nhờ các bánh đánh giá hộ cái trang web của em

itanht

Xe tải
Thực ra cũng chẳng cần đầu tư, vấn đề cụ chọn 1 bên làm có đủ khả năng là được, còn đầu tư được thế nhiều cụ mợ ở đây không đủ khả năng tài chánh.Cách tốt nhất thuê gọn 1 bên thứ 3 mà làm .
Ặc Làm cái web mất 50 củ + tiền thuê seo hàng tháng nữa mà cụ bảo ko đầu tư. Theo như bài mà em coment thì chủ web cũng thuê bên thứ 3 làm là hết ngần đấy rồi chứ đừng nói đến là thuê hẳn 1 đội về làm web cho công ty

Em làm bên mảng MO, SEO, Sem, ADw em cũng biết chút xíu về mảng này.Vậy cụ mợ nào thắc mắc vấn đề liên quan đến google, maketing online và website....Hôm nay tạo thớt này các cụ mợ nào cần tư vấn, giải đáp về các mảng website, target khách hàng, seo, adw, maketing online thì cứ đặt câu hỏi, em sẽ giải đáp trong tầm hiểu biết của em nhé!Các cụ mợ cứ gạch đá nhè nhẹ...:D
Cụ mợ có thể chat trực tiếp qua skyper: mrthieugia , hoặc chat qua zalo, fb khi tìm nhớ search sdt: 098 bốn chín 0 bốn 6 tám 6, cũng có thể cmt bên dưới.Em vào sẽ giải đáp ạ.
Bác có biết ai dạy chạy ads fb 1đ không? Em nghe nói giang hồ đang lưu truyền cuốn bí kíp đó mà chưa tìm được...^^

kaka84

Xe đạp
cụ chủ nhiệt tình quá,

Mrthieugia

Xe buýt
Website
chesuoigiang.vn
Bác có biết ai dạy chạy ads fb 1đ không? Em nghe nói giang hồ đang lưu truyền cuốn bí kíp đó mà chưa tìm được...^^
Đừng mong 1 đồng bạn ah, làm MO quan trong chuyển đổi khách hàng, 10d hay 100d mà chuyển đổi khách hàng và lợi nhuận cho cty vẫn đảm bảo thì chẳng vấn đề gì. 1d nó chỉ là con số lý tưởng...Hãy làm thử và bạn sẽ thấy.:D

Mrthieugia

Xe buýt
Website
chesuoigiang.vn
Ặc Làm cái web mất 50 củ + tiền thuê seo hàng tháng nữa mà cụ bảo ko đầu tư. Theo như bài mà em coment thì chủ web cũng thuê bên thứ 3 làm là hết ngần đấy rồi chứ đừng nói đến là thuê hẳn 1 đội về làm web cho công ty
Bạn lại hiểu sai ý mình rùi, ý mình là bên bạn đầu tư thế nhiều mà, nhiều chủ doanh nghiệp vừa và nhỏ, họ k có đủ ngân sách cho mảng MO nhiều như bên bạn.:D

Website
ginger-world.com
cụ chủ lập thớt này hay và ý nghĩa quá, em note lại có gì liên qua đến SEO em sẽ nhờ chủ thớt ngay ạ. Chúc cụ chủ luôn mạnh khỏe nhé.

Website
noithatoto-daimy.com
Đừng mong 1 đồng bạn ah, làm MO quan trong chuyển đổi khách hàng, 10d hay 100d mà chuyển đổi khách hàng và lợi nhuận cho cty vẫn đảm bảo thì chẳng vấn đề gì. 1d nó chỉ là con số lý tưởng...Hãy làm thử và bạn sẽ thấy.:D
Hóng Bí kíp 2 Cụ. Cụ share với được ko ạ?

Mrthieugia

Xe buýt
Website
chesuoigiang.vn
Hóng Bí kíp 2 Cụ. Cụ share với được ko ạ?
Thực ra có j đâu bác, bác làm ngành nào cũng thế, quan trọng hiệu quả, nếu bác làm quảng cáo , doanh nghiệp luôn muốn làm sao chi phí giảm nhất, mà lợi nhuận và lượng khách hàng tăng .Nhưng ở mức độ nào thì phụ thuộc vào ngành hàng, mức độ cạnh tranh.Cái quan trọng khi làm MO là khả năng chuyển đổi khách hàng thôi.

Mrthieugia

Xe buýt
Website
chesuoigiang.vn
cụ chủ lập thớt này hay và ý nghĩa quá, em note lại có gì liên qua đến SEO em sẽ nhờ chủ thớt ngay ạ. Chúc cụ chủ luôn mạnh khỏe nhé.
Dạ, ở đây nhiều pro mà cụ, cứ quăng lên , giúp đc đoạn nào em tư vấn cho.

Mrthieugia

Xe buýt
Website
chesuoigiang.vn
Ngoài ô tô thì cháu còn kinh doanh tam thất và rượu ngô tại website: www.tamthat.com Cụ xem có góp ý với website của cháu để được tốt hơn ạ:)
Thanks
Hôm qua vừa ngó qua, banner lỗi, sát vào màn hình, menu ngang cũng thế...Còn em chưa phân tích.Bận quá, có j cụ cứ pm skyper nhóe.E cũng k hay vào OF lắm.

quangkiu

Xe buýt
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Em note vào rồi sẽ thỉnh cụ vài điều :D
vì e mới làm marketing cho công ty, công ty đang làm lại cái web cũng thuê đơn vị ngoài, e chỉ nhập liệu rồi đưa ra các vấn đề cần chỉnh sửa thôi
mà cũng chả biết gì lắm :D

dzungbb

Xe tải
Các bác cho em hỏi cái web của em dưới đây đã chuẩn seo chưa và còn gì để khắc phục thêm.
http://banhmochivietnhat.com
nhân tiện nếu bây giờ các bác cho em hỏi thuê 1 người người để seo thì mình đề ra mức luong la bao nhiêu ạ và liệu có cách nào để biết được người làm seo làm việc có hiệu quả không ạ, hay có cách nào để em thi thoảng xem tiến trình làm việc của người seo được không ạ.
Theo e thì cụ chọn lại cái domain chứ domain vậy dài quá, ai mà nhớ đc.

VD như mochievietnhat.com chả hạn :))

tungbeo

Xe tăng

Chào các bác. E có một băn khoăn muốn hỏi các bác ạh. Chả là thế này. Cơ quan e hiện có trang web rồi. Bây h e muốn lập hoặc thuê cty nào để tạo ra 1 cái app của website cơ quan e trên appstore hoac có trên cả hđh androin. Vd như vnexpress, dantri hay ngay cả otofun mình cũng có app để tải về xem ngay trên điện thoại. Vậy e phải làm thế nào ạh. Rất mong các bác nào biết có thể tư vấn hay mách giúp e cty nào làm đc việc này ạ. E xin cảm ơn nn ạh :)

Chỉnh sửa cuối:

tungbeo

Xe tăng
Có bác nào biết chỉ nhiệt tình giúp e với :(

Mrthieugia

Xe buýt
Website
chesuoigiang.vn

Chào các bác. E có một băn khoăn muốn hỏi các bác ạh. Chả là thế này. Cơ quan e hiện có trang web rồi. Bây h e muốn lập hoặc thuê cty nào để tạo ra 1 cái app của website cơ quan e trên appstore hoac có trên cả hđh androin. Vd như vnexpress, dantri hay ngay cả otofun mình cũng có app để tải về xem ngay trên điện thoại. Vậy e phải làm thế nào ạh. Rất mong các bác nào biết có thể tư vấn hay mách giúp e cty nào làm đc việc này ạ. E xin cảm ơn nn ạh :)
Cái này thì thuê viết app thôi cụ, sau khi viết xong up lên store thôi.Giống như bên Beat cũng vừa có app riêng đó.Nhưng vấn đề liệu nhu cầu của bên cụ có đến mức phải viết app k?Thường app dành cho các trang tin tức thôi.Còn các web bán hàng, MO, thì sài bản mobile.

Mrthieugia

Xe buýt
Website
chesuoigiang.vn
Link test cho các chủ shop biết site mình có thân thiện với mobile không? http://design.google.com/resizer/#url=http://chesuoigiang.vn

Đây là 1 bản đầy đủ mobile và table và pc.Với số liệu truy cập smatphone chiếm 50~60% thì các chủ doanh nghiệp MO và shop nên chú trong cho web có bản mobile hoặc Responsive cho web của mình.

Chỉnh sửa cuối:

amgauto

Xe hơi
Website
amgauto.vn
Em thì chẳng hiểu gì về SEO. E có trang www.tamthat.com chuyên bán tam thất, em thuê bên SEO làm, cứ lên top là em trả tiền đúng tiến độ, ngoài ra chẳng biết họ làm thế nào cả:)