[Funland] Nhân vật quần xanh giống CA đứng nhìn tài xế taxi vật lộn với cướp?

XPQ

Xe cút kít
Lời thề có đoạn “Vì nhân dân quên mình, vì nhân dân hy sinh”: Nhỡ hy sinh hết thì lấy ai làm CA bảo vệ nhân dân! Phải bình tĩnh, khôn khéo chứ. Bằng chứng là đồng chí ấy đứng gọi đthoai bcao, k phải động chân động tay nguy hiểm mà kết quả bị hại và quần chúng vẫn bắt đc đấy thôi! Có khi cái xe Suzuki đến kịp thời để chở tên cướp là do đồng chí ấy gọi đấy!
Nhân dân có mấy loại nhân dân cơ! :D:D:D:D

dcmax

[Tịch thu bằng lái]
348-Khâm Thiên - Đống Đa - Hà Nội, đt 0829129999
Nếu ko măc quân phục thì tạm chấp nhận vì cởi quân phục ko làm nhiệm vụ còn tha, còn đã mặc quân phục nghĩa là a vẫn là chiến sĩ có sao đã có đảnh CP lo, a ở xã a lên ra khỏi ngành cho nhanh, sau vụ này a cũng không ngóc đầu lên khỏi vũng bùn.

yêu anh có ô tô

[Tịch thu bằng lái]
phẫn nộ thì đi mà làm CA . nhảy vào nó đâm cho 1 nhát hẹo thì sao. cái gì cũng từ từ đối phó chứ.
Lời thề có đoạn “Vì nhân dân quên mình, vì nhân dân hy sinh”: Nhỡ hy sinh hết thì lấy ai làm CA bảo vệ nhân dân! Phải bình tĩnh, khôn khéo chứ. Bằng chứng là đồng chí ấy đứng gọi đthoai bcao, k phải động chân động tay nguy hiểm mà kết quả bị hại và quần chúng vẫn bắt đc đấy thôi! Có khi cái xe Suzuki đến kịp thời để chở tên cướp là do đồng chí ấy gọi đấy!
Khôn thế thì làm quần chúng nhân dân í, chứ làm công an làm quái gì nhỉ, tốn cơm nhà nước :P =)) =))

VW Golf

[Tịch thu bằng lái]
Kỷ luật rồi , anh ý chấp nhận hèn để giữ mạng
Đồng chí Lâm hơi ngu.
Tại sao đồng chí không kiên quyết phủ nhận, bác nhỉ.
Sự "kiên quyết phủ nhận" được áp dụng ở nhiều vụ việc và tỏ ra có hiệu quả.
Đây là còn đeo Khẩu trang nữa. Áo ngành thì không phải, vẫn civil.

Limlem

[Tịch thu bằng lái]

Thế là dáng anh đã tạc vào lòng dân.
Chỉ cần có chút lòng trắc ẩn (ko cần phải là CA, người thường cũng có) hẳn anh sẽ có phản ứng đúng là con người hơn. Và nếu thế thì giờ anh với gia đình đang vui với niềm vui thêm sao thêm vạch vì bắt đc thằng trốn nã.

Nhưng. sự vô cảm đã giúp anh làm điều ngược lại. Nên ngày mai của anh thế là hết mẹ nắng x-(Hoan hỉ anh nhé b-)

Nha Trang@

Xe điện
Thằng xx đã hèn lại ngu! Thấy dân người ta bắt cướp không nhảy vô phụ một tay còn đứng đó bấm điện thoại, đã vậy còn mang lon đại uý mới chết. Thà rằng biến đi cho khuất mắt dân đỡ ghét...

Trần Đoành.

Xe container
Trên face đồn là: Trong các loại trường học của đội Áo xanh và Áo vàng, nhiều học phần lắm, có học phần Cận chiến.
Đấm đá húc cắn chịch gì đó.
Mục đích của các môn này là: "tay không tấc sắt ... vào giúp 2 ông đang đâm nhau".
Có vẻ không hiệu quả lắm, để tôi chỉ đạo cậu Rừng xâu loại các học phần này khỏi chương trình.

Được không bác?
Chắc phần học chịch là giỏi nhất trong cận chiến :))

ocean08

Xe điện
Khôn thế thì làm quần chúng nhân dân í, chứ làm công an làm quái gì nhỉ :P =)) =))
Trong nhiều hoàn cảnh có khi còn phải hoá trang đóng nhiều vai như xe ôm, thợ điện, thậm chí cả tội phạm để bắt tội phạm, phá án mà! Các đồng chí ấy cũng “từ nhân dân mà ra” cả chứ đâu xa!

yêu anh có ô tô

[Tịch thu bằng lái]
Đồng chí Lâm hơi ngu.
Tại sao đồng chí không kiên quyết phủ nhận, bác nhỉ.
Sự "kiên quyết phủ nhận" được áp dụng ở nhiều vụ việc và tỏ ra có hiệu quả.
Đây là còn đeo Khẩu trang nữa. Áo ngành thì không phải, vẫn civil.
Sao anh ấy ko lặng lẽ chuồn đi hả Lão, chiềng mặt ra đấy bấm đt để cho dân mạng nó soi mói, khôn lắm thằng nu ạ. Đằng nào cũng mang tiếng hèn rồi :P

VW Golf

[Tịch thu bằng lái]
Sao anh ấy ko lặng lẽ chuồn đi hả Lão, chiềng mặt ra đấy bấm đt để cho dân mạng nó soi mói, khôn lắm thằng nu ạ. Đằng nào cũng mang tiếng hèn rồi :P
Chuồn đi, dân lại tưởng là đồng nghiệp của đồng chí Phạm Sáu, bác ạ.
Nên, đứng đó, gọi backup và che mặt, là chuổn cmnr.

yêu anh có ô tô

[Tịch thu bằng lái]
Trong nhiều hoàn cảnh có khi còn phải hoá trang đóng nhiều vai như xe ôm, thợ điện, thậm chí cả tội phạm để bắt tội phạm, phá án mà! Các đồng chí ấy cũng “từ nhân dân mà ra” cả chứ đâu xa!
Gớm, thôi cụ đừng mát mẻ em nữa, em biết e hèn em ngu rồi, lắm chuyện.

cameraonline.vn

Xe container
Website
www.cameraonline.vn

Trần Đoành.

Xe container
Đồng chí không được lạc đề nhá.
Báo cáo..... Trong chương trình đc huấn luyện em thấy môn này em giỏi nhất thì em tích vào phần xuất sắc của bản thân ạ ..có đợt nâng cao sếp cứ cử em, em sẽ mang vinh quang về cho cơ quan... Xin thề, xin thề :))

yêu anh có ô tô

[Tịch thu bằng lái]
Nhân dân có mấy loại nhân dân cơ! :D:D:D:D
À mà Lão, anh này có phải công an chính quy ko nhỉ, nhỡ anh là ấy công an xã vớ vẩn ngồi bàn giấy, chuyên đi dẹp chợ dẹp đường thì ko có nghiệp vụ bắt cướp thì sao.

nextlevel2019

[Tịch thu bằng lái]
Bản chất vốn dĩ vậy rồi, các cụ cứ bắt anh xxx sống trái bản chất làm sao đc. Tội nghiệp ảnh :))

Ngày thường đi đuổi chợ, bắt hàng rong các cụ sẽ thấy anh xxx này dũng mãnh như thế nào, tả xung hữu đột như Quan công luôn ấy chứ ;))

Bemagauvn

Xe điện
Vớ vỉu lại đang bận vật nhau với cụ nào trong thớt nào ở OF ấy😁.
Các cụ trong này vật nhau thì tập trung lắm, thiết gì xung quanh đâu.

vietbamboo

Xe điện
Thằng xx đã hèn lại ngu! Thấy dân người ta bắt cướp không nhảy vô phụ một tay còn đứng đó bấm điện thoại, đã vậy còn mang lon đại uý mới chết. Thà rằng biến đi cho khuất mắt dân đỡ ghét...
gọi điện về cho lãnh đạo để xin ý kiến mà sai ah cụ?