nhờ các bác tư vấn cho em về santa FE

Lynk_TG

Xe máy
tất nhiên rồi bác ah...có nhiều bác chạy xe basic xong cũng bảo là ko thích bằng xe nhập...nhưng tuỳ theo hoàn cảnh bác ah...nhiều khi cũng còn theo cái duyên nữa...nhìn xe cái là ưng luôn, lấy luôn...ai cũng thế thôi...ai chẳng thích xe mình tốt nhất, xịn nhất...

qhhung

Đi bộ
em thì lại cho thế này...xe lắp ráp tại VN thì đc loại bỏ rất nhiều option.Nói đúng hơn là chạy xe nhiều lúc ko thấy an toàn, và cũng ko thích bằng xe nhập khẩu.Dù xe nhập khẩu đắt hơn nhưng Full option thì vẫn bán chạy như tôm tươi.Còn em thấy chạy dầu thì tiết kiệm hơn chạy xăng.Nhưng theo cái tăng giá xăng dầu như nc ta thì đi xăng hay đi dầu thì tốn như nhau...
bác kiếm ở đâu ra STF Việt nam ráp chỉ em với, hình như VN chưa ráp được xe này

qhhung

Đi bộ
Theo em bác nên mua Top option. Hồi e mua trước tết của HMV có mỗi loại High, giờ nhìn loại Top mà thèm. Loại Top so với SF nội địa cũng gần như nhau, những đồ quan trọng đều có đủ cả.
đồng ý như thế

ngotatto

Xe lăn
Website
gomsuminhlong.vn
tình hình là hôm nay em mới sang Lâm gia trang xem xe của HMV, sêu bảo giờ mỗi xe cộng thêm 2,5k nữa các bác ạ mà nó cậu ta còn bảo là high OT ko có ' chống lật ' đâu các bác ạ nó chỉ có ở top OT thôi. có đúng vậy ko ạ hay là mấy ông HMV định nc đục thả câu cắt bớt OT.
Bác nào nhập xe trực tiếp từ HQ về cho em cái biểu giá mới với ạ

smiles

Xe đạp
Đọc từ đầu top đến cuối top mà em vẫn còn lăn tăn chưa biết chọn FE ra sao :102:

binladen123

Xe hơi
em thì lại cho thế này...xe lắp ráp tại VN thì đc loại bỏ rất nhiều option.Nói đúng hơn là chạy xe nhiều lúc ko thấy an toàn, và cũng ko thích bằng xe nhập khẩu.Dù xe nhập khẩu đắt hơn nhưng Full option thì vẫn bán chạy như tôm tươi.Còn em thấy chạy dầu thì tiết kiệm hơn chạy xăng.Nhưng theo cái tăng giá xăng dầu như nc ta thì đi xăng hay đi dầu thì tốn như nhau...
Bác nói vui thật...Em chưa nghe thấy Huyndai lắp ráp xe ở VN bao giờ?

TÔM

Xe buýt
Theo em bác nên mua Top option. Hồi e mua trước tết của HMV có mỗi loại High, giờ nhìn loại Top mà thèm. Loại Top so với SF nội địa cũng gần như nhau, những đồ quan trọng đều có đủ cả.
Quá chuẩn luôn. Lấy máy dầu bác chủ thớt ạ. Ra ngoài mà lấy!!! :69::69::69::69::69:

thanhlong0211

Xe đạp
Các bác ơi ! tôi đang đinh mua một con SLX 2009 ! Thấy các bác bình luận nhiều làm tôi rối quá ! Các bác nào cao thủ về con nầy xin cho vài cao kiến ! Em xin cãm ơn
Máy dầu hay máy xăng cái nào đồ chơi nhiều hơn ?

blackhawk

Đi bộ
Cám ơn bác nhé, lúc em cũng đỡ phân vân, em cũng sẽ cố mà ẵm em SF top option.
Tuy nhiên cho em hỏi xe nhập trực tiếp từ HQ, option có gì hơn từ HMV (em xem xe HMV ở TPHCM), và xe nhập trực ở HQ có bản xăng không, lúc nãy đang xem 1 bài cũng ở trên SFC, thấy có 1 bác nói xe nhập chỉ có bản máy dầu (em tìm lại không thấy nữa vì nhiều bài quá), nên không biết mô tê thế nào, em kết máy xăng hơn và đang tìm hiểu xe nhập trực tiếp từ HQ

blackhawk

Đi bộ
Sorry, em quên trích dẫn, nhờ bác TrafficJam và bác kienvang cho em ý kiến về em SF máy xăng nhập từ HQ (nếu có) với