Thảo luận Nhận xét, bình luận về Sunny

Tommy_AC

Xe buýt
Tất cả mọi thứ đều vừa đủ dùng không dành cho những người thích màu mè

Tommy_AC

Xe buýt
Không hiểu sao Nissan đăng ký với cơ quan thuế giá cao hơn giá bán nhiều thế để làm gì hả các cụ?mua xe xong khi đi nộp thuế thì bị tính giá áp thuế cao hơn giá hóa đơn mua xe khá nhiều nên thiệt hại cho người tiêu dùng không ít.

lại là em

Xe hơi
Không hiểu sao Nissan đăng ký với cơ quan thuế giá cao hơn giá bán nhiều thế để làm gì hả các cụ?mua xe xong khi đi nộp thuế thì bị tính giá áp thuế cao hơn giá hóa đơn mua xe khá nhiều nên thiệt hại cho người tiêu dùng không ít.
em cảm ơn cụ đã sử dụng và ủng hộ Nissan! đó là giá xe bán phải đăng ký từ khi ra đời cụ ơi, bây giờ để cạnh tranh và hỗ trợ khách hàng nên có khuyến mãi, giảm giá như vậy chứ cái này không phải là thường xuyên chỉnh sửa được, chính sách khuyến mãi thì mỗi tháng là khác nhau mà.

Tommy_AC

Xe buýt
em cảm ơn cụ đã sử dụng và ủng hộ Nissan! đó là giá xe bán phải đăng ký từ khi ra đời cụ ơi, bây giờ để cạnh tranh và hỗ trợ khách hàng nên có khuyến mãi, giảm giá như vậy chứ cái này không phải là thường xuyên chỉnh sửa được, chính sách khuyến mãi thì mỗi tháng là khác nhau mà.
Nhưng vì áp giá cao hơn hóa đơn và giá thực tế phải trả nhiều quá làm cho người tiêu dùng bị thiệt thôi cụ ạ. Tự nhiên phải trả số tiền vô lý 12% của số tiền chênh lệch ( trên 50TR) như vậy là người tiêu dùng bị mất oan ít nhất là 6tr rồi

lại là em

Xe hơi
Nhưng vì áp giá cao hơn hóa đơn và giá thực tế phải trả nhiều quá làm cho người tiêu dùng bị thiệt thôi cụ ạ. Tự nhiên phải trả số tiền vô lý 12% của số tiền chênh lệch ( trên 50TR) như vậy là người tiêu dùng bị mất oan ít nhất là 6tr rồi
bác ở đâu? mua xe ở đại lý nào và từ bao giờ mà chênh tới 50 tr vậy ợ

Tommy_AC

Xe buýt
Mới trong tháng vừa rồi thôi cụ ạ, đại lý báo giá Sunny bản số sàn giá 470 nhưng hỏi giá áp thuế khi nộp phí chước bạ 12% thì cậu sale có nói áp giá 520 vì hãng đăng ký giá niêm yết như vậy với cơ quan thuế.e thấy bất hợp lý quá nên cũng lăn tăn,còn bản XV thì bộ phụ kiện 30tr ko bị tính áp thuế khi đăng ký nhưng giá bán cũng vẫn thấp hơn nhiều giá áp thuế cụ ạ

lại là em

Xe hơi
chắc cụ trong miền trong rồi phải không ạ? em ở Hà Nội. Cảm ơn cụ đã chia sẻ!

congnong8N

Xe đạp
Chào các cụ. Em là lái mới, em xin hóng cái. Kế hoạch tài chính của em có thể cho phép để em mua sunny trong tháng 10. Khi đó giá có tốt hơn giờ không nhỉ.

Tommy_AC

Xe buýt
Nhà em không biết phủ nano là gì cụ à, cụ giải ngố cho nhà em với
Xe hịn thì hãy phủ nano cụ à,xe còi chất lượng sơn không tốt phủ nano vừa lục tốn(khoảng 8 củ) mà lại không bền. Công nhận phủ nano xe bóng,đẹp và bề mặt sơn cứng hơn nên khá hiệu quả trong việc chống xước dăm,còn mr bin thì cũng oẳng thôi ạ.

dzoro

Xe điện
Áp giá nào là chính sách định vị thương hiệu của Nissan cụ ơi. Chắc họ không muốn áp giá thấp hơn nữa vì sợ mang tiếng xe chợ. :))
Hình như hồi mới ra Nissan còn định vị Sunny cao hơn nữa cơ. Giá bán cao nhưng vẫn thấp tầm nhất phân khúc rồi còn gì nữa? Bọn Nhật chúng nó khôn lắm, thịt được tý nào là nó thịt thôi.

ngungo thien ly

Xe container
Xe hịn thì hãy phủ nano cụ à,xe còi chất lượng sơn không tốt phủ nano vừa lục tốn(khoảng 8 củ) mà lại không bền. Công nhận phủ nano xe bóng,đẹp và bề mặt sơn cứng hơn nên khá hiệu quả trong việc chống xước dăm,còn mr bin thì cũng oẳng thôi ạ.
Nhà em thì chỉ thích để nguyên bản cụ à

ngungo thien ly

Xe container
Cụ Con_Đầm_Pích cho nhà em hỏi lớp sơn trong của xe nó bị bong tróc vài chỗ quanh xe có được bảo hành không, xe cơ quan em mới mua 1 năm, xe để trong nhà. 3 chỗ bị bong quanh xe kèm 3 cái ảnh ạ

Thông báo với các cụ tin vui ạ, là xe nhà em đã được hãng Nissan duyệt bảo hành sơn, nếu mà tự làm khoảng 3 triệu, điều mà cả nhà em bấy ngờ vì các ông anh chạy các xe của các hãng khác chưa bao giờ có được, cảm ơn hãng Nissan và chúc các cụ yêu thích em nó như nhà em

lại là em

Xe hơi
Thông báo với các cụ tin vui ạ, là xe nhà em đã được hãng Nissan duyệt bảo hành sơn, nếu mà tự làm khoảng 3 triệu, điều mà cả nhà em bấy ngờ vì các ông anh chạy các xe của các hãng khác chưa bao giờ có được, cảm ơn hãng Nissan và chúc các cụ yêu thích em nó như nhà em
chúc mừng cụ, và đó là điều mà khách hàng như cụ quan tâm khi đi xe, và đi rồi mới biết dịch vụ phục vụ khách hàng tốt như thế nào đúng không ạ.

nguyentrieu

Xe máy
Chúc mừng cụ nhé. Mong cụ ngày càng yên tâm và tin tưởng và ủng hộ Nissan hơn nữa ạ.

Lọc sạn

Xe tải
Chào các cụ, mợ nhà Nissan.
Nhà em lái mới, ra đường khá là run, nhất là đường Hà Nội, tham khảo Óp Phơ và được sự tư vấn nhiệt tình của cụ TurnViet nhà em quyết định đầu tư cho sự an toàn bằng bộ combo thiết bị: Cầm lùi, cảm biến lùi và màn taplo, vì kinh phí có hạn

Hẹn được cụ thi công rất nhanh, chuẩn và đấu nối khá cẩn thận, chuyên nghiệp

Vì cái màn để taplo nó không vừa ở góc chữ A, khá là khấp khểnh nên chuyển sang màn gắn trên gương, thế là thợ nhà cụ lại vất vả về cửa hàng lấy lên, và kết quả khá là ưng cái bụng

Lùi trong đêm khá là rõ nét, nhà em thấy rất chi là ngon,bổ, rẻ với những người đi xe cỏ như nhà em.
Cảm ơn cụ TurnViet và chúc cửa hàng cụ luôn phát triển

ione

Xe hơi
Các cụ có kinh nghiệm đi Sunny rồi cho e hỏi chút: so với Mit Attrage thì con nào hơn ạ.
E giờ đang lăn tăn 2 con này.
Attrage là xe nhập còn Sunny lắp ráp tại VN, chất lượng lắp ráp trong nc ko biết có ok ko ?
Nhờ các cụ chỉ giáo.

katenguyen

Xe điện
Cũng tuỳ nhu cầu sử dụng của cụ, nếu quê cụ ở xa thì đương nhiên nên chọn Sunny: máy khoẻ hơn, khung gầm chắc hơn, đầm hơn, đi đường trường thì Sunny cũng khá tiết kiệm, e đi cầu giẽ ninh bình 5.5l/100km. Cụ có gia đình rồi, tầm hơn 30 thì cũng nên chọn Sunny nhìn lịch sự chững chạc

Nếu nhu cầu di chuyển của cụ chủ yếu trong phố, hoạ hoằn mới đi xa thì chọn Attrage cho tiết kiệm, nội thất cũng đẹp đẽ hơn. Cơ mà nếu ko chọn Sunny e chọn Rio cơ hehe