Nhận xét CAM hành trình LUKAS 5900

jingyongle

Xe container
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
www.shopkorea.com.vn
Cụ nhanh tay tóa! Em vừa định hỏi cụ jb máy chưa & đọc = soft nào! :) Vì em thử ngon lành trước khi show hàng bộ kit hịn mờ! :D Ah mà cái vụ hẹn hò gs phe râm thế nào rồi cụ nhỉ? :)
Nhanh tay thật, mình đang định bẩu mai cầm qua mình cài hộ rồi xin két bia, x-(
GS update cách đọc trên Ipad lên đầu phát, để sau cso ai hỏi thì em chỉ luôn vào đây, nhớ tỉ mỉ nhé =D>

nghiemhung

[Tịch thu bằng lái]
Cụ nhanh tay tóa! Em vừa định hỏi cụ jb máy chưa & đọc = soft nào! :) Vì em thử ngon lành trước khi show hàng bộ kit hịn mờ! :D Ah mà cái vụ hẹn hò gs phe râm thế nào rồi cụ nhỉ? :)
Em nhắn tin mà có thây cụ FeRAM giả nhời đâu. Lão Đại Lai Lạt Ma cũng đặt gạch đi hóng và giờ này chắc vẫn đang... hóng ạ

nghiemhung

[Tịch thu bằng lái]
Nhanh tay thật, mình đang định bẩu mai cầm qua mình cài hộ rồi xin két bia, x-(
GS update cách đọc trên Ipad lên đầu phát, để sau cso ai hỏi thì em chỉ luôn vào đây, nhớ tỉ mỉ nhé =D>
Cụ nào cần biết thì PM không thì search google nhé. Em trình bày ra đây xong 1 ngày đẹp giời có thằng hứng chí nó xóa topic không lí do thì lại mất công của em lắm cụ ạ. Đế'ch chơi!

necvietnam

Xe hơi
Website
gmark.vn
Cám ơn cụ đã review, cụ xem bằng laptop ah, e muốn xem video bằng Ipad thì làm thế nào đc nhỉ, e chỉ mang ipad trên xe
đơn giản lắm, CỤ mua cái khẩu cắm vào *** Ipad là xem tất các loại thẻ nhớ luôn.

mà sao lại so sánh X3000 với LK5900 cơ chứ. bó tay.

nghiemhung

[Tịch thu bằng lái]
Chính nó, chả hiểu sao chỉ cho up lên 32G tối đa, nên em còn lăn tăn, lão thần tài có thích thì bẩu em nhá
Con này http://lukashd.com/product_info/blackbox_10_1.html hả cụ? chơi 2 cam HD này sao nó không hỗ trợ hẳn thẻ 64GB cho máu nhể! :D
Con này hỗ trợ 32GB là max, thẻ 16GB chỉ ghi được có 3h thôi cụ Jing, chắc là 1h cho Event movie (tỉ lệ 75:25) mà. Đây này:

Teu beo

Xe tải
Cụ nào cần biết thì PM không thì search google nhé. Em trình bày ra đây xong 1 ngày đẹp giời có thằng hứng chí nó xóa topic không lí do thì lại mất công của em lắm cụ ạ. Đế'ch chơi!
Vậy là phải JB mới xem được hả cụ? Em gúc thì thấy bảo có phần mềm avplayerhd xem được các loại file, cả .mp4 mà.

Cụ có cách nào xem được mà ko phải JB thì hướng dẫn em với, trên này ko tiện thì PM cụ nhá.

Tks cụ nhiều (đúng cụm từ yêu thích nhá :)))

nghiemhung

[Tịch thu bằng lái]
Vậy là phải JB mới xem được hả cụ? Em gúc thì thấy bảo có phần mềm avplayerhd xem được các loại file, cả .mp4 mà.

Cụ có cách nào xem được mà ko phải JB thì hướng dẫn em với, trên này ko tiện thì PM cụ nhá.

Tks cụ nhiều (đúng cụm từ yêu thích nhá :)))
JB để cài chương trình iFile để đọc thông tin ở thẻ cụ ạ. Còn trên iPad thì thiếu gì chương trình xem video đâu.

Không JB thì chỉ đọc được file ảnh và video do máy ảnh ghi lại thôi cụ ạ, cam hành trình thì tịt ngóm

laodatma

Xe điện
JB để cài chương trình iFile để đọc thông tin ở thẻ cụ ạ. Còn trên iPad thì thiếu gì chương trình xem video đâu.

Không JB thì chỉ đọc được file ảnh và video do máy ảnh ghi lại thôi cụ ạ, cam hành trình thì tịt ngóm
Chủn luôn! bộ kit của apple nó làm để nếu các cụ cắm thẻ nhớ của mấy con mấy anh xài SD hoặc nối máy anh đấy qua cổng USB thì có thể ngó ảnh, video qua chương trình photo của nó (theo đúng đường dẫn mà máy ảnh nó save). Còn thẻ ghi video của cam hành trình cấu trúc thư mục nó khác & file ghi lại thằng chương trình Photo của apple cũng không chơi nổi. Còn máy jb rồi cài iFile dùng với bộ kit kia các cụ có thê duyệt nội dung thẻ nhớ như cái folder của win nuôn :D

Bugatti.

Xe buýt
Thầy giáo gửi cho em xin 2 file setup của Lukas 5900 để tham khảo với. em setup thế nào mà mờ quá với lại ko có tí gps nào cả :( . Mail của em là ngosyhai@gmail.com

jingyongle

Xe container
Website
www.shopkorea.com.vn
Thầy giáo gửi cho em xin 2 file setup của Lukas 5900 để tham khảo với. em setup thế nào mà mờ quá với lại ko có tí gps nào cả :( . Mail của em là ngosyhai@gmail.com
Vay la khong nhan duoc song roi, hom nay trời cũng mù, nhưng ít ra cũng lcus có lúc không,
Lúc nào rảnh cụ chạy qua em để cắt bỏ đi 1 ít phim dán kính là okie thoai, vì phim dán kính có kim loại, nên sẽ gây nhiễu sóng GPS, nhất là v-kool, tốt nhất bóc luôn cái miếng phim đó đi là okie

laodatma

Xe điện
Vay la khong nhan duoc song roi, hom nay trời cũng mù, nhưng ít ra cũng lcus có lúc không,
Lúc nào rảnh cụ chạy qua em để cắt bỏ đi 1 ít phim dán kính là okie thoai, vì phim dán kính có kim loại, nên sẽ gây nhiễu sóng GPS, nhất là v-kool, tốt nhất bóc luôn cái miếng phim đó đi là okie
Dán anten vào chỗ kính sần (khu vực quanh gương chiếu hậu - thường khi dán kính thợ sẽ chừa phần đó k dán), dính anten vào phần thân xe = kim loại chỗ góc chữ A là cải thiện bắt sóng luôn. Còn chuẩn nhất: bắt sóng nhanh & ổn định tuyệt đối là cho anten ra ngoài xe theo đường cánh cửa nhóe! :D

jingyongle

Xe container
Website
www.shopkorea.com.vn
Dán anten vào chỗ kính sần (khu vực quanh gương chiếu hậu - thường khi dán kính thợ sẽ chừa phần đó k dán), dính anten vào phần thân xe = kim loại chỗ góc chữ A là cải thiện bắt sóng luôn. Còn chuẩn nhất: bắt sóng nhanh & ổn định tuyệt đối là cho anten ra ngoài xe theo đường cánh cửa nhóe! :D
Lý thuyết là đúng, dưng cụ xem mazda nó dán chưa, nhất là xe nhập Đài,10 em như cả 10, bọn nó dán kính chuối vãi

nghiemhung

[Tịch thu bằng lái]
Kụ nghiemhung phọt cách JB lên cho anh em học mót với
Thank Kụ
Em mang ra cửa hàng iOne ở 218 Bà Triệu, họ làm miễn phí giúp mình í mà, xong cảm ơn anh em một câu thôi :D:D:D

laodatma

Xe điện

nghiemhung

[Tịch thu bằng lái]

Bugatti.

Xe buýt
Sao cái lucas 5900 em để độ phân giải cao nhất rồi mà vẫn ko thấy biển số xe trước bác nhỉ, phải thật gần mới thấy :(

laodatma

Xe điện
Sao cái lucas 5900 em để độ phân giải cao nhất rồi mà vẫn ko thấy biển số xe trước bác nhỉ, phải thật gần mới thấy :(
Trong khoảng tốc độ 50km/h đổ lại thì cỡ 15-20m có thể nhìn khá rõ nhưng nếu cụ chạy tít quá thì chỉ xem lại & dừng hình thì mới nhìn rõ được! :)

jingyongle

Xe container
Website
www.shopkorea.com.vn
CỤ phọt video lên em xem dư lào, xe cụ chưa dán kính lái thì không sợ gì cả, em nghĩ sẽ là nét nhất

Bugatti.

Xe buýt
Để mai em cắt video cho nhẹ tí đã nhé, cái 3' toàn 110Mb, nhưng đúng là ko nhìn dc biển thật cụ ạ

jingyongle

Xe container
Website
www.shopkorea.com.vn
Để mai em cắt video cho nhẹ tí đã nhé, cái 3' toàn 110Mb, nhưng đúng là ko nhìn dc biển thật cụ ạ
Giờ mới nhớ ra, quả này khéo phải thay kính roài, phức tạp phết , vì cụ hình dung dư lày nhá : Ống kính của cam, khi kết hợp với góc nghiêng của xe cụ, thì nó bị lóa đi nhiều, em gặp ở xe cụ và xe của ông bẹn lão Pờ di út, cũng mad3 y chang luôn, xe lão kia thì mình test hình trực tiếp luôn nhưng vẫn cứ lẩm bẩm quái lạ sao hình nó xấu thế, lão út cũng công nhận, dưng lão ý cho là tại cái màn hình, thôi, đợi cụ phọt file hoặc cầm file gốc qua em để ngâm cứu tìm góc quay hợp lý, chứ không dư lày thì mất khách tóa