[Funland] Nhận lỗi và kiểm điểm.

awu05

Xe điện
Website
www.toandung.com
Văn thì giống văn gấu nhà mình, còn bớt tiền hay phép tính 4h/ngày lại không phải gấu mình :)) may quá

Các cụ xê hết ra nhá ! Viết rõ tên cháu thế kia còn giề !

Cháu rút dép ra rồi đấy ! Để chạy cho nhanh ạ !

:))

Rickyman

Xe điện
Anh không vào OF chăn gà thì lấy xèng đâu nuôi hai mẹ còn em...đồ gái đĩ rà moàm...:D

dò đường

Xe tải
các cụ đừng trêu mợ ấy nữa, em thấy đây là chuyện nghiêm túc đấy.

Mshoi

Xe đạp
Em sẽ viết tiếp. Em nghĩ rằng anh vào thế nào thì ra như thế. Em thừa nhận mạng xã hội có hai mặt. Ai cũng có những điều tâm sự thầm kín khó nói. Thế giới ảo sẽ giúp anh thể hiện mình. Anh có thể hóa thân vào nhà khoa học, chính trị xọc, xã hội học, tình dục học... Đấy là điều nên làm vì qua đó mình thể hiện được cái tôi. Nhìn nhận mình hơn thông qua tranh luận. Em cũng có những ước mơ, anh cũng vậy. Em có những góc khuất của chính mình. Em hiểu anh, nhưng đừng để những vấn đề đi quá giới hạn của nó. Sự thật em là bạn đời, suy nghĩ góc nhỏ chỉ con và vợ mới lo cho anh. Mình đã trưởng thành, đã xây dựng GIA ĐÌNH RIÊNG và phải chăm lo vun trồng nó anh ạ. Anh hãy mạnh dạn nói lên những suy nghĩ của mình, chúng ta có thể tranh luận ở đây. Tại sao không anh nhỉ. Rất mong anh vào nêu quan điểm của mình tại đây. Chúng ta cùng bàn anh nhé.

Đường dài

Xe tải
Há há, có nhiều cụ giật mình toát mồ hôi nhể???

vandinh

Xe container
Mợ Hôi này nói đúng rồi. Em thấy nhiều kụ trên này lúc nào cũng online, thớt nào cũng chém. Không hiểu các kụ ấy học hành hay làm việc vào lúc nào.

Đường dài

Xe tải
mà gấu của cụ nào thì tự vào nhận deeeeeeee. Tự nghiêm khắc phê bình kiểm điểm deeeeee.

Bus_nhanh

Xe điện
Trước ở gần nhà em cũng có trường hợp chồng nghiện game. Mà chồng cũng làm giám đốc bán hàng chứ không phải không có việc làm.
Vợ chồng căng thẳng, vợ cũng có nhiều biểu hiện chọc tức chồng... Còn chồng thì tuyên bố tao bỏ mà chứ không bao giờ bỏ game ^:)^.
Khi hết cơn, chồng còn gạ vợ vào chơi để 2 vợ chồng cưới nhau lần nữa trong game. Đúng là bó tay với ông ấy

Nhạc

Xe container
Tại sao anh dùng thời gian comment những điều anh cho là vĩ đại thiết thực, đã bao giờ anh dành thời gian xem lại nó chưa? Em đọc thấy sự vô nghĩa, xáo rỗng và thật sự chả hiểu anh làm điều này làm gì.
Có đến nửa xã hội đang làm những việc vô nghĩa, cứ gì cụ nhà mợ
mợ đã bao giờ xem lại tại sao cụ ý thích vào forum như vậy chưa. Mợ chả hiểu nữa thì ai mà hiểu được :)

xonline

Xe buýt
Rõ ràng, thủ giống thủ, xôi giống xôi. Chả có nhẽ ...

mợ đã bao giờ xem lại tại sao cụ ý thích vào forum như vậy chưa. Mợ chả hiểu nữa thì ai mà hiểu được :)
Ơ kụ lày lói truẩn ! :))

Mshoi

Xe đạp
Em viết có thể coi là tâm sự với mong muốn trao đổi nghiêm túc để rút kinh nghiệm mợ ạ. Tại sao các cụ không tranh luận vào chủ đề và thể hiện tính đàn ông trong đó chứ? Đàn ông cần độ lượng đàn bà thường vị tha. Nhận lỗi và rút kinh nghiệm tự hoàn thiện mình là tốt lắm rồi.
Mong Anh hãy mạnh dạn chia sẻ suy nghĩ của anh ở đây.

Mshoi

Xe đạp
Mợ Hôi này nói đúng rồi. Em thấy nhiều kụ trên này lúc nào cũng online, thớt nào cũng chém. Không hiểu các kụ ấy học hành hay làm việc vào lúc nào.
Cụ nêu tên giúp em được không, em thử làm phép so sánh để chồng em còn biết.

vandinh

Xe container
Em viết có thể coi là tâm sự với mong muốn trao đổi nghiêm túc để rút kinh nghiệm mợ ạ. Tại sao các cụ không tranh luận vào chủ đề và thể hiện tính đàn ông trong đó chứ? Đàn ông cần độ lượng đàn bà thường vị tha. Nhận lỗi và rút kinh nghiệm tự hoàn thiện mình là tốt lắm rồi.
Mong Anh hãy mạnh dạn chia sẻ suy nghĩ của anh ở đây.
Lời lẽ văn phong này em lại thấy quen. Không biết có phải không.