Nhờ các bác giúp cách nào cứu xe libertyi.e bị trầy xước ?!!

kekin

Xe đạp
Em chỉ định dán mấy chỗ bằng nhựa đen , dán đèn thành màu đen , dán mấy đường viền của xe thôi chứ k dán nguyên xe bác ạ . Mà e ở TPHCM , mà e ít khi nào dán xe lắm . Nay đổi sang Li nên mới dắt đi dán những chỗ dễ va quẹt thôi . Bác nào biết nơi dán đẹp , giá tốt có thể thì chỉ giúp em với !!
Bác qua Thuận decal nhé (http://decalxemay.com/). Hôm qua mới dán con Vespa S xong. Dịch vụ tốt, giá tương đối, không quá rẻ nhưng yên tâm. Còn trầy thì cứ lên hãng mà làm. Mình đưa nó làm, 3 ngày sau như mới. Con Vespa S mình bị móp nữa mà nó gò mướt luôn, rờ, nhìn gì cũng không ra.

mido8x

Xe máy
Hehe,em toàn dán xe ở Giang Còi - Cao Bá Quát, làm cũng tốt, giá cả cũng phải chăng, hum em dán em Li + dán carbon mấy chỗ tổng vệ sinh hết có 400K.Mà bác phải xác định trong đầu là mua xe về để đi, mà đi đường ở VN thì ko sớm thì muộn cũng phải xước, mình cố gắng để xước ít mà thôi, chứ còn muốn ko xước thì chỉ có để ở nhà, thình thoảng lấy ra ngắm !!!

LibertyFun

Xe đạp
Cám ơn các bác :)

ha.taan

Xe hơi
1 triệu 8 sơn lại cả xe nhé <- giá cửa hàng PI bảo thế :">

Dương Phong

Xe tải
Tình hình xe Liberty của em bị xước 1 vết nhỏ ngay dưới đầu xe kế phần nẹp bằng nhựa 2 bên yếm xe . Xe em chỉ mới mua được 2 tuần thôi em giữ kỹ lắm mà không hiểu sao nó bị ra thế :( Nhờ các bác chỉ em cách lấp , che , hoặc tốt hơn nữa là làm cách nào cho nó trở thành lúc ban đầu . Thấy nó xước vậy em trằn trọc ngủ k được X_X Đã thế em đi dán xe bị người ta chém nữa , mà dán chừng qua ngày sau nó bong bong vảy ra hết . Nhờ các bác giúp hộ em cho em biết dán carbon những chỗ bằng nhựa , viền xe là bao nhiêu để em đi dán nữa . Cảm ơn các bác nhiều :(:(:(:(
Cụ mua ở Xuân Cầu à?Hôm đi lấy xe thì có 2 con màu trắng,1 con bị xước như cụ nói,còn 1 con thì ko sao nên e lấy con ko xước.Ko biết có phải là con cụ lấy phải ko nhỷ? :D

dongkivs

Xe hơi
xước có tí thôi nhìn mãi sẽ quen thôi mà. đi lâu xe nào chả xước. Với lại xe nó phục vụ mình mà bác làm thao phải lăn tăn đêm ko ngủ đc thế? Cứ đi đi nó xước nhiều thì sơn lại là ok thôi mà! Ra xưởng nó sơn như zin ! Oto nó sơn còn được nữa là con li của Bác! Ko phải nghĩ Bác ah!

LibertyFun

Xe đạp
Cụ mua ở Xuân Cầu à?Hôm đi lấy xe thì có 2 con màu trắng,1 con bị xước như cụ nói,còn 1 con thì ko sao nên e lấy con ko xước.Ko biết có phải là con cụ lấy phải ko nhỷ? :D
Em ở TPHCM bác ạ , e mua ở Quang Phương Quận 5 :D

LibertyFun

Xe đạp
xước có tí thôi nhìn mãi sẽ quen thôi mà. đi lâu xe nào chả xước. Với lại xe nó phục vụ mình mà bác làm thao phải lăn tăn đêm ko ngủ đc thế? Cứ đi đi nó xước nhiều thì sơn lại là ok thôi mà! Ra xưởng nó sơn như zin ! Oto nó sơn còn được nữa là con li của Bác! Ko phải nghĩ Bác ah!
Cảm ơn bác đã cho lời khuyên . Chỉ tại e mới mua chưa đầy 2 tuần , mà e chắc ăn là e chưa va chạm đâu nên nó xước e thấy ức :( Nhưg nghe bác nói e yên tâm rồi ^^

trungse7en

Xe tải
tội nghiệp cụ... mất ăn mất ngủ vì vợ 2... thôi thì hỏng đến đâu thì sửa đến đấy vậy...
mang ra dán đổi màu... :D

lhxndd

Xe buýt
Các cụ, chỗ Piaggio nào cũng nhận sơn lại xe cho mình àh?