Nhận xét vô tư và khách quan 2 em này giúp em nhé ạ

nda123123

Xe tải
Nói đúng ra thì cụ cũng hơi tham quá rồi nhỉ. Nếu ham nhiều thì coi mình hợp với màu gì mà quyết định thôi. Chứ cái kiểu khoái cả bộ thì em cũng muốn, mỗi tội không có khả năng thôi.
nó mà có xe 2 màu là em chọn rồi. Sở thích em nó kì cục lắm cụ :D

dũngtrâu09

Đi bộ
các cụ nhiều xèng mua vợ chân dài làm cánh nông dân nhà lá tụi em ....... uống rượu xuông

mrdinhtung

Xe máy
Cũng vì phong thủy mệnh Thủy nên tôi buộc phải chọn màu bạc, hoặc trắng, hoặc đen. Màu trắng thì đẹp nhưng đi khoảng 1-2 năm xuất hiện tình trạng ngả vàng vì do điều kiện nguồn nước chúng ta rửa xe công với nay bị bẩn bụi nhựa đường. Màu đen cũng đẹp nhưng vừa rửa xong được 1 hôm đã bẩn rồi. Nên cuối cũng tôi quyết định chọn màu bạc cho nhàn. Còn trong các màu tôi thấy màu đỏ đun mới ra là đẹp nhất sang và rất sáng

CRV-2015

Xe buýt
Cũng vì phong thủy mệnh Thủy nên tôi buộc phải chọn màu bạc, hoặc trắng, hoặc đen. Màu trắng thì đẹp nhưng đi khoảng 1-2 năm xuất hiện tình trạng ngả vàng vì do điều kiện nguồn nước chúng ta rửa xe công với nay bị bẩn bụi nhựa đường. Màu đen cũng đẹp nhưng vừa rửa xong được 1 hôm đã bẩn rồi. Nên cuối cũng tôi quyết định chọn màu bạc cho nhàn. Còn trong các màu tôi thấy màu đỏ đun mới ra là đẹp nhất sang và rất sáng
cụ nghĩ giống hệt e , bắt tay cụ cái nhé.
E đã đặt màu titan, nhưng nghe sắp ra Đỏ mận nên đã đổi lại, chờ hơn tháng mới lấy đc màu này ! e mệnh Thổ nên nghe thấy bảo màu này hợp cụ à, hy vọng đúng thế !

mrdinhtung

Xe máy
cụ nghĩ giống hệt e , bắt tay cụ cái nhé.
E đã đặt màu titan, nhưng nghe sắp ra Đỏ mận nên đã đổi lại, chờ hơn tháng mới lấy đc màu này ! e mệnh Thổ nên nghe thấy bảo màu này hợp cụ à, hy vọng đúng thế !
chúc mừng cụ có một lựa chọn sáng suốt

kaytran

Xe tải
:D, ý cụ hay, để em nghĩ chọn màu nào phối lại cho nó hợp lí. Tại 2 ng, nên 2 ý đó cụ .
Em thấy thường thì ý ông vẫn thua lệnh bà đấy cụ. Nếu cứ tình hình hai người 2 ý như thế này thì em nghĩ mợ nhà cụ sẽ quyết thôi. Mặc dù thì màu nào nhìn cũng ổn hết cụ nhỉ.

cuongleo

Xe tải
nếu phủ thêm bạt thì không biết có cải thiện việc ngã vàng không cụ nhỉ, cụ cũng chọn theo phong thủy giống em, em thì chọn đúng ngay màu mình thích mà hợp mạng nữa

kaytran

Xe tải
Hi, em thấy thiết kế Honda sắc sảo, đường nét mới hơn, cá tính hơn , và nếu mua sẽ mua em HonDa! :x
Hahaha. Em thì thấy mông to đẫy đà được nhiều người thích. Còn mặt trước thì mạnh mẽ, đường nét sắc sảo mà có thêm thanh mạ crom nên nhìn nó sáng. CX5 thì nhìn hơi nữ tánh chút.

mrdinhtung

Xe máy
nếu phủ thêm bạt thì không biết có cải thiện việc ngã vàng không cụ nhỉ, cụ cũng chọn theo phong thủy giống em, em thì chọn đúng ngay màu mình thích mà hợp mạng nữa
Tuỳ cụ để trong gara hay ngoài trời, tuỳ tần suất sử dụng xe của cụ nhiều hay ít. Xe em đi hàng ngày đánh ra đánh vào đến mấy lần/ngày, nếu mỗi công phủ phạt vs tháo bạt chắc chớt quá. Vs lại vụ phủ bạt cá nhân em thấy tránh đc bụi cho xe nhưng bụi bẩn cho mình và mất thời gian. Xe phục vụ mình thôi cụ ạh, chứ cứ lo phục vụ nó làm gì cho mệt

Amigo

Xe buýt
Em thích CRV hơn cụ ạ, không biết các cụ thế nào chứ e nhìn mặt trước crv ấn tượng hơn hẳn

caocuong_no1

Xe máy
Em thì cảm nhận như này
Các cụ hay nói là Toyota thì hơn Honda 1 chút xíu
mà thế hệ Mazda 2 All new ra đời thằng toy dập con Yaris y nguyên kể cả nội thất lẫn vô lăng
Cho thấy Skyactive cũng hơn chút
suy ra chọn CX5 đi bác

Các bác sâu Mazda vốt & Like cháu phát, cháu ko PR cho bên nào đâu