Nhờ các bác tư vấn mua bảo hiểm

HanPhi

Đi bộ
Nhà cháu cố hết sức dành dụm được chút xèng mua cái fote. Thấy anh em bảo nên mua cái bảo hiểm cho yên tâm. Loay hoay không biết thế nào. Nhờ các bác có kinh nghiệm giúp nhà cháu 1 tay! Cháu cảm ơn trước

jingyongle

Xe container
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
www.shopkorea.com.vn
Cháu cugnx đang hoa mắt với bảo hiểm, chả biết đường nào mà lần, xe ghẻ, hôm trước alo cho bên Ly-bét qua làm thủ tục, tưởng ngon lắm, chú chụp ảnh giám định về xong, em ở hãng BH gọi lại, yêu cầu mang đi sửa trước mấy chỗ bị móp, xước (em ý bảo có 2trieu) rồi mới được tham gia, cháu a-cay quá, bẩu là nếu cháu tự đi sửa thì cũng mất mấy trăm là cùng, thế là tạm biệt em ý luôn... Giờ lại bơ vơ rồi....
CỤ nào làm hãng BH nào khác ly-bét cho cháu xin luôn cái giá nhé, xe Kia MN 08.... tks

HanPhi

Đi bộ
Cháu cugnx đang hoa mắt với bảo hiểm, chả biết đường nào mà lần, xe ghẻ, hôm trước alo cho bên Ly-bét qua làm thủ tục, tưởng ngon lắm, chú chụp ảnh giám định về xong, em ở hãng BH gọi lại, yêu cầu mang đi sửa trước mấy chỗ bị móp, xước (em ý bảo có 2trieu) rồi mới được tham gia, cháu a-cay quá, bẩu là nếu cháu tự đi sửa thì cũng mất mấy trăm là cùng, thế là tạm biệt em ý luôn... Giờ lại bơ vơ rồi....
CỤ nào làm hãng BH nào khác ly-bét cho cháu xin luôn cái giá nhé, xe Kia MN 08.... tks
Thế chỗ Lib có được không? Em thấy mọi người khen nhiều lắm.

lntin

Xe máy
Cụ đã mua được bảo hiểm chưa? Em thấy mua Pijico có vẻ ổn

Bắp Bơ

Xe điện
Website
gomsuminhlong.net
Nếu cụ mua xe trả góp thì ngân hàng sẽ chỉ định bảo hiểm. Muốn làm khác cũng không được.
Nếu cụ mua xe trả thẳng thì thích dùng hãng nào thì dùng.
Liberty thì E đang dùng. Đã làm bảo hiểm 2 lần và ở 2 nơi khác nhau.
Lần 1 làm tại Ford Nguyễn Công Trứ ( E đi Mông ) Cảm giác ngon lành, ký độ 4 chữ và ngồi nghi 1 tí những gì mà chị cố vẫn dịch vụ bảo.
Lần 2 thì chán hơn lần 1. E làm ở Capital Ford. Sau khi gọi vào đường dây nóng xong E ký 2 chữ. Hết việc.
Nói về Liberty thì E nghĩ như này. Hãng này mới vào Việt Nam, đang kéo khách, chính vì thế nên chăm sóc khách hàng tốt hơn chỗ khác ( theo ngu ý của E ). Có thể E đi xe Mĩ nên dùng BH của Mĩ nên chắc mọi cái nõ cũng dễ dàng nhưng theo những gì E biết và trải qua thực tế thì Liberty phải nói là quá ổn.
Ví dụ. Ngotatto, nó đi Civic nhưng nếu ai hỏi nó là dùng BH gì thì chắc câu trả lời cũng như E thôi. E thề
Sự lựa trọn luôn thuộc về người có tiền. Tùy các cụ đánh giá.

Đậu đại ka

Xe buýt
Em cũng giống kụ, xe cũ xước xát chút, mặc dù em chưa gọi cho bảo hiểm. Quanh em ai cũng mua và đều bảo mua ngay đi nhưng em vẫn chưa biết mua của bên nào và hình như là không có ý định mua :21:.

lntin

Xe máy
Em vừa mua của Pijico 4,6M kụ ah!!!!

Vietroad111

Xe buýt
Em có mua bảo hiểm của bên Bác Mèo Lười (thành viên OF và thành viên SFC), xe đã bị làm 1 lần, Bác rất nhiệt tình đến tận nơi tai nạn, giải quyết giúp em ba bề bốn bên (đâm vào xe khác) xong dẫn cả 2 xe về 87 Láng Hạ nhờ các cụ ở đấy làm giúp ngon lành 2 ngày ok. Chất lượng thì nhiều cụ OF biết rồi. Cảm ơn Bác Mèo lười, ccamr ơn anh em 87 Láng Hạ (b)(b)(b)

TechVNS

Xe tải
Nhà cháu cũng làm BH nhưng thấy các cụ bổ xe các cụ đang có các vết móp xước rồi nên nhà cháu chả giám chào phí :77:.

huync

Xe đạp
Chào các cụ

may quá tóm được toppic này , em cung đang loay hoay với BH , chưa biết mua của hãng nào cả , mong các cụ dạy bảo với:77::77:

Trung Dũng

Xe tải
Có bác nào làm ben Lyberty tư vấn giúp em với. Em muốn mua bảo hiểm cho xe Getz 1.1 thì bao nhiêu tiền ạ?Em mua BH toàn bộ a.

ạc má nì

Xe tải
Website
spectrababy.com.vn

KF2010

Đi bộ
Bác nào ở Liberty cho em hỏi. Em muốn mua bảo hiểm toàn bộ cho Kia Forte SLi mới mua thì bao nhiêu tiền?

Chỉnh sửa cuối:

civic1985

Xe máy
Nhờ bác nào làm Lyberty cho em cái giá bảo hiểm con Forte của em mới mua được 1 tuần với,theo bác em chủ yếu đi trong thành phố thì nên mua loại bảo hiểm như thế nào?và giá rổ như thế nào với?????

haman

Xe hơi
Sắp mua con Cerato Full Options của anh Hải, bác Liberty nào tư vấn cho nếu mua bảo hiểm thì mất bao nhiêu xiền và xin cái danh sách các Gara có thể mang xe vào khi mua bảo hiểm của bên bác. Cám ơn nhiều

ạc má nì

Xe tải
Website
spectrababy.com.vn
Nhờ bác nào làm Lyberty cho em cái giá bảo hiểm con Forte của em mới mua được 1 tuần với,theo bác em chủ yếu đi trong thành phố thì nên mua loại bảo hiểm như thế nào?và giá rổ như thế nào với?????
Cụ cứ làm cái gói có mức miễn thường 0 đồng, không mua mất vặt đi cho lành :)

Sắp mua con Cerato Full Options của anh Hải, bác Liberty nào tư vấn cho nếu mua bảo hiểm thì mất bao nhiêu xiền và xin cái danh sách các Gara có thể mang xe vào khi mua bảo hiểm của bên bác. Cám ơn nhiều
Up để cụ tham khảo

Chỉnh sửa cuối:

Dịch Vụ Công Chứng

[Tịch thu bằng lái]
cụ cứ làm bên bảo việt đi em giúp cho có gì thì cứ vào gara 1 em lam thành 2 cho cụ:21: