[CCCĐ] Nhât bản - Con người, ẩm thực, Ô tô và các thứ khác....

sharethefiles

Đi bộ
Cám ơn bác nhiều. Bác làm em nhớ Nhật Bản quá. Em trước cũng ở Nhật gần 3 năm và đã đi hầu hết các thành phố của Nhật rồi. Hình ảnh gần 10 năm rồi mà mọi thứ vẫn như ngày nào. Hẹn sớm có ngày tái ngộ.

Spike

Xe tăng
cháu vừa trở về từ Tokyo. Thật sự là quá ấn tượng với đất nước và con người Nhật Bản (mặc dù chỉ có 3 ngày lang thang Tokyo). Hy vọng năm tới sẽ được quay trở lại để khám phá tiếp.

rất đáng để đi các cụ ạ

Spike

Xe tăng
cháu vừa trở về từ Tokyo. Thật sự là quá ấn tượng với đất nước và con người Nhật Bản (mặc dù chỉ có 3 ngày lang thang Tokyo). Hy vọng năm tới sẽ được quay trở lại để khám phá tiếp.

rất đáng để đi các cụ ạ

master_leader

Xe buýt
Mình cũng có mấy thời gian ở bển, nhìn hình ảnh này lại thấy nhớ nhớ. Phải nói rằng bên đó rất ngăn lắp và sạch sẽ.

Spike

Xe tăng
Mình cũng có mấy thời gian ở bển, nhìn hình ảnh này lại thấy nhớ nhớ. Phải nói rằng bên đó rất ngăn lắp và sạch sẽ.
Chết thật, cụ ở bên ấy lâu lâu mà vẫn không quên được giọng Hà "lội" rồi, em fun tí. Một điểm em ngưỡng mộ nữa là các anh giai Nhật Bản dressing tuyệt đẹp, đặc biệt là khoản giày dép, nhìn mê tơi sư cụ.

Spike

Xe tăng
Chết thật, cụ ở bên ấy lâu lâu mà vẫn không quên được giọng Hà "lội" rồi, em fun tí. Một điểm em ngưỡng mộ nữa là các anh giai Nhật Bản dressing tuyệt đẹp, đặc biệt là khoản giày dép, nhìn mê tơi sư cụ.

HorsePower

Xe container
Cám ơn bác nhiều. Bác làm em nhớ Nhật Bản quá. Em trước cũng ở Nhật gần 3 năm và đã đi hầu hết các thành phố của Nhật rồi. Hình ảnh gần 10 năm rồi mà mọi thứ vẫn như ngày nào. Hẹn sớm có ngày tái ngộ.
Người ta phát triển rồi nên nhích lên 1 tí nữa là cả 1 v/d. Em cũng sang Nhật cỡ chục năm, đi rải rác thì thấy không thay đổi.
Cám ơn cụ đã chia sẻ, cháu xem đã mắt quá, bao giờ mới có xèng sang đó làm chuyến :)
Welcome Cụ. Có xèng theo tư vấn nên đi các nước DNA cho rẻ đã. Nhật đắt đỏ số 1 TG.

rất đáng để đi các cụ ạ
Cụ chia sẻ ít ảnh đi.
Nói về ngăn nắp thì nhất Quả đất luôn.
Thế còn các Ladies nhật Cụ hay Mợ thấy sao?

ToanThangLong

Xe tăng
Cụ chia tay anh em chưa ạ?
Hôm nay mới vào thớt của cụ đọc thấy ấn tượng quá.
Hy vọng là thời gian tới em cũng được sang đó khoảng 1 tháng để trải nghiệm những gì cụ đã cho xem qua ảnh.
Một lần nữa cảm ơn cụ nhiều.

Spike

Xe tăng
Người ta phát triển rồi nên nhích lên 1 tí nữa là cả 1 v/d. Em cũng sang Nhật cỡ chục năm, đi rải rác thì thấy không thay đổi.

Welcome Cụ. Có xèng theo tư vấn nên đi các nước DNA cho rẻ đã. Nhật đắt đỏ số 1 TG.

Cụ chia sẻ ít ảnh đi.

Khổ, iem chỉ chụp bằng Iphone 4 của em mà ở cơ quan thì em không thể cắm Iphone để upload được nhưng đúng là được thấy những gì qua ảnh của cụ Horse.

Nói về ngăn nắp thì nhất Quả đất luôn.

Thế còn các Ladies nhật Cụ hay Mợ thấy sao?
Ladies ấy à, em không lượn lờ mấy, khổ, toàn cắm đầu shopping cửu vạn nên chả có dịp nhìn ngó nhiều đến hái nhưng mà công nhận, xã hội trọng nam khinh nữ, thấy các đồng nghiệp của em bên í chả xem các đồng nghiệp nữ ra gì. gái nhật mỗi cái trông có vẻ cutie, xinh thì không. Cụ thấy đúng không ạ?

lynk_toto

Xe hơi
Đặc sản Nhật đây:
Chi tiết đến từng chi tiết...keke...
Cái này để nhốt con nít vào cho phụ huynh đi giải quyết. Đặt ở trong luôn.
Cái cần hạ xuống, đặt con vào, gạt lên là khỏi phải đi đâu, tha hồ giãy đạp:

Hiiiii. Hãnh diện quá, sản phẩm của bên em nè. Kính chúc các cụ 3 ly nha.

HoangGiang35

Xe buýt
Cái khoản Giầy dép Tôi có í kiến "dư lày" .Dạ chót mua "dồi" nên Diện thường xuyên nếu không 1 năm sau "nó" lão hóa(nhiệt đới hóa) có khi đang đi phải gọi điện xin "trợ giúp":!!

thangtran1986

Xe tải
Người Nhật cẩn thận đến từng chi tiết, Nhà em có mấy thứ đồ nhật mà dung mãi chưa thấy hư hỏng. kô hiểu sao họ làm được vậy nhi

HorsePower

Xe container
Ladies ấy à, em không lượn lờ mấy, khổ, toàn cắm đầu shopping cửu vạn nên chả có dịp nhìn ngó nhiều đến hái nhưng mà công nhận, xã hội trọng nam khinh nữ, thấy các đồng nghiệp của em bên í chả xem các đồng nghiệp nữ ra gì. gái nhật mỗi cái trông có vẻ cutie, xinh thì không. Cụ thấy đúng không ạ?
Đồng ý với Cụ (Cá nhân thôi) các ladies sống tinh tế đến phát ngại.
Đặc sản Nhật đây:
Chi tiết đến từng chi tiết...keke...
Cái này để nhốt con nít vào cho phụ huynh đi giải quyết. Đặt ở trong luôn.
Cái cần hạ xuống, đặt con vào, gạt lên là khỏi phải đi đâu, tha hồ giãy đạp:

Hiiiii. Hãnh diện quá, sản phẩm của bên em nè. Kính chúc các cụ 3 ly nha.
Chả thấy 3 ly của cụ đâu?keke....
Cái khoản Giầy dép Tôi có í kiến "dư lày" .Dạ chót mua "dồi" nên Diện thường xuyên nếu không 1 năm sau "nó" lão hóa(nhiệt đới hóa) có khi đang đi phải gọi điện xin "trợ giúp":!!
Cụ đi lao động hả?
Ai cũng đi lao động.không cách này thì cách khác. Em chót mua ít đồ, xách 2 túi, lên tàu, xuống tàu tím cả tay. lao động là vinh quang!

HorsePower

Xe container
Cuối năm, cuối năm...năm nào cũng có đầu và có cuối. cuối xong thì lại đến đầu.
Cái vòng luẩn quẩn cứ thế mà làm cho con người ta đến mỗi lúc lại háo hức.
Em cũng vậy chúi mũi vào công việc. xong 1 việc, thở phào...rồi nhìn thấy trước mắt lại 1 núi...từ từ tiến lại như trực nuốt lấy mình.
Cho nuốt....
Em vào đây lượn lờ đã cho sảng khoái.
Cám ơn các Cụ đã tiếp tục Còm men và bàn luận.
Em cũng vừa có chuyến đi.
Sẽ lại up iếc ảnh xong rồi hầu các Cụ sớm

bigradeon

Xe tải
nước Nhật thật vĩ đại, xứng được gọi là cái nôi của Châu Á hơn anh hàng xóm Đông Á bệnh phu bên cạnh nhà mình
chúc bác mạnh khỏe, độ thêm vài trăm HP turbo vào đi nhiều chụp nhiều bác nhé

minghoanh

Xe tăng
Website
www.otofun.net
Cái này chẳng đẹp gì nhưng em cứ Show đủ:

Sự cẩn thận của Người Nhất:
Trong 1 phòng tắm mà có tới đủ các Caution, user's guide...

Cái này i chang vòi nhà em...thấy hay hay...quen quen..thân thân:

Nữa:

Lại nữa:
Phong cách nhật,ngăn nắp gọn gàng tận dụng tối đa diện tích

chudu

Xe hơi
E đi Nhật chỉ khoái mua mỹ phẩm thôi ạ hi hi :)

noobiii

Xe hơi
Thanks cụ, bài viết quá hay.
XX Nhật ngoài đời không được như trong JAV cụ nhỉ. kekee