nhờ các bác giúp e với a, xe e lâm bênh nặng

lac_cdx

Đi bộ
Khi nào báclàm xong rồi cho anh em biết với nhé.
Hôm nay mới để ý thấy mà hình hiển thị thông tin lại không thấy báo nhiệt độ bên ngoài thế mới chết chứ ko biết có sao ko nhỉ, điều hòa vẫn chạy.
Em thấy nhiều ngưởi bảo Lac nhập hay bị phần điện tử lắm. Đã bác nào bị mất hiển thị thông tin nhiệt độ bên ngoài chưa?

landing

Xe đạp
xin nói rõ với các cụ, cái thằng salon bán xe cho em tên là Bảo Việt(BV) chứ kg phải thăn`g bảo hiểm nào đâu ạ

dang_tim_xe

Xe điện
1- Nếu không được bảo hành nữa thì cụ chửi chúng nó một trận cho hả giận rồi đem xe xuống hãng hoặc vào mấy gara của mấy cụ trên này mà check.
2- Nếu cụ có tí máu mặt hoặc có quen ai đó thì gọi mấy thằng đệ đến ngồi "nói chuyện" với bọn bán xe một hôm xem chúng nó bảo sao.
3- Nếu máu kiện cáo, thì kiện. Em chú thích thêm, nếu cụ theo kiện mà mất bao nhiêu thì cái thằng thua nó phải trả tiền án phí, và cụ có quyền đòi bồi thường cao hơn cái con số 1.5k kia của cụ nhiều lần, lúc đó tha hồ trả tiền cho luật sư cụ ạ.
Chúc cụ cuối tuần vui vẻ.

giangnh

Xe máy
Một kinh nghiệm cay đắng đáng phải học

landing

Xe đạp
thông báo với các bác, xe em đã sửa được rồi ạ.phát hiện hỏng 1IC thay mất 3T.mừng quá!!

lac_cdx

Đi bộ
Chúc mừng cụ.
Cụ cho hỏi cụ sửa ở đâu vậy? cho em xin cái địa chỉ với, em muốn kiểm tra con vợ 2 của em nó bị không báo nhiệt độ ngoài trời và hôm trước điều hòa cũng không chạy sau đó lại chạy, không biết thế nào cả.

landing

Xe đạp
Chúc mừng cụ.
Cụ cho hỏi cụ sửa ở đâu vậy? cho em xin cái địa chỉ với, em muốn kiểm tra con vợ 2 của em nó bị không báo nhiệt độ ngoài trời và hôm trước điều hòa cũng không chạy sau đó lại chạy, không biết thế nào cả.
cụ mang xuống nhà máy GM văn điển hoặc trung sơn 16 phạm hùng đều được ạ