NHờ các bác tư vấn giá Spark LT 2009

luongduc

Đi bộ
Tình hình là em đang xem 1 chú spark lt đời cuối 2009 màu trắng.
Xe thì nhìn chung máy còn êm. Đã trang bị màn dvd, loa sub. Vỏ xe bên ngoài có xước xát theo thời gian, nắp capo có vẻ hơi lệch, bên khít bên hở.
Chủ xe là 1 bác CSGT, nghe ổng bảo đời chủ thứ 2. Xe hơn 9 vạn đang hô giá 170tr
Các bác xem em nên trả bao nhiêu cho hợp lý? 9 vạn km thì có khả năng là xe taxi ko ạ?
Mong các bác giúp đỡ! Em cảm ơn nhiều!
các bác cho em nợ ảnh vì hôm xem ko mang máy ảnh :( em sẽ update sau ạ!

Quang Le

Xe hơi
Em đã lấy 1 em tầm $ như bác nhưng đã qua dịch vụ ạ

camovie

Xe tải
Website
www.youtube.com
chiến đi cụ, 170 mặc cả xíu là ngon rồi :D 100% xe dịch vụ nhưng mà ko sao

pisces_hn

Xe container
Em thì hôm qua lạnh quá nghĩ đến xe, ra Lê Văn Lương xem một con zin đét luôn, biển Sài gòn, đang đòi 245 củ, Spark form cũ đời chót. Em đếch phải thợ nhưng nhìn cũng thấy nó ngon rồi. Em cũng chim ưng nhưng chỉ sợ giá cao quá, đến sang năm bán đi lỗ mất mấy chục củ thì quá bằng đi thuê xe vì Spark thấy cao nhất cũng chỉ hơn 200 1 tẹo. Nếu mà bán 2 lít 2 thì em còn múc. Chuyển hướng xem Morning thì phải thêm gần 100 củ mua con SX trường Hải khoảng 330 mới ổn. Mua con này cũng được nhưng nổ máy lên thử thấy nó không được êm lắm chả biết tại sao hay tại máy nó to 1.25 nhỉ. Đi xem Spark Van thì đi cũng ngon, cơ dưng mà nó lại chỉ có 2 chỗ. Con này thì rẻ mua chống rét được kết hợp hôm nào cần xe to thì mang đổi cho ông anh. Tổng thiệt hại khoảng 2 lít 2 nhưng cũng chưa chim ưng lắm vì dù gì nó cũng là xe chở hàng có ít xước sát.

:D:D:D. Suy nghĩ mông lung một hồi em quyết định đi xe máy + Uber tiếp :D:D:D

>:)Cơ bản là gấu nhà em nó méo chịu nhả xiền ra:o) Tí về em đi mua tờ sổ xố, trúng giải đặc biệt thì tuần sau em khoe xe.