Nhờ các bác tư vấn SF Gold hay Ford Escape

nhareason

Xe container
Website
www.facebook.com
Em thích dáng Ếch hơn, ngày xưa lúc xe Hàn còn ít thì Ếch là thần tượng một thời. Cơ mà thấy bẩu em này ăn vã xăng kinh lắm.

FOCUS-1

Xe tăng
Up cái cho ông bạn nhanh có xe nào. Tôi thấy dáng Ford đẹp đấy, hơn hẳn em Gold. Cố thêm tí cho cháu nó khỏe. Mua đê để tôi còn lái thử chứ. Ngập ngừng quá lại chả kiếm được em nào. he he:))

lexus_bk

Xe điện
theo em cụ nên lấy ESCAPE, chứ còn SF gold xầu mù cụ ạ, nhìn chả giống ai. ESCAPE 2.3 thì nhiều người khen là hợp lý rồi, đồ FORD giá cũng dễ thở đấy chứ, đâu có đắt như giang hồ đồn thổi??? Em mới bán con Ford FC mua FORTE, em thay mấy thứ trong hãng FORD thấy giá hợp lý( rẻ) hơn bên TOYOTA nhiều cụ ạ, ăn xăng thì cũng bình thường thôi, Nói chung chả có gì phải lăn tăn đâu

Phan3H

Xe container
Website
www.facebook.com
Cụ chủ cứ vào trong box Ford đọc bài của mấy cụ Ngoc Phan XLS, khoat_gia, c Ứ t Ừ t Ừ, Mắt Kính... Em cũng do đọc bài của mấy cụ đó mà quyết định cưới Ếch đó cụ :D

Mobiado82

Xe máy
Cụ chủ cứ vào trong box Ford đọc bài của mấy cụ Ngoc Phan XLS, khoat_gia, c Ứ t Ừ t Ừ, Mắt Kính... Em cũng do đọc bài của mấy cụ đó mà quyết định cưới Ếch đó cụ :D
Thực ra e có ý ngả về Ford rồi nên cố tình vào box Huyndai để hỏi vậy mà vẫn nhận đc nhiều ý kiến về Ếch hơn. Chắc em lấy Ếch thôi

Up cái cho ông bạn nhanh có xe nào. Tôi thấy dáng Ford đẹp đấy, hơn hẳn em Gold. Cố thêm tí cho cháu nó khỏe. Mua đê để tôi còn lái thử chứ. Ngập ngừng quá lại chả kiếm được em nào. he he:))
Cho vay tí nèo, đang khó khăn quá đây này ;)). Xe thì lúc nào cũng có, chỉ sợ thiếu hàng tiền thôi he he $-)