Nhật ký 6 tháng bác sỹ Tân chăm sóc bệnh nhân Bạch mã Doblo

haanhbinan

Xe điện
Hóng ảnh thử nghiệm đốt nò...

vip tien sinh

Xe ngựa
Cụ có con gái nên kiêu là phải, lễ nghĩa chưa đạt dứt khoát ko gả.
Cơ mà con gái cụ cũng có tuổi rồi, nhan sắc phần nào có hạn nên coi chừng làm nó ế thì khổ thân ông ngoại :)). Chả thà như e, xác định ế rồi nên thôi để nó chăm nuôi e và bà cả =))
Văn phong của thí chủ có mưa có gió lắm. Lão lạp rất thích.

vip tien sinh

Xe ngựa
Chiều em vừa đi thử, bị hụt ga lúc bắt đầu đạp ga nên phải căng chân ga để mồi mới đi được, khi chạy được rồi thì khá ổn.
Nhưng như vậy chưa đạt, vì ga bị hụt khi bắt đầu mớm ga sẽ hay gây chết máy, yếu xe và cảm giác xe không ngon.
Mấy chú thợ đang kiểm tra lại.
Thí chủ vẫn hơi con tim và khối óc của Hàn, bần tăng e là không chạy luột được.

haanhbinan

Xe điện
Lúc mới mua về chạy ngon lành cụ ạ, ga rất thật chân, chỉ tại máy kêu nên phải làm thôi.

Cháu đã trao đổi với cụ Tuấn, khả năng sẽ xử lý cục bù ga xem thế nào, vì ở họng hút có cụ bù ga nhưng không có dây điện để đấu, ko biết trước có đấu hay không nữa.

Nó phải ngon đi mới được cụ ạ.
Cụ là tấm gương trung kiên với Fiat, rồi cụ cũng được đền đáp.

vnr_82

Xe điện
Chiều em vừa đi thử, bị hụt ga lúc bắt đầu đạp ga nên phải căng chân ga để mồi mới đi được, khi chạy được rồi thì khá ổn.
Nhưng như vậy chưa đạt, vì ga bị hụt khi bắt đầu mớm ga sẽ hay gây chết máy, yếu xe và cảm giác xe không ngon.
Mấy chú thợ đang kiểm tra lại.
Thía mà lão Tuấn vẫn chạt phe phé , trưng dụng xe cụ để thồ hàng. Đáng nhẽ cụ làm chạy ổn rồi mới trang trí hoa lá cành thì ok hơn.
Hóng xem xe cụ xử lý thế nào. E nghĩ mượn tạm con đốt lờ nào ngon ngon để mượn đồ mà test ạ.

mocchauoto

Xe tăng
Lúc mới mua về chạy ngon lành cụ ạ, ga rất thật chân, chỉ tại máy kêu nên phải làm thôi.

Cháu đã trao đổi với cụ Tuấn, khả năng sẽ xử lý cục bù ga xem thế nào, vì ở họng hút có cụ bù ga nhưng không có dây điện để đấu, ko biết trước có đấu hay không nữa.

Nó phải ngon đi mới được cụ ạ.
Cụ long đong quá cơ, chúc cụ thành công,

vnr_82

Xe điện
Vẫn chưa có gì mới nhỉ. E lại hóng

vip tien sinh

Xe ngựa
Hôm trước chưa cắm ống thông gió phụ hay ống gì gì đó được nối với bộ lọc than hoạt tính nên ga không ngon, hnay đã cắm ống và ga thấy theo chân và ko bị chết máy.
Nhưng em vẫn chưa ưng, nhờ cụ Tuấn xem thêm cục bù ga không tải nữa cho ngon hơn.
Thí chủ cứ chạy @ biển NN cho lành.