nhờ các bác ném đá:e muốn matit biến thành MiNi

namgianghp86

Xe tải
cách của cụ không khả dĩ lắm, độ lại không khéo lôm nha lôm nhôm
có cách này hay hơn cụ ạ.
Cụ có khoang 100t phải không ạ...cụ lên 53E hàng bài, hoàn kiếm , hàn nội bảo nhân viên ở đấy nó độ len cho cụ bằng quả xiên đôi xien 3 gì đấy, sáng hôm sau 1 là có cóp pê, 2 là coi như cụ độ hỏng
ngon , bổ , rẻ, nhanh, chất lượng đảm bảo:P

30h1917

Xe tải
vâng khó thật ạh

vẫn thank các bác

lexus_fan7801

Xe điện
đúng rồi == hôm trước em thấy con mini 4 cửa cơ :ohmy: màu đỏ decal tứ tung người ấy (y) nhưng nó chạy qua gấp với ko mang súng chả bắn đc :102:

Kuzu

Xe máy
nội thất và bodykits thì ổn nhưng theo mình nghĩ thì:^) bác nên dán thêm decal và nội thấy thì thay = ghế da màu cam (y)

TRACTOR

Xe máy
vâng khó thật ạh

vẫn thank các bác
Làm đi bác. E xin chân làm chương trình truyền hình để giới thiệu lên Tivi từ khi bác bắt đầu đến khi hoàn thành - Em nói thật đấy. Nếu bác thực sự muốn thì gọi cho e, ae ta gặp nhau để bàn việc thực hiện chương trình. (b)
Số của em: 0902120974.:101:

Note: Bác nào có dự định độ xe (ôtô xe máy, xe đạp) và giới thiệu lên Tivi thì ới em mộ câu nhé.:101:

(b)(b)(b)

haoach

Xe tải
e muốn nhờ các bác cho e xin ý kiến
e đang muốn tìm mua 1 con matit 1 hay se gì cũng đựoc mà uóc mơ biến nó thành 1 chú MINI couper siêu sang của BMW
e cần các bác tư ván và cho ý tưởng và góp ý
con mini

e muon thành e này

nội that cung tuong duong

các bác so sánh

nhìn bề ngoài

e muon tạm máy cái hình của bac tunning chuyên độ xe trên này vì xe của bác độ đẹp quá
e có ý tưởng như sau
1-e nâng vỏ đầu xe nắp ca po hốc hút gió đèn chiếu sáng sao cho chiều cao ngang với nẹp cử kính xe nhìn xa sẽ là duờng thằng chứ không lao xuống như nguyên bản
2- 2 cửa sau e muốn bịt khóa cửa lại làm trang trí giả sau cho nhìn thoáng như couper
2- e gò lại 4 cua lốp cho lồi hẳn ra thêm tính khỏe khoắn của mini
3- e muốn can thiệp cả nóc xe làm mới cho vuông hình sắc cạnh phẳng có của sổ trời(nóc nguyên bản vẫn để không can thiệp,mà gò nóc mới rùi hàn vào vừa nhanh dễ làm và cách nhiệt lun)
4-nội thất và máy móc thì e không muốn sờ đến
xin ý kiến của các bác

nhân tiện e muón độ trên 1 con matit màu đỏ hoặc vàng hoăc trắng để dỡ phải chuyển màu sơn(thủ tục mẹt lăm),xe thì càng rẻ càng tốt matit 1 càng hay nhưng làm trợ lực lái rùi thì ổn còn vỏ thì càng nát càng tốt
quan trọng e cần giá hạt rẻ duói 80củ thui,vì e tính làm vỏ cũng hết 20t rùi
có bác nào đang chán thì bán e dự án e tính qua tết mới làm

mong các bác nhiệt tình ném đá
hihi cụ mua Lifan 320 (giá còn rẻ hơn Matiz) về bảo đảm không cần độ đã giống MINI couper luôn!:))