Nhờ các bác tư vấn về em Vios cũ đăng kí cuối 2007 AT với

Tran Thanh Tung

Xe điện
Các bác mua xe nhớ là phải theo nhu cầu sử dụng của mình. Với đường phố HN, thường đi 1,2,3,4,5 người thì Vios là lựa chọn tốt nhất trong thời điểm này. Có mấy lý do sau:
- Tiết kiệm NL đến kinh người.
- Xe đi lành kinh hãi.
- Có Cốp sau để hàng rộng đáo để - thi thoảng đưa ng nha ra sân bay hay về quê thì nhất.
- Nhỏ gọn khủng khiếp, dễ luồn lách.
- Các đại lý bảo hành nhiều như mặt lợn con
- Trang thiết bị hiện đại như Camry- Hình thức bé nhỏ nhưng phốp pháp đáo để, chỗ nào thấy cũng mũm mĩm. Nói chung ưa nhìn.
Nhược: Không có nội thất lòe thiên hạ như xe Hàn
Hôm nọ thằng bạn muốn lấy xe ngay phải mất mấy củ chuyển từ Nam ra. Đau hơn h.
Bác tả xe VIOS cứ như là số 1 trên thị trường í nhẩy. 2 cái màu đỏ là em không đồng ý đâu nhá.

tailieu

Xe tăng
Bác tả xe VIOS cứ như là số 1 trên thị trường í nhẩy. 2 cái màu đỏ là em không đồng ý đâu nhá.
Bác tự so sáng nhá:
1. Hệ thống chống bó cứng phanh ABS với cơ chế phân bổ lực phanh điện tử EBD giúp bánh xe không bị bó cứng và ổn định ngay cả khi phanh gấp trên đường trơn trượt
2. Phanh đĩa ở cả 4 bánh cùng hệ thống hỗ trợ lực phanh khẩn cấp (BA) giúp phanh chính xác và hiệu quả ở những tình huống khẩn cấp
3. Hai túi khí phía trước cùng dây an toàn giúp bảo vệ người lái và hành khách khi có va chạm
4.
Thân xe GOA nổi tiếng toàn cầu của Toyota về khả năng hấp thụ xung lực, xóa tan mọi âu lo cho tất cả các chuyến đi của bạn
5.
Ghế trước có thiết kế giảm chấn thương đốt sống cổ để trong trường hợp có va chạm từ phía sau, cấu trúc này sẽ nâng đỡ đồng thời vùng đầu và cột sống, giúp giảm thiểu áp lực lên vùng cổ
6. Các cấu trúc hấp thụ xung lực được thiết kế ở vùng phía trước xe, giúp giảm chấn thương cho khách bộ hành khi có va chạm

Tất cả ở đây nhé: Tin hay ko tùy bạn!

http://toyotamydinh.com.vn/toyota/Danhsáchsảnphẩm/tabid/57/CatID/80/Default.aspx

dvd

Xe tăng
Em vẫn lái đều đấy cụ ạ! Chỉ có cái là muốn không phải đạp côn khi tắc đường thôi vì cũng có tuổi rồi!
Chỗ bạn bè, Cụ mà lấy thì em bớt với người ngoài khoảng 99.000 VNĐ thôi:)):)):))!
Cụ chờ xem cái vụ kẹt ga với phanh của hội TOY này nó giải quyết thế nào đã.
Chứ cụ chuyển sang AT mà kẹt ga giữ phố thì ... Thôi em chả dám nghĩ nữa đâu.

sonvanpham

Xe đạp
Cảm ơn bác optia nhưng em ko vào đc nhà bác, địa chỉ có chuẩn ko vậy?

hamy

Xe máy
không nên mua. với tầm đó mua được civic hoặc atis mt rồi. tuy đời có thể là 07-08 nhưng civic tầm cao hơn nhiều, đi hay hơn nhiều. vios là đẳng cấp thấp nhất của tôyta rồi, xe bé quá lại đẳng cấp thấp hơn so với civic hoặc atis.

nếu không pác tham khảo thêm KIA foter hoặc laceti nhập nó là hàng nhập 100% nên chất lượng cao hơn xe trong ncs nhiều.

mau có xe moiw nhé

Luu Lehong

Xe container
Cụ chờ xem cái vụ kẹt ga với phanh của hội TOY này nó giải quyết thế nào đã.
Chứ cụ chuyển sang AT mà kẹt ga giữ phố thì ... Thôi em chả dám nghĩ nữa đâu.
Xe LD và nhập đều lên giá ngất ngưởng rồi! Đổi giờ nếu mua ATIS 1.8 AT (695 triệu VNĐ - giá hãng cộng cả đăng ký thành ra ~800T một cái xe bình dân) phải thêm nhiều nghe chừng cũng nhụt đấy cụ ạ.
Xứ Việt mình, Thích thì mua chứ chất lượng xe ở VN mình có là gì mà so sánh với tiêu chuẩn nước ngoài, chính sách thay đổi luôn biết thế nào mà lần. Đường xá thì bé, có phóng nhanh được đâu; đi trong phố lúc nào chả tỳ phanh thì sợ gì cái vụ chân ga! :69:
Có lẽ em để đi cho lành thôi :^):^):^) chứ KIA Forte hay lacety nhập thì quả thật em không muốn dùng vì vẫn phải thêm tiền mà xe nghe cũng chả hay gì hơn:69:!

Chỉnh sửa cuối: