[Thảo luận] Nhanh như cắt, anh bỏ của chạy người!

Thắng_Mềm

Xe điện
Chiều nay em chứng kiến vụ tai nạn hài vãi.

Địa điểm: QL 8A, đoạn gần ngã tư đường HCM - thị trấn Phố Châu, Hương Sơn, Hà Tĩnh.

Đang đứng bóc phét thì nghe cái rầm, quay ra thì thấy như này.

Mọt chú Dim tàu đổ vật ra đường.

Nhưng nhìn mãi chạ thấy tổ lái đâu, tưởng bị 4 bánh nào đấy tha vô gầm rùi. Vì luc đó rất nhiều xe khách, đầu kéo phi qua.

Quả này mà đúng lúc chú đầu kéo này trờ tới thì tắt điện.

Ngó sang bên kia đường thì thấy 1 em Lexus 3:-O bẹp một bên cửa.

Tia xa hơn, thấy một giai làng đang chạy như ma đuổi. Dân tình bảo, ku kia điều khiển xe máy đâm vô siêu xe Lexus:P sợ bị bắt đền nên xe đổ cái rụp liền rũ bùn sáng lòa đứng lên chạy nuôn. Trên xe máy còn kẹp 1 bình ga mini, may mà ko bụp cho phát.

Lát sau áo vàng xuất hiện, anh vòng quả Win qua hiện trường rồi....té. 30p sau đội của anh mới tới.

Em úp đ.ít thêm sự vụ:

Sau khi rũ bùn đứng dậy sáng lòa và tháo chạy, hơn 1 tiếng sau giai làng kia được người nhà di lý tới hiện trường. Tại đây, ông Trưởng phòng Văn hóa - Thông tin của huyện đã xét đặc cách cho giai làng được vào đội tuyển điền kinh, tham gia cự li chạy vượt rào 1000m, vì xét thấy khả năng chạy xa và tăng tốc của anh khá tốt ( bọn em đứng gần đó, nghe cái rầm, quay ra nhìn thì đã thấy bóng anh xa xôi như vệt nắng cuối trời rồi).
Em nghĩ các bác ở bên sở thể dục thể thao tỉnh mình phải mời anh kia vào đội tuyển điền kinh , biết đâu mai kia báo chí lại dật cái tít : Nhờ có vụ tai nạn mới phát hiện được nhân tài .........:)):))

honda_cub79

Xe lăn
Đọc bài của cụ cười đau cả bụng.

quocchim

Xe buýt
xxx kia về gọi hội pác ơi :P

hattrick

Xe buýt
như " vệt nắng cuối trời " cụ chủ làm em ;)) đau cả bụng

nguyenducduy

Xe điện
EM buồn cười quay, bác đi xe máy ấy cũng biêt sợ ấy, chứ không biết sợ quay ra ăn vạ bác luxus quê cụ thì còi cười nữa