Nhờ các bác tư vấn cưới vợ 2, em chỉ có 30k..

tran gia huy

Xe hơi
em thì ko đi foter nhưng em cũng nghiên cứu em này nhiều lắm,em thấy với cái giá đó thì foter là ok.cụ chịu khó tìm đọc lại mấy bài về em nó.có rất nhều điều bổ ích cho bác cả về sau này nếu bác cưới em nó đấy ạ.

1QủaChuối9

Xe tải
Hơ hơ ... em tưởng cụ phang CV rồi chớ ? :P :21::21::21:
Cháu mà mua CV về thì cháu tìm đến cái Forte của cụ cua cháu húc phát xem cái nào hơn :21: để xem thực hư CV thế nào.Nếu xe cháu tổn hại ít hơn => xe cháu ngon hơn xe cụ (b).Còn nếu xe cháu mà nặng hơn thì cháu mua lại xe cụ :21:.Nhưng cháu múc Forte rùi cụ ạ 28k6 không có Camera lùi với CD 6 Disk còn lại đủ cả .chưa có biển nên chưa khoe hehe.mai có biển cháu mang khoe với các cụ hehe:P

nhatrang79

Đi bộ
Mình cũng là dân nha trang đây, Mình đang đi em Forte được 2 tháng rùi ,nói chung rất hài lòng ,tiết kiệm xăng, êm ái,rộng rãi,nội thất hiện đại, đặc biệt đi đâu ai cũng phải ngước nhìn...Bạn nên cưới Forte đi, Bạn sẽ không hối hận đâu. Ở nha trang có 3 salon bán Forte đó Bạn : sao mai anh , tín thanh và Ngọc Trung (cây số 5), Bạn nên tham khảo kỷ về giá nhé. Chúc Bạn sơm cưới được Vơ 2 ưng ý nhé. 79D 9848

hôm nào namdent cho mình test thử em forter nhé, mình thấy nhiều người khen loại này quá.
À, namdent tậu em này ở đâu? giá cả thế nào?

quansai07

Xe máy
Đã test thử xe của bác namdent chưa bác chủ thớt, quyết định thế nào? em thấy em này cũng tuyệt lắm(b)

nhala75

Xe hơi
Tầm tiền đấy theo tôi cụ nên lấy E forte hoặc em Laceti CDX là hợp lý nhất.

nhatrang79

Đi bộ
Đã test thử xe của bác namdent chưa bác chủ thớt, quyết định thế nào? em thấy em này cũng tuyệt lắm(b)
Chưa thấy pác ấy nói năng gì,,
Hôm qua chở vợ cả trên con xe Toy đời 94 đi lên Thành có việc, khi về mình nhìn thấy thấp thoáng 1 em forter trong gara bên đường, đánh lái vòng lại và mình đã được tận mắt nhìn thấy, tay sờ vào em forter này (ơ nhưng mà sao có 2 loại - số tay 24.5k, số tự động SLi 29.900 (bán 30k nhưng mình họ bớt 100), Sli: ghế da, PGS, điều hòa 1 nút, pô thể thao nhìn em này đẹp thật.
vợ cả mình cũng có vẻ thích (vì xe mới chắc êm hơn xe cũ của mình :21:), nhưng mờ lúc ra ngoài vợ cả tần ngần bảo với mình, anh ơi mua xe một năm anh đưa cả nhà đi chơi xe được mấy lần, iem chưa kịp trả lời, vợ lại tiếp Nha trang mưa mấy tháng anh nhỉ (ái chà có gì vướng mắc rồi đây:^)) mua xe này giá khoảng 500tr, nếu em gửi tiết kiệm thì 1 năm em có hơn 40tr thoải mái cho anh thuê xe đi chơi, thuê xe chở con đi học khi trời mưa :redface:, đã vậy còn không phải lo cái vụ sửa chữa, bảo hiểm, đăng kiểm, nhiều người mượn (hì, vợ mình đã từng chứng kiến cài Toy94 của mình bị mượn như thế nào rồi, ác nhất có 1 lần 1 ông anh sáng đến mượn hơn 22h mới trả (mất giấc ngủ) sáng dậy kiểm tra gương lái vỡ, lốp sau bên phụ hết hơi, xăng thì ở mức E :mad:(điên hết cả đầu - mất buôi sáng tháo lốp đi vá, mất 2 ngày đi thay kính - mất gần 1,4tr) thế mà ông anh mượn chẳng nói năng gì.... Đến giờ này mình vẫn sợ mấy người mượn xe nhưng chẳng có tí trách nhiệm nào....

các pác giúp cho iem cách nào để thuyết phục vợ cả cho iem tậu vợ 2 với nhá.(b)

Chỉnh sửa cuối:

hahuanvn

Xe buýt
Kụ xác định mua xe để "thưởng thức cái sự sung sướng", để cải thiện đời sống, để thỏa mãn niềm đam mê, để hãnh diện thì lăn tăn làm gì chứ?

+ Vấn đề gửi tiết kiệm, lấy lãi đi thuê xe, đi chơi em thấy chả thoải mái lắm. Mình có tiền tội gì mà ko làm một em chạy cho nó thích.
+ Vấn đề người khác mượn xe, em thấy chả lo lắm. Ai mượn xe mà không "tử tế", thì lần sau cụ cứ "...em/anh có việc phải đi rồi", lần sau tự biết ý mà "sửa sai" thôi. Hay là kụ giữ lại em kia(Toy94) cho những người hay mượn thuê giá rẻ đi :))

Em ủng hộ kụ cưới em KIA FORTE!!!

Chỉnh sửa cuối: