫu số chung đâu. Chỉ tay nó cho thấy đến 80% những điều đã và đang diễn ra, 20% còn lại là những tiên lượng cho thời gian đến. Còn tử vi, nó là một môn khoa học nghiên cứu về hành trình của cả một đời người trên thế gian này.

các cụ nếu có thấy đang đen đủi hay âu lo nhiều thứ thì cũng đừng quá lo lắng mà làm xáo trộn cuộc sống của mình. Đừng mời thầy mời bà về nhà cúng kiếng làm gì. Sức mạnh tối cao đủ năng lực hoá giải cho ta, chính là bên trong ta;tự thấy sai thì tự sửa, thấy chưa đúng thì đừng làm, vậy thôi. Hôm nay ta gây chuyện, ngày mai ta sẽ gặp rắc rối

em xem tử vi được, nhưng chưa giỏi như ông sư phụ. Nên không dám múa phím lung tung. Nói sai làm người khác âu lo cũng là một cái tội nặng. Còn những lời ca tụng khiến cho mọi người cảm thấy hân hoan mà mất cẩn trọng, thì cũng là điều nguy hiểm. Mọi người, hãy giữ cho cuộc sống của mình cân bằng là được. "Cân bằng" mang ý nghĩa rất rộng và rất thực tiễn

NgaoDuThiênHạ

Xe tăng
Các bác có muốn cho cuộc sống của mình tốt đẹp lên, giàu có, sung sướng hạnh phúc không?

Xem chỉ tay hay chấm tử vi không phải để chỉ dẫn con đường đến điều đó đâu. Số mệnh chúng ta, hoàn cảnh sống của chúng ta, xuất phát điểm và cả năng lực tiếp nhận nền giáo dục của chúng ta khác nhau hoàn toàn, nên cuộc đời của chúng ta không thể nào có mẫu số chung đâu. Chỉ tay nó cho thấy đến 80% những điều đã và đang diễn ra, 20% còn lại là những tiên lượng cho thời gian đến. Còn tử vi, nó là một môn khoa học nghiên cứu về hành trình của cả một đời người trên thế gian này.

các cụ nếu có thấy đang đen đủi hay âu lo nhiều thứ thì cũng đừng quá lo lắng mà làm xáo trộn cuộc sống của mình. Đừng mời thầy mời bà về nhà cúng kiếng làm gì. Sức mạnh tối cao đủ năng lực hoá giải cho ta, chính là bên trong ta;tự thấy sai thì tự sửa, thấy chưa đúng thì đừng làm, vậy thôi. Hôm nay ta gây chuyện, ngày mai ta sẽ gặp rắc rối

em xem tử vi được, nhưng chưa giỏi như ông sư phụ. Nên không dám múa phím lung tung. Nói sai làm người khác âu lo cũng là một cái tội nặng. Còn những lời ca tụng khiến cho mọi người cảm thấy hân hoan mà mất cẩn trọng, thì cũng là điều nguy hiểm. Mọi người, hãy giữ cho cuộc sống của mình cân bằng là được. "Cân bằng" mang ý nghĩa rất rộng và rất thực tiễn
Nhờ cụ xem giúp cháu. Cuộc đời cháu chuẩn bị xoay chuyển hoàn toàn nên rất mong cụ giúp cháu có cái nhìn khách quan hơn cho phía trước ạ.

datlui

[Tịch thu bằng lái]
Ông lấy vợ ah 👀

hd-vt

Xe container
Em thì hay nhìn mu bàn tay và móng tay. Chúng thể hiện thực tế hơn vân lòng bàn tay. Xưa có câu "cái răng cái tóc là vóc con người", em lại cho rằng cái răng cái móng tay là vóc con người.
Vì thế không làm thày bói được. :D

Keep Moving

Xe buýt
Móng tay út để dài thế kia thì...cụ này chắc chắn thích hợp các nghề làm liên quan đến BĐS, cò xe, buôn bán xe ô tô, hoặc kinh doanh quán ăn, bia hơi, hoặc lái xe.
Cụ đoán xịt hết ợ. Móng út em nuôi dài để ngoáy tai thôi cụ :D

BMW X4

[Tịch thu bằng lái]
Đầu năm, em nhờ các cụ mợ am hiểu việc luận chỉ tay giúp em với. Em hỏi về công việc, gia đình, hậu vận...
Xin cảm ơn các cm ạ.
Tôi có trình độ Thạc xĩ khoa Tướng tay, viện hàn lâm khoa học xã hội.
Theo tôi, tay này chỉ có thể thay thế, thì mới đem lại hậu vận tốt cho chủ tay được.

le_petit

Xe tăng

tiếp xúc nhiều "thầy", hôm nay mới thấy một người phán chuẩn!

The star

Xe đạp
Em nhìn thì hình như tay còn ướt. Vùa làm gì bậy bạ xong rửa chưa kịp khô đã post… nên hơi vội vàng và không kiên nhẫn.

The star

Xe đạp
Em thì hay nhìn mu bàn tay và móng tay. Chúng thể hiện thực tế hơn vân lòng bàn tay. Xưa có câu "cái răng cái tóc là vóc con người", em lại cho rằng cái răng cái móng tay là vóc con người.
Vì thế không làm thày bói được. :D
Mk, em hói và răng bị các cụ ngày xưa cho uống teta vàng khè. Thảo nào em h đi bốc…