[CCCĐ] Nhât bản - Con người, ẩm thực, Ô tô và các thứ khác....

vietptit

Xe tải
cụ đi công tác hay du lịch mà đc ở hẳn 5* thế, nhất cụ rồi

HorsePower

Xe container
cụ đi công tác hay du lịch mà đc ở hẳn 5* thế, nhất cụ rồi
Em tranh thủ đi tiêu nốt những đồng Yên của Nhật Cụ ạ.
Em đi công tác nghe to chuyện, nhưng nói chung là có cớ để đi chơi là chính.

PhễuKFC

[Tịch thu bằng lái]
[/QUOTE]
có tuyệt đối không cụ hay vẫn phải hỗ trợ thủ công:D

xeRAV4

Xe tăng
Ngồi xổm chờ cụ phát cho đôi guốc Nhật,ảnh cụ chụp đẹp quá,không biết cụ chụp bằng máy gì thế

nguyentoanland

Xe tăng
Hi, E cung dang o ben Nhat, cho cu o cach E 3 ga, E o gan Nakai. Kham phuc tinh than lam viec va than thien cua nguoi Nhat. Tuy nhien, o dau cung co 2 mat cua no.

HorsePower

Xe container
Hi, E cung dang o ben Nhat, cho cu o cach E 3 ga, E o gan Nakai. Kham phuc tinh than lam viec va than thien cua nguoi Nhat. Tuy nhien, o dau cung co 2 mat cua no.
Ồ/ Thế em ngày nào cũng qua chỗ Cụ mà không biết. Tiếc em về rồi. Hẹn Cụ lần sau vậy.

HorsePower

Xe container
Tối hôm đó em Trương Phi xuống phố. Đi xuyên qua bên kia Ga Shinjuku, đến vùng chiến sự:
Trên đường hầu các Cụ tản mát mấy kiểu không chủ đề:

1 là xe Nhật, 2 là xe Đức. Xe Mỹ cũng hiếm.

Góc phố:

Ipad 3 giảm giá nhưng phải đăng ký dùng mạng bên này:

Đi bộ, đi bộ và đi bộ....
Mỏi Căng Hải nhưng thoải mái, chả vướng bận đỗ xe,..lỉnh kỉnh.

...........

Qua bên kia nào:

Thành phố của ánh sáng...đèn đuốc cứ tưng bừng:

Vạch kẻ cho người đi bộ to tướng:

Xếp chờ rồi ào qua:

Con Canon bé tí của em gắng lắm mới chụp được thế này:

Nhà không cao nhưng hẹp nên cảm giác lênh khênh:

Vẫn nhg chiếc Taxi cổ điển:

Rồi em vào đây: Cụ nào biết đừng có mà nháy Gấu của em đấy. Em chết là em không có chịu trách nhiệm đâu đấy...keke...

Chỉnh sửa cuối:

bmw1226

Xe tải
Nhật Bản là đất nước tươi đẹp & hiện đại. Cụ chủ post tiếp ảnh đi ;))

HorsePower

Xe container
Em đi sâu vào trong.

Các hàng quán, ăn tối, bar...

Các hình quảng cáo:

HI. How are you?

............

What?

Nhìn xuống cái cầu thang dốc xuống tối mò. Phía trên thì bày cái hình này:

Đám thanh niên vùa nhận được việc làm mới đi khao nhau.
Bên này cứ 1/4 và 1/10 là ngày nhận nhân viên mới.

Nói thật vào đây em cũng ngại chụp. Mà chụp vội thì hình mờ và xấu nên em Off.
Nơi này là chiến địa của Mafia Nhật, Hàn và Tung của. Kinh doanh dịch vụ nhạy cảm.
.........................................v..v...............................................

HorsePower

Xe container
Đói rồi. Phía bên khói đồ nướng bốc nghi ngút làm tăng cơn đói.
Bọn em ra đây kiếm đồ ăn:

.................

Ra khỏi khu này.

chuotlang

Xe lừa
À đấy là thuơng hiệu phổ thông của Nhật bán đại trà ở rất nhiều nước ợ

xebanhxich

Xe tải
Không 1 bóng xe Hàn.

..
E đã từng thấy Hyundai Azera ở Tokyo, một lần duy nhất trong mấy tháng ở đó. Ngoài ra cũng có thể thấy xe hơi Pháp và Ý (chủ yếu là Alfa Romeo), ko nhiều bằng xe Đức, nhưng dễ gặp hơn xe Mỹ

tientung000

Xe điện
Rồi em vào đây: Cụ nào biết đừng có mà nháy Gấu của em đấy. Em chết là em không có chịu trách nhiệm đâu đấy...keke...
Khu này nó là cái này ạ: Kabukicho là phố kinh doanh tình dục tưng bừng nhất ở Tokyo, nằm ở phía đông bắc ga Shinjuku, giữa khu trung tâm mua sắm và giải trí nhộn nhịp. Kabukicho nằm trên một diện tích nhỏ chỉ khoảng 60000 mét vuông nhưng sôi động với 3000 cửa hàng kinh doanh đồ chơi tình dục, câu lạc bộ,khách sạn, trăm nhà hàng và quán bar. Theo ước tính, mỗi ngày có tới 150 000 người ghé thăm Kabukicho. Cái tên của nó ban đầu được đặt theo tên của một nhà hát Kabuki được dự kiến xây dựng ở đây nhưng bất thành. Du khách cũng có thể “vui vẻ” với nhóm các cô gái trẻ trong trang phục “nữ sinh” Nhật Bản hay ngắm nhìn những cô gái bơi lội khỏa thân sau cửa kính ở những cửa hàng lớn, đốt cháy ánh nhìn của bất cứ ai đến xem. Tuy nhiên, khi ghé vào các tụ điểm này, du khách cần hết sức cẩn thận với việc bị ép giá vào cửa nếu không hỏi trước (có thể lên tới hàng trăm USD), hay chạm trán với yakuza, các mafia Nhật Bản làm bảo kê cho các câu lạc bộ ở Kabukicho

Cụ chủ úp mở thế, làm nhà cháu cứ tưởng đoạn sau cụ cho vào trong cho biết cụ tỷ nó thế nào. Hóng trượt, tiếc quá ;))

chuotlang

Xe lừa
Khu này nó là cái này ạ: Kabukicho là phố kinh doanh tình dục tưng bừng nhất ở Tokyo, nằm ở phía đông bắc ga Shinjuku, giữa khu trung tâm mua sắm và giải trí nhộn nhịp. Kabukicho nằm trên một diện tích nhỏ chỉ khoảng 60000 mét vuông nhưng sôi động với 3000 cửa hàng kinh doanh đồ chơi tình dục, câu lạc bộ,khách sạn, trăm nhà hàng và quán bar. Theo ước tính, mỗi ngày có tới 150 000 người ghé thăm Kabukicho. Cái tên của nó ban đầu được đặt theo tên của một nhà hát Kabuki được dự kiến xây dựng ở đây nhưng bất thành. Du khách cũng có thể “vui vẻ” với nhóm các cô gái trẻ trong trang phục “nữ sinh” Nhật Bản hay ngắm nhìn những cô gái bơi lội khỏa thân sau cửa kính ở những cửa hàng lớn, đốt cháy ánh nhìn của bất cứ ai đến xem. Tuy nhiên, khi ghé vào các tụ điểm này, du khách cần hết sức cẩn thận với việc bị ép giá vào cửa nếu không hỏi trước (có thể lên tới hàng trăm USD), hay chạm trán với yakuza, các mafia Nhật Bản làm bảo kê cho các câu lạc bộ ở Kabukicho

Cụ chủ úp mở thế, làm nhà cháu cứ tưởng đoạn sau cụ cho vào trong cho biết cụ tỷ nó thế nào. Hóng trượt, tiếc quá ;))
Sao ko thấy chụp ảnh cái chỗ chữ đỏ ạ?

HorsePower

Xe container

Em mà up lên em đi cả ngọn lẫn rễ....
Cụ rành thế úp ngược lại cho em vài phát ấy chứ.