[Funland] Nhật ký F0

dpl

Xe lăn
Theo một "công trình nghiên cứu khoa học" của >10k OFers trong 15 lăm qua. Mỗi trang có 20 còm. Vị chi còm #127 sẽ là còm thứ 7 trong trang 7 cụ nhé :))
Ctrinh này xứng đáng đc giải nobel ạ :))
E đọc xong thì thấy ko liên quan đến việc e bị tăng ham muốn @@

buicongchuc

Xe ba gác
Em oánh dấu hóng kinh nghiệm.

winnghiepdu

Xe điện
Cả nhà e bị hnay là 1 tuần,em ở q12.
2 ông bà già thì vẫn mệt,đau người ,sốt,mất vị.lo lắng,e vẫn phải động viên snghi tích cực và ăn uống vào ,nay đỡ nhiều.
Em thì khỏe re,vì e vẫn tự tin skhoe với có 2 mũi r,e chẳng sốt đau họng j ,mệt đúng 2 ngày,ăn vẫn ngon,e chẳng uống thuốc j ngoài vài viên para cho đỡ mệt.
Cả nhà kéo nhau lên phường tưởng đi cách ly,y tế phường cho giấy cam kết cách ly ở nhà 14 ngày ,vứt cho túi thuốc đểu hơn cả ở nhà,rồi hẹn 14 ngày sau lên lấy giấy xác nhận f0.
Nhà em có người mất,có người bị nặng,gần chục người giờ cả nhà e 3 người bị, nên e gửi các cụ mấy điều.
- nhà em 2 mũi ,bme e vẫn bị nặng gần 1 tuần.nhà các cụ người trên 50 tuổi có bệnh nền phải hết sức cẩn thận ,tiêm rồi vẫn trở nặng.
- Ho thì uống ho,mệt sốt uống para,bị j uống đó đừng uống 1 loạt vào.cơ thể đang sản sinh kháng thể chống virut tống 1 loạt thuốc vào lại yếu hơn.ko có thuốc nào trị khỏi,kể cả qcao vài triệu ở nước ngoài.
-Ăn.bt em ăn nhiều nên đề kháng tốt,hôm biết nhiễm e ra làm chục bịch fami ,xúc xích ăn dần.nhà mua chục ký cam,sáng 1 cốc ,chiều 1 cốc,ăn gấp 3 lần.có cái nước yến nhà e mua người quen cho bà già e 400k chục hũ có ít xác yến ,còn xịn 3,7tr 1 lạng.cái này người nào yếu ko ăn đk nên mua bồi bổ.
-Suy nghĩ lạc quan,tích cực.
Những người nhà cụ tiêm vắc xin gì thế ?

cameraonline.vn

Xe container
Website
www.cameraonline.vn
Trước mấy tháng thì thớt kiểu như nàyHot như NHẬT KÝ VÀNG ANH nhưng giờ thì ít hơn, cụ chủ đã tiêm mấy mũi rồi; chắc ở trỏng chứ như quê em thì nghe làng đồn là quan đầu xứ vẫn đang đi cách ly đấy!
xa hơn nữa có lẽ phải xin lỗi em gái trúc bạch cụ nhỉ ;))

Viethp90

Xe tải
Sao em test pcr từ thứ 2 đến giờ chưa có kết quả nhỉ

DasPhantommk

Xe hơi
Có vx đỡ được nhiều lắm cụ ak.mẹ e bị nặng nhất nhà,ốm hơn tuần.mẹ e còn bảo chưa tiêm vx mà nhiễm chắc ko trụ nổi.nói chung tiêm đk 2 liều yên tâm nhiều cụ ak,lúc đấy mình chỉ cần bồi bổ thức ăn + ít thuốc là khỏi.

Venetta

Xe điện
Sao em test pcr từ thứ 2 đến giờ chưa có kết quả nhỉ
Thế những người cùng phòng cụ thì sao ạ? Em nghĩ có kết quả âm tính là họ cho ra thôi, để còn lấy chỗ cho bệnh nhân mới. Cụ cứ bình tĩnh đi, vài ngày bây giờ là chuyện nhỏ!

New car 2023

Xe container
Cả nhà e bị hnay là 1 tuần,em ở q12.
2 ông bà già thì vẫn mệt,đau người ,sốt,mất vị.lo lắng,e vẫn phải động viên snghi tích cực và ăn uống vào ,nay đỡ nhiều.
Em thì khỏe re,vì e vẫn tự tin skhoe với có 2 mũi r,e chẳng sốt đau họng j ,mệt đúng 2 ngày,ăn vẫn ngon,e chẳng uống thuốc j ngoài vài viên para cho đỡ mệt.
Cả nhà kéo nhau lên phường tưởng đi cách ly,y tế phường cho giấy cam kết cách ly ở nhà 14 ngày ,vứt cho túi thuốc đểu hơn cả ở nhà,rồi hẹn 14 ngày sau lên lấy giấy xác nhận f0.
Nhà em có người mất,có người bị nặng,gần chục người giờ cả nhà e 3 người bị, nên e gửi các cụ mấy điều.
- nhà em 2 mũi ,bme e vẫn bị nặng gần 1 tuần.nhà các cụ người trên 50 tuổi có bệnh nền phải hết sức cẩn thận ,tiêm rồi vẫn trở nặng.
- Ho thì uống ho,mệt sốt uống para,bị j uống đó đừng uống 1 loạt vào.cơ thể đang sản sinh kháng thể chống virut tống 1 loạt thuốc vào lại yếu hơn.ko có thuốc nào trị khỏi,kể cả qcao vài triệu ở nước ngoài.
-Ăn.bt em ăn nhiều nên đề kháng tốt,hôm biết nhiễm e ra làm chục bịch fami ,xúc xích ăn dần.nhà mua chục ký cam,sáng 1 cốc ,chiều 1 cốc,ăn gấp 3 lần.có cái nước yến nhà e mua người quen cho bà già e 400k chục hũ có ít xác yến ,còn xịn 3,7tr 1 lạng.cái này người nào yếu ko ăn đk nên mua bồi bổ.
-Suy nghĩ lạc quan,tích cực.
Chúc gia đình bác sức khỏe.
Hôm nay là cả nhà phải ra rồi, bác nhỉ?

phiêu_dạt

[Tịch thu bằng lái]
Cảm nhận của cụ về tác dụng của vắc xin khi bị bệnh thế nào.
Đã tiêm 2 mũi VC rồi thì chỉ như cúm thường thôi cụ ạ.

Em dự là đợt 5 này, số người nhiễm sẽ gấp 10 lần nhưng số tử vong sẽ chỉ khoảng 1/10 lần 4 thôi vì đã có VC và người dân đã có kinh nghiệm chữa trị rồi.

winnghiepdu

Xe điện
Đã tiêm 2 mũi VC rồi thì chỉ như cúm thường thôi cụ ạ.

Em dự là đợt 5 này, số người nhiễm sẽ gấp 10 lần nhưng số tử vong sẽ chỉ khoảng 1/10 lần 4 thôi vì đã có VC và người dân đã có kinh nghiệm chữa trị rồi.
Nó mà gấp 10 lần tức là 100000 một ngày à cụ.

DasPhantommk

Xe hơi
Chúc gia đình bác sức khỏe.
Hôm nay là cả nhà phải ra rồi, bác nhỉ?
Nhà e cách ly tại nhà ak cụ.Lên phường hỏi thì kêu giờ ko cho đi cách ly,tự chữa ở nhà.ai bệnh tim mạch nặng khó thở mới vô viện.nhà e khỏe r,còn mỗi ông già vạch hơi mờ vẫn còn tải lượng virut.chờ đến t4 lên phường lấy giấy f0 về.cái bệnh này khỏi r ăn ngủ khỏe Lắm,nhà e gần chục người mắc ai cũng v.giờ khỏi lúc nào cũng đói,ăn liên tục.