nhiều người đã nhận ra sự thật về CV

linhM3

Xe máy
Em theo hầu các cụ chém, ném hơn ba chục trang và chỉ nhận ra một điều là : cụ nào kết xe nào thì dòng xe, loại xe đó là tốt, là ổn. Như xe của em, em ưng từ trong ưng ra, từ ngoài ưng vào, thế mà cho thằng bạn đi thử thì nó chê lên rồi chê xuống, nghe mà chỉ muốn bán xe. Các bác xem, nó đi E250 bản 2011 ngồi M3 của em mà không chê mới là lạ :((

drivervietnam

Đi bộ
em chả biết, em đang ôm con honda 4B cùng thời với 67 (:|

Kadino2011

Xe hơi
trăm bẩy cơ à? Khiếp. Hay cụ nhìn nhầm>-)
Cụ ơi, chắc nhìn không nhầm đâu, đầuu tiên trăm hai trăm ba đồng hồ tốc độ nó lên nhanh, sau đấy nó cú lên từng cây số một. đến lúc đạt 170 là cảm giác cái xe của iem nó như sắp bay lên, lắc như đưa võng, sợ kinh khủng. Có cụ bẩu đã chạy CV 2.0 ở Phạm Hùng lên 173 , iem nhủ mình sẽ chạy lên 180 nhưng mà lên đến 170 thì iem sợ quá, thả chân ga ra luôn. Iem nghĩ CV mà lên đến 170 thì hiếm người chạy được ở đường cao tốc chứ Phạm Hùng thì iem không tin. CÒn sau đó iem cứ giữ ga 120 - 130 thì xe chạy ổn định lắm.

damhieu

Xe tải
Xe CV bốc nhwung nhẹ hều nên 120 là còn ổn tí chứ sau thì chịu, cụ cứ mua Acc về đảm bảo lên 150 ko bay

civic2010

Xe buýt
Các cụ ơi, iem nói nhỏ nhé, đêm hôm trước iem chạy cao tốc Cầu rẽ - Ninh Bình, iem đạp một phát đồng hồ nó chỉ một trăm bảy mươi các cụ à. Không lẽ iem nhìn nhầm. Các cụ bẩu iem có bị điên không ợ?
cái này gọi là chưa thấy quan tài chưa đổ lệ cụ ạ. cụ chỉ cần chạy đến 110 km/h thôi rồi cụ đạp phanh gấp sẽ thấy thế nào. em đảm bảo là nó trượt, nó lết trên đường mà cụ đếch đánh lái để tránh được, chỉ có ăn may em mới không đâm vào *** xe trước thôi. xe em 2.0 nhé, giờ đếch dám đi nhanh.

dapvocaydan

Xe điện
Cụ ơi, chắc nhìn không nhầm đâu, đầuu tiên trăm hai trăm ba đồng hồ tốc độ nó lên nhanh, sau đấy nó cú lên từng cây số một. đến lúc đạt 170 là cảm giác cái xe của iem nó như sắp bay lên, lắc như đưa võng, sợ kinh khủng. Có cụ bẩu đã chạy CV 2.0 ở Phạm Hùng lên 173 , iem nhủ mình sẽ chạy lên 180 nhưng mà lên đến 170 thì iem sợ quá, thả chân ga ra luôn. Iem nghĩ CV mà lên đến 170 thì hiếm người chạy được ở đường cao tốc chứ Phạm Hùng thì iem không tin. CÒn sau đó iem cứ giữ ga 120 - 130 thì xe chạy ổn định lắm.
Em đạp đến trăm 3 đường PV-CG đã thấy ghê răng lắm rồi, thế mà thằng S65 chả xi nhê gì

mocituc

Xe hơi
thôi xong, rượu, tài chạy xe 1.6, lạ xe... mà lái civic 2.0 thì .. chúc mừng cụ còn post đc bài:D
em chạy cả hai loại roài
CV 2.0 và Tucson 2.0, tiếng máy thì CV ngon hơn thật, nhưng tiện nghi và chắc chắn thì Hàn xẻn hơn (có thể do em Tucson là SUV)
về cơ bản bây giờ ko thấy có sự khác biệt quá lớn giữa Nhật và Hàn đâu bác ợ
bằng chứng là Hàn bi h lượng xe bán ra ăn đứt Nhật đấy thôi

ntt252

Xe tải
cứ chém CV là i như rằng topic lại nhanh đầy trang.....Chứng tỏ các cụ CV nhà mình cự kỳ yêu vợ 2. Giống em ghê...

Nhôm nhựa

Xe điện
em chạy cả hai loại roài
CV 2.0 và Tucson 2.0, tiếng máy thì CV ngon hơn thật, nhưng tiện nghi và chắc chắn thì Hàn xẻn hơn (có thể do em Tucson là SUV)
về cơ bản bây giờ ko thấy có sự khác biệt quá lớn giữa Nhật và Hàn đâu bác ợ
bằng chứng là Hàn bi h lượng xe bán ra ăn đứt Nhật đấy thôi
em tưởng Túc sừn phải đọ với Xê rờ Vê chứ ạ :D

NN minhchau

Xe tăng
em tưởng Túc sừn phải đọ với Xê rờ Vê chứ ạ :D
đúng vậy, cùng SUV mà... nhưng mấy người đi rồi nói túc túc ko ồn bằng CR-V em chả biết đúng ko? nếu có cả 2 kon này mà thử kùng 1 lúc ... thì may ra :D bác nào lái cả 2 rồi chỉ giáo hộ e cái :D

civic1.8 7426

Xe buýt
Bây giờ chuyển sang xe HÀN rồi
chẳng thấy CV ồn ào như xưa nữa
dù cố gắng quên lắm thì vẫn phải công nhận CV vừa đắt vừa lắm chuyện
hỏng vặt và tai nạn đang làm CV ít dầ trên đường phốb-(b-(b-(
Em chẳng biết bác chạy xe kiểu gì chứ em đã đi 2 đời xe Hàn xẻng rồi và mãi mãi không bao giờ dám nghĩ đến xe Hàn nữa: Cực lởm, nếu các bác chỉ đi loanh quanh và một năm chỉ đi được 1 đến 2 vạn km thì cho rằng xe Hàn là tốt còn nếu đã từng chạy như em đi công trình đường dài một năm 6-7 vạn thì mới thấm thía thế nào là xe Hàn thế nào là hay hỏng vặt. Từ hồi em tạm biệt mãi mãi Hàn xẻng và mua civic thì thấy có nhiều cái khác lắm, chạy quá ổn định và không lo vào ga ra để sửa hỏng vặt như xe Hàn vì vậy em đúc kết lại là do ngày xưa chưa có điều kiện thì dùng xe Hàn là thích hợp nếu có điều kiện hơn thì đi xe Nhật vẫn hơn "Phong độ là nhất thời - Đẳng cấp là mãi mãi" ( Xin lỗi các cụ đang đi xe Hàn!!!)

nhulong

Xe điện
Website
www.teckey.com
Em chẳng biết bác chạy xe kiểu gì chứ em đã đi 2 đời xe Hàn xẻng rồi và mãi mãi không bao giờ dám nghĩ đến xe Hàn nữa: Cực lởm, nếu các bác chỉ đi loanh quanh và một năm chỉ đi được 1 đến 2 vạn km thì cho rằng xe Hàn là tốt còn nếu đã từng chạy như em đi công trình đường dài một năm 6-7 vạn thì mới thấm thía thế nào là xe Hàn thế nào là hay hỏng vặt. Từ hồi em tạm biệt mãi mãi Hàn xẻng và mua civic thì thấy có nhiều cái khác lắm, chạy quá ổn định và không lo vào ga ra để sửa hỏng vặt như xe Hàn vì vậy em đúc kết lại là do ngày xưa chưa có điều kiện thì dùng xe Hàn là thích hợp nếu có điều kiện hơn thì đi xe Nhật vẫn hơn "Phong độ là nhất thời - Đẳng cấp là mãi mãi" ( Xin lỗi các cụ đang đi xe Hàn!!!)
Em hoàn toàn đồng ý với bác ! Đối với những ng đi ít thì ko sao nhưng với những ng đi nhiều và phải đi đường trường nhiều thì sẽ thấy sự khác biệt !

KIA Q7

Xe tăng
Lạy cụ. Em đã dùng hai đời Santa Fe, mỗi tháng ngót nghét 4000 km trong 4 năm, chưa hề gặp bất cứ sự cố gì trên đường kể cả chạy Nhatrang - Đà lạt - buôn ma Thuật - Đà nẵng theo QL 27 và QL 14. Khoan nói về độ sướng nhưng độ tin cậy hoàn toàn OK. Làm cùng với em có hai chú đi CV, 2.0 còn tạm ổn, 1.8 AT thì cực lởm. mỗi khi lái CV đi trên đường mà gặp SF em không dám lại gần vì xấu hổ:))
Em hoàn toàn đồng ý với bác ! Đối với những ng đi ít thì ko sao nhưng với những ng đi nhiều và phải đi đường trường nhiều thì sẽ thấy sự khác biệt !

Kadino2011

Xe hơi
Lạy cụ. Em đã dùng hai đời Santa Fe, mỗi tháng ngót nghét 4000 km trong 4 năm, chưa hề gặp bất cứ sự cố gì trên đường kể cả chạy Nhatrang - Đà lạt - buôn ma Thuật - Đà nẵng theo QL 27 và QL 14. Khoan nói về độ sướng nhưng độ tin cậy hoàn toàn OK. Làm cùng với em có hai chú đi CV, 2.0 còn tạm ổn, 1.8 AT thì cực lởm. mỗi khi lái CV đi trên đường mà gặp SF em không dám lại gần vì xấu hổ:))
Cụ Q7 đi cung đường đấy mà so sánh santafe với CV thì CV thua là đúng rồi. Nhưng cụ chạy trên cung đường khác xem, như HCM chẳng hạn, đi từ HN đi Vinh, em chấp cụ 1 giờ chạy. :))

Kadino2011

Xe hơi
cái này gọi là chưa thấy quan tài chưa đổ lệ cụ ạ. cụ chỉ cần chạy đến 110 km/h thôi rồi cụ đạp phanh gấp sẽ thấy thế nào. em đảm bảo là nó trượt, nó lết trên đường mà cụ đếch đánh lái để tránh được, chỉ có ăn may em mới không đâm vào *** xe trước thôi. xe em 2.0 nhé, giờ đếch dám đi nhanh.
Báo cáo với cụ, đấy là có cụ nào đấy nói trên DD này là cụ ấy chạy được 173km/h trên Phạm Hùng , nên em mới thử xem ó lên được 180 ko thôi. Chứ thực tình em cũng sợ chết lắm. Hôm em chạy là đêm, đường cực vắng.

Tài mới

Xe tăng
Nhà cháu cũng ko thích CV trông nó ko đẹp lắm mà giá cao, không biết bên trong có những gì thôi.

Lacet_ti

Xe container
Lại là cuộc chiến Hàn Nhật
Ngày xưa bên Mỹ CHắc cũng có cuộc chiến xe Mỹ Nhật - Cũng kêu đẳng cấp là mãi mãi
Giờ ra sao các cụ tự biết
Chẳng tự nhiên Toy , Hon, Nis ra xe 1 cái là bền ngay, và xe Hàn cũng vậy
Thế nhưng theo thời gian, cũng ko ai ngăn đc người ta làm tốt lên
Sống ở trên đơqif phải khôn, theo dòng quy luật mới tiết kiệm tiền, còn cãi nhau vô bổ
Đơn giản như em: Mua xe Lac SE có 470tr (cả đăng ký ) trong khi Civic 1.8 chắc tầm 720, chênh gần 250tr
Giá trị sử dụng như nhau, em thừa 250tr đầu tư, giờ mua đc mảnh đất xa xa, sau nyaf cuối tuàn có cái nghỉ dữong
Tiền chênh phụ tùng, đổ xăng bét nhè

BMWer

Xe tải
Em là em cứ CV đi cho lành hehe

simba_2005

Xe hơi
kaka vào box honda làm thớt này, sắp có chiến tranh rồi đây