Nhờ các bác tư vấn Ford Everest

korandovinhyen

Xe container
Em thì đã đi ỉn nhiều, nhưng chạy đường bằng thì được, chứ đường xấu là cảm thấy hơi yếu(hay là em chạy quen Korando). Cũng đang kết em FE, vì e thích máy dầu. Các cụ đã dùng cho cao kiến với. Nhiều người chạy thử xe Ko của e thì bảo là hay hơn FE, và ko ồn bằng FE.

kimithanh

Xe tăng
Em thì đã đi ỉn nhiều, nhưng chạy đường bằng thì được, chứ đường xấu là cảm thấy hơi yếu(hay là em chạy quen Korando). Cũng đang kết em FE, vì e thích máy dầu. Các cụ đã dùng cho cao kiến với. Nhiều người chạy thử xe Ko của e thì bảo là hay hơn FE, và ko ồn bằng FE.
đang lái FE xuống lái ỉn thì chán ẳn cụ à em đi rồi, ra đường cao tốc phong 80-100 thì Ỉn pải xách dép gọi FE bằng bố xưng con

dang_tim_xe

Xe điện
FE đi ngon trong tầm tiền, em ghét FE cái giảm xóc sau vẫn dùng nhíp, đi đường xấu thì kinh hoàng cho người hàng ghế sau cùng
Cái này hội FE đã có kha khá các cụ chế thành công giảm xóc cho nhíp, chạy êm lừ luôn!

HùngFord

Đi bộ
Gia đình bác có mấy người, sử dụng thường mấy chỗ, FE băng ghế cuối có vẻ hơi chật (nên gắn thêm cặp tựa đầu cũng đỡ), băng giữa thì cực thoải mái luôn, nếu khoảng 4-5 người thì ngồi FE ngon, băng sau đi chơi để đồ chô rộng, FE tuy dài hơn nhưng lại chiến được mọi địa hình phố xá đèo núi các kiểu, với lại trông FE có vẻ sang hơn IN bác ạ.

Fiat_ELX

Xe điện
Trước em chạy Musso xăng 7 chỗ, nhưng nuôi nó khá tốn kém (11 lít / 100km) nên chuyển qua xe dầu. Trước khi mua ngắm 3 chiếc, Fortune, Mitsubishi và Everest, sau khi nghiên cứu, nâng lên đặt xuống ... các chi tiết từ giá cả, hình thức, hậu mãi, đánh giá, phụ tùng thay thế ... thì em quyết Everest AT, 1 cầu, đời 2013.
Chỉ mỗi tội dài ngoẵng, nên xoay xở trong phố hay những chỗ hẹp rất bất tiện.

kimithanh

Xe tăng
Trước em chạy Musso xăng 7 chỗ, nhưng nuôi nó khá tốn kém (11 lít / 100km) nên chuyển qua xe dầu. Trước khi mua ngắm 3 chiếc, Fortune, Mitsubishi và Everest, sau khi nghiên cứu, nâng lên đặt xuống ... các chi tiết từ giá cả, hình thức, hậu mãi, đánh giá, phụ tùng thay thế ... thì em quyết Everest AT, 1 cầu, đời 2013.
Chỉ mỗi tội dài ngoẵng, nên xoay xở trong phố hay những chỗ hẹp rất bất tiện.
bác quyết chuẩn đấy. xe này to nhưng ko tới mức quá cồng kềnh nc là em vào nội thành lo mỗi khoản dỗ xe thui chứ còn lại là đi ok lắm ạ

kimithanh

Xe tăng
Gia đình bác có mấy người, sử dụng thường mấy chỗ, FE băng ghế cuối có vẻ hơi chật (nên gắn thêm cặp tựa đầu cũng đỡ), băng giữa thì cực thoải mái luôn, nếu khoảng 4-5 người thì ngồi FE ngon, băng sau đi chơi để đồ chô rộng, FE tuy dài hơn nhưng lại chiến được mọi địa hình phố xá đèo núi các kiểu, với lại trông FE có vẻ sang hơn IN bác ạ.
em gét nhất quả gế sau ko tựa đầu, chả mấy khi ngồi em toàn ngồi ghế trên ạ chứ xe 7 chỗ khoái nhất là hàng ghế lái thôi. dc cái tháo ra cất đi khá gọn ạ