Hội xa xứ Nhắn tin hẹn hò - Hình ảnh offline ở đây!

Trạng thái
Thớt đang đóng

chuotlang

Xe lừa
Nhà 9 đã kịp alo cho mình ra chợ hoa chụp ảnh mới hâm chứ hehe, chắc chụp trộm con gái nhà ng ta chứ hoa hoét j

maxinh84

Xe tăng
chuotlang nói:
Nhà 9 đã kịp alo cho mình ra chợ hoa chụp ảnh mới hâm chứ hehe, chắc chụp trộm con gái nhà ng ta chứ hoa hoét j
Dưỡng sức đê ! Thứ ba chiến - nhớ mang bánh chưng đen đi tác nghiệp làm bộ ảnh xx hoành tráng nhá :P

maxinh84

Xe tăng
Em xin bổ sung : nhà Cửu khuyến khích các cụ mợ mang theo Gấu Sói (cơm phở mì bún rau xanh .... gì cũng được ) để nhà Cửu xem cắt giảm lượng chân dài cho đỡ lục tốn =))

----
Cụ tuandat_001 đang trên đường ra sân bay , hi vọng không bị nhỡ chuyến .
Cụ mà về không kip là chết vì tiếc đấy :P

BMW735

Xe tăng
Em xin bổ sung : nhà Cửu khuyến khích các cụ mợ mang theo Gấu Sói (cơm phở mì bún rau xanh .... gì cũng được ) để nhà Cửu xem cắt giảm lượng chân dài cho đỡ lục tốn =))

----
Cụ tuandat_001 đang trên đường ra sân bay , hi vọng không bị nhỡ chuyến .
Cụ mà về không kip là chết vì tiếc đấy :P
Các cụ,mợ không về còn tiếc nữa Chánh nhỉ?

MyMac

Xe điện
Buổi off tới mà mợ Thèm Que tuyển được mấy hoạt náo viên giót bia dư lày thì hay nhỉ...ôi ước mơ chả nhẽ mãi chỉ là ước mơ X_X

@ Em là em phê bình cụ có tư tưởng bụt chùa nhà không thiêng nhá. Mấy em này đã là gì so với bọn em. Bọn em mà trình diễn thì có mà còn chuận hơn í nhá.

@ Mỗi cụ là nhớ sinh nhật em với Julie. Cảm ơn cái thiệp của cụ nhé. Anh zai em bảo: Gớm, xiếc xi quá. hihi

canbo

Xe tăng
@ Em là em phê bình cụ có tư tưởng bụt chùa nhà không thiêng nhá. Mấy em này đã là gì so với bọn em. Bọn em mà trình diễn thì có mà còn chuận hơn í nhá.

@ Mỗi cụ là nhớ sinh nhật em với Julie. Cảm ơn cái thiệp của cụ nhé. Anh zai em bảo: Gớm, xiếc xi quá. hihi
Ôi, nói thế thì mấy cụ ko về dc (trong đó có mình) tiếc hùi hụi.
Mà nến bên Bar để mãi ko có ai thổi, mợ sang thổi đi ko lại cháy Bar nhé :D

supersoi

Xe tải
Ôi, nói thế thì mấy cụ ko về dc (trong đó có mình) tiếc hùi hụi.
Mà nến bên Bar để mãi ko có ai thổi, mợ sang thổi đi ko lại cháy Bar nhé :D
hôm qua mình uống mừng 2 mợ bên bar thế mà mợ ấy chả sang cho cả nhà duyệt trước khi diễn nhỉ :D

maxinh84

Xe tăng
MyMac nói:

Úi giời ơi mợ My ơi là mợ My , bọn em tổ chức sinh nhật cho 2 mợ bên quán bar từ hôm qua mà mợ chẳng thèm vào nhận qua , lại đi khen lão Cửu , lão ý đánh đú theo bọn em chúc mừng mợ đấy ạ !

supersoi

Xe tải
Úi giời ơi mợ My ơi là mợ My , bọn em tổ chức sinh nhật cho 2 mợ bên quán bar từ hôm qua mà mợ chẳng thèm vào nhận qua , lại đi khen lão Cửu , lão ý đánh đú theo bọn em chúc mừng mợ đấy ạ !
tại mụ cửu bụng to hơn em với mợ =)) nên mới có tí thiên vị =))

maxinh84

Xe tăng
Ôi em xin lỗi cụ Nmt_holdings nhá !
Em update ngay !

maxinh84

Xe tăng
Nmt_Holdings nói:
Vâng tí thì mợ bỏ rơi em!
:D tại nhiều pm em cứ lẫn lộn tùng phèo hết cả, thế em mới nghi nghi nên pm cho cụ :D cụ cũng dưỡng sức đi , chuẩn bị thứ ba ... :-bd

laicanthan

Xe container
Em đang dỗi đây ,cả quán bar chờ 2 mợ ấy vào cắt bánh mà chả thấy đâu ,xong rồi sang đây nịnh cụ cửu X_X

Julie

Xe tăng
Hóa ra thứ 3 tới off mợ Chánh không có mặt ạ? Mong nhất mợ thì lại...

Julie

Xe tăng
Em đang dỗi đây ,cả quán bar chờ 2 mợ ấy vào cắt bánh mà chả thấy đâu ,xong rồi sang đây nịnh cụ cửu X_X
Em đây! Em đây! Sáng em đã kịp vô cảm ơn các kụ mợ rồi mà. Định tổ chức cắt bánh mời các kụ/mợ mà bánh của mợ Chánh tặng không hiểu sao em thổi mãi nến nó không tắt ý.

Trạng thái
Thớt đang đóng