[Funland] Nhật bón hành Tq

paprika

Xe tải
3 thằng tiền đạo của Nhật nó chạy khoẻ kinh, nó săn bóng liên tục từ đầu đến cuối trận

Nam Đà Nẵng

Xe tăng
phản biện nào =))
nhìn vào BXH asian game chưa =))
Ơ kìa ! Em thấy trong avatar của cụ trên cổ cái áo có một dải nâu thì em nói , chứ em có đề cập đến nội dung cụ còm đâu mà cụ nói em phản biện :-??:-??:-??
Không lẽ mặc áo cổ nâu thì cứ phải húng như thế à ;));));))

panameraf

[Tịch thu bằng lái]
ko phải chiều cao là ưu thế tuyệt đối mà còn nhiều môn khác

giải vđqg nhật vdv rất cao nhưng lên tuyển chỉ chọn những vđv lùn để phù hợp lối đánh
chiều cao tuyển bóng chuyền nữ vn top châu á nhưng rất tệ

Tq kém kiểu gì mà số hcv ở asian game + cả nhật lẩn Hàn vẫn ko bằng Trung Quốc vậy cụ? đánh giá 1 nền thể thao chỉ dựa vào bóng đá?

Ở những môn tập thể trình độ Trung Quốc ko thể bằng các đội phương Tây chứ như nhật Hàn không đủ trình độ so với Trung Quốc đâu :))

Nhìn vào Asian Game 2018 trước khi phát ngôn nhé
Em viết thể thao TQ kém Nhật Hàn chỗ nào vậy cụ?
Những môn đồng đội em viết TQ kém Nhật Hàn chỗ nào vậy cụ?

Em viết là: Qua cách làm và kết quả bóng đá có thể thấy người TQ vẫn kém người Nhật Hàn, kém ở đây là kém cả về trí tuệ, trình độ, tức là thêm một khía cạnh để mình nói người TQ không giỏi bằng người Nhật hàn nói chung cụ có hiểu không.
TQ học cách làm BĐ y như Nhật trước đây, đổ rất nhiều tiền thậm chí hoành tráng hơn rất nhiều nhưng kết quả lẹt đẹt, ko những ko vào được top đầu mà còn ko dọa được mấy thằng kha khá ở Châu Á. Nếu nó giỏi thì BĐ TQ phải số 1 Châu Á.

Riêng về bóng chuyền muốn nằm trong top 3 ở Olympic không có cửa cho những đội thấp, có thể có cầu thủ thấp nhưng có năng khiếu đặc biệt chứ cả đội thấp thì khó lắm.
Em ko nói đội cao sẽ thắng đội thấp cụ nhé, muốn hàng đầu thì phải vừa giỏi vừa cao.
Khi chiều cao của người dân cao thì rõ ràng nó có lợi thế để có nền bóng chuyền mạnh, hay theo cụ thì chiều cao thấp là lợi thế, cụ nên nhớ dân TQ gần 1,5 tỷ người.

Chỉnh sửa cuối:

Isu_zu

Tháo bánh
...Tq kém kiểu gì mà số hcv ở asian game + cả nhật lẩn Hàn vẫn ko bằng Trung Quốc vậy cụ? đánh giá 1 nền thể thao chỉ dựa vào bóng đá?
Ở những môn tập thể trình độ Trung Quốc ko thể bằng các đội phương Tây chứ như nhật Hàn không đủ trình độ so với Trung Quốc đâu :))
Nhìn vào Asian Game 2018 trước khi phát ngôn nhé
Nhìn vào Asian game thì sao hả cụ. Dân số TQ 1.4 tỷ, được 135 HCV, Nhật 126 triệu dân được 75 HCV, Hàn Quốc 51 triệu dân được 46 HCV. Dân số TQ gấp 11 lần Nhật, gấp 27 lần HQ, vậy số HCV kia có tỷ lệ tương đương ko cụ? Một đất nước dân số = 1/5 thế giới thì thành tích kia là bình thường, trong khi riêng môn thể thao vua là bóng đá nam còn gọi Nhật và Hàn = cụ nội =))

Nam Đà Nẵng

Xe tăng
Nhảm vãi. Mặc áo cổ màu nâu, người ta nói áo cổ nâu. Bộ không đúng sao? Đòi phản biện cái quần què gì ?
Bởi vậy nó thể hiện đúng bản chất của đám mặc áo cổ nâu và quan thầy tàu khựa . Thằng hlv tàu hôm qua mồm bô bô chỉ người trung quốc mới làm tốt trong khi lại nhập tịch một mớ cầu thủ Braxin :)):)):))

dacohoailang

[Tịch thu bằng lái]
phản biện nào =))
nhìn vào BXH asian game chưa =))
Bọn tàu mà đá bóng cái gì? Gặp Hàn quốc nó hành cho tơi tả như cái quần rách.
Một tỷ rưỡi dân mà không lập nổi 1 đội bóng đá, phải đi mướn bọn nhập tịch vào đá.
Chỉ có một chữ: Nhục.
Tương lai bóng đá tàu tăm tối như như cái cùng đồ của chị Dậu.

Chỉnh sửa cuối:

Mindset

Xe đạp
[/QUOTE]
Nhìn vào Asian game thì sao hả cụ. Dân số TQ 1.4 tỷ, được 135 HCV, Nhật 126 triệu dân được 75 HCV, Hàn Quốc 51 triệu dân được 46 HCV. Dân số TQ gấp 11 lần Nhật, gấp 27 lần HQ, vậy số HCV kia có tỷ lệ tương đương ko cụ? Một đất nước dân số = 1/5 thế giới thì thành tích kia là bình thường, trong khi riêng môn thể thao vua là bóng đá nam còn gọi Nhật và Hàn = cụ nội =))
Cụ tính thiếu dân số cho Tàu rồi.
Bạn mặc áo cổ nâu dỗi bây giờ.
Chuẩn của nó phải là 1.4 + 0.2 (Brasil) + ... = 2 tỷ nhé.
Mà bóng đá ko ngon là chưa thích thôi nhá.
Tàu mà thích thì nó sẽ phân tích cho các cụ thấy Đức, Pháp, Ý đều có nguồn gốc Tàu, rất yêu Tàu và có đóng góp rất lớn cho xã hội Tàu => cho nhập tịch luôn cầu thủ của cả mấy chục câu lạc bộ + mang luôn thành tích của 3 chú này tính thành tích của Tàu nhé.
Thế lại chả vô địch thế giới ngày.

dacohoailang

[Tịch thu bằng lái]
Cụ tính thiếu dân số cho Tàu rồi.
Bạn mặc áo cổ nâu dỗi bây giờ.
Chuẩn của nó phải là 1.4 + 0.2 (Brasil) + ... = 2 tỷ nhé.
Mà bóng đá ko ngon là chưa thích thôi nhá.
Tàu mà thích thì nó sẽ phân tích cho các cụ thấy Đức, Pháp, Ý đều có nguồn gốc Tàu, rất yêu Tàu và có đóng góp rất lớn cho xã hội Tàu => cho nhập tịch luôn cầu thủ của cả mấy chục câu lạc bộ + mang luôn thành tích của 3 chú này tính thành tích của Tàu nhé.
Thế lại chả vô địch thế giới ngày.
Chuẩn luôn.
Bọn tàu mà phân tích thì nước Mỹ cũng có nguồn gốc từ tàu, vì ngày xưa bọn Mỹ mướn mấy đứa cu li người tàu đi đi cuốc đá làm đường sắt xuyên nước Mỹ, rồi bọn tàu đấy định cư ở lại Mỹ luôn, lập nên china town.

Phỡn

Xe tăng
Em không nghĩ là nó thích vờn. Mình có mấy pha phản công sắc nên nó chờn, tấn công nhưng vẫn phải lo phòng ngự nên không tổng lực được thôi, gặp ông hạng thấp nhất bảng thì phải ăn nhiều để còn đua hiệu số chứ.
Thể hình mình hơi yếu nên mấy pha không bứt tốc được. Hy vọng các cháu lứa sau thôi chứ lứa này đá thế là quá ngon rồi.

Moriarty

Xe container
Thể hình mình hơi yếu nên mấy pha không bứt tốc được. Hy vọng các cháu lứa sau thôi chứ lứa này đá thế là quá ngon rồi.
Lứa này nuôi gà từ U20 đến giờ, chứ lứa sau sợ thảm hơn đấy vì có gì nổi bật đâu.

SX49XA

Xe tải
Bọn tàu mà đá bóng cái gì? Gặp Hàn quốc nó hành cho tơi tả như cái quần rách.
Một tỷ rưỡi dân mà không lập nổi 1 đội bóng đá, phải đi mướn bọn nhập tịch vào đá.
Chỉ có một chữ: Nhục.
Tương lai bóng đá tàu tăm tối như như cái cùng đồ của chị Dậu.
vòng lọai world cup 2018 Hàn vs Trung kết quả ntn cụ :D

Đã đáp ứng tiểu nhập tịch vào Trung Quốc là họ có đầy đủ quyền lợi nghĩa vụ trách nhiệm của 1 công dan Trung Quốc như người bản xứ.