Nhờ các bác tư vấn mua em Merc C180 elegance 1994

demo123

Xe máy
bác ấy đã mua 2 tuần trước rồi, và cũng đã rao bán 4 ngày nay rồi giá rao là 10,500$ :D
Được giá thế cơ ah, lần trước em đang phân vân tính tiền phục hồi thì thấy có một bác đến khênh nó về. May qua chiều nay em kiếm được một con w202 đời 97 màu đen. Đang phải xem xét lại tại chính, lúc nào có kết quả em post thông tin sau.

tienna

Xe buýt
Website
www.newtechcs.com
Được giá thế cơ ah, lần trước em đang phân vân tính tiền phục hồi thì thấy có một bác đến khênh nó về. May qua chiều nay em kiếm được một con w202 đời 97 màu đen. Đang phải xem xét lại tại chính, lúc nào có kết quả em post thông tin sau.
Chúc mừng em nhé, rổ rá thế nào?

KienNT71

Xe tải
Chắc < 250tr nhưng nếu được như trong hình bác phọt e nghĩ > 300tr cũng ối bác trong này múc đấy nhỉ
Bác lại quá yêu mất rồi.

Hôm trước trong SG em đi xem một chú E230 1999 hàng LD, zin 100% và còn rất đẹp, màu trắng. Có nhờ bác Nexus kiểm tra VIN. Con đó chủ nó đòi 17K nhưng em trả 15K đã sắp bán. Hôm đó mà em sút được con Bim rồi thì chắc chắn là hôm nay em đang lái E230.

davidhuy

Xe tăng
Mec

thế là thế quái nào, bác chuột vừa mua đã bán, mà đọc topic thấy bác ấy mạnh mồm nói xe ngon lắm, mà xe này lại đúng biển Y. Thế theo các cụ thì xe này có nên rước ko ạ? Em nghĩ con này chắc chắn có vấn đề do đó có thể nói cụ Chuột bạch ko được minh bạch cho lắm:77:
Em thấy cụ Vietvoiz cũng ca ngợi con này lắm ( hay cụ này lại được cụ Chuột cho ít bả rồi:21:?)

vietvoiz

Xe container
Website
www.vietvoiz.com
Em thấy cụ Vietvoiz cũng ca ngợi con này lắm ( hay cụ này lại được cụ Chuột cho ít bả rồi:21:?)
Cụ nhìn thấy em ca ngợi con này ở đoạn nào ợ $-)$-) em có nói là công nhận thấy cụ ấy đã bảo dưỡng toàn bộ, đó là sự thật (việc bảo dưỡng không liên quan gì đến việc xe ngon hay không nhé, người nào mua người ấy tự xem và quyết định) :))

davidhuy

Xe tăng
em xin lỗi quá lời, chỉ vì em thấy có vẻ gì đó ko minh bạch bên thớt kia. Chỉ sợ cụ nào ham rẻ rước thì còn gì là OF nữa

Snk

Xe đạp
chết cha, giờ mới đọc cái thớt này, à ra thế !

boy_xedap

Xe điện
Thế mà các bác cứ bàn nhỉ, em đoán bác chuotbach là thợ và bác ấy mua về để bán

Nexus

Xe điện
Website
www.tuoitre.com.vn
Em này lúc đưa hình mẫu thì là hình xe nước ngoài, còn lúc đưa hình thật lên thì chỉ còn 6:10, noí chung là ko hề nuột tí nào. Xe mà vưà mua đã bán, hoặc sang tay liên tục là tự nhiên em chờn.. Xe nào cứ phaỉ đi 4-5 năm mà chủ xe ko máu bán như em mới gọi là xe chất heheh >:)>:)

chuotbach

Xe hơi
Em này lúc đưa hình mẫu thì là hình xe nước ngoài, còn lúc đưa hình thật lên thì chỉ còn 6:10, noí chung là ko hề nuột tí nào. Xe mà vưà mua đã bán, hoặc sang tay liên tục là tự nhiên em chờn.. Xe nào cứ phaỉ đi 4-5 năm mà chủ xe ko máu bán như em mới gọi là xe chất heheh >:)>:)
Cảm ơn các cụ đã quan tâm sau khi làm xong và qua viện thẩm mỹ của cụ Vietvoi thì em nó đã được chủ mới chạy thẳng về nhà. Tính ra em chỉ được đi em nó có 3 ngày.
Có rất nhiều bác biết em này trước khi em nó được em rước về và các bác đã ném đá em cũng khá nhiều nhưng các bác đã nói đúng tình trạng của em nó trước khi lấy rất đáng sợ, tất cả những cái sợ đó là do chính cái Gara sửa chiếc xe đã đánh pan để ai đến nhìn cũng không muốn mua, mục đính là chủ Gara đó muốn ép giá chủ xe để mua lại. Em biết được điều đó vì em hỏi chủ Gara sửa lại toàn bộ thì được cho cái list khoảng gần 50tr. Thực tế xe hoàn toàn BT. Những bác đi thử thì có tình trạng kêu ,giật lục khục là do cái cao su chân máy Gara họ tháo ốc ra gần hết. Còn cánh cửa bên lái thì Gara họ tháo khóa ra nên không thể đóng được. Em mua được chiếc xe là vì em đã đồng ý phương án và giá thành Gara đó đưa ra khi thanh toán xong với chủ xe em xin phép về cho bà cả xem rồi hẹn hôm su quay lại sửa, xong em lặn luôn. Về làm lại toàn bộ hết có 10 củ. Mong rằng đây cũng là một bài học bổ ích cho các cụ đi xem xe.

tommiller

Xe đạp
Tình hình có ông anh đang muốn bán em Merc C180 1994 giống trên hình. Bác nào có kinh nghiệm và biết về giá em nó thì tư vấn giúp em bao nhiêu $$$ thì mua được??? Tình trạng xe vẫn đang hoạt động BT, Nội thất zin 100%, thân vỏ hơi sước sát một chút,xe có 2 túi khí( ko biết còn hoạt động không? máy móc thì hơi kêu một chút. Nhờ các cụ am hiểu về Merc chỉ dậy cho em, em sẽ hậu tạ các cụ sau.
1994 thì đi thế nào hả các pác, Mer ma đưa vào hãng sữa chữa thì thôi khỏi nói nhé ...