[Funland] Nhận định thị trường: bất động sản bước vào chu kỳ giảm giá sâu trong nhiều năm

cnvui2106

Xe buýt
CHỜ thôi cụ.

Sẽ lại có thời điểm như năm 2023, giá đất đứng im, lãi 1x% nữa thôi :)
Sao cứ phải nhảy vào thời điểm này, khi không ai muốn bán, giá sốt đùng đùng? :))

Để usdt, vàng... thôi ;)

Bác chuyển lên sàn/rút về bank bằng hình thức gì thế ?

Tiền lớn vậy có bị bank tra hỏi nguồn gốc thì trả lời sao hả bác ?

xuanhieu7292

Tháo bánh
Bác chuyển lên sàn/rút về bank bằng hình thức gì thế ?

Tiền lớn vậy có bị bank tra hỏi nguồn gốc thì trả lời sao hả bác ?
1, Mua usdt xài p2p binance bác ạ.
2, Hiện giao dịch max của e chỉ vài trăm củ, chưa bao giờ thấy bank hỏi. Mà nếu có hỏi thì cứ nói thẳng tao trade coin, cái này luật có bảo vệ đâu, lời ăn lỗ chịu, nó cũng chả làm gì được mình :D

Gừng

[Tịch thu bằng lái]
Chắc ý các cụ ấy là thôi đừng mua, chờ nó vỡ thì mua.
Còn bao giờ vỡ, mà vỡ như nào thì các cụ ấy k nói. :(

lái đang điên cuồng đánh lên Kim chung di trạch
giá tăng từng ngày, sâu báo e hôm qua 12,8 mà hôm nay đã 13.5/lô
khéo KCDT sẽ vỡ cục bộ trước

cnvui2106

Xe buýt
1, Mua usdt xài p2p binance bác ạ.
2, Hiện giao dịch max của e chỉ vài trăm củ, chưa bao giờ thấy bank hỏi. Mà nếu có hỏi thì cứ nói thẳng tao trade coin, cái này luật có bảo vệ đâu, lời ăn lỗ chịu, nó cũng chả làm gì được mình :D
Tức là cả nạp và rút đều qua p2p binance và số tiền vài trăm củ là êm ko vấn đề gì.

Tại e thấy acc cụ gần 10 tỷ mà ? Cụ trade spot hay margin mà lãi kinh thế ?

Chia sẻ anh em kinh nghiệm với ( cụ theo trường phái PTKT gì thế )

xuanhieu7292

Tháo bánh
Tức là cả nạp và rút đều qua p2p binance và số tiền vài trăm củ là êm ko vấn đề gì.

Tại e thấy acc cụ gần 10 tỷ mà ? Cụ trade spot hay margin mà lãi kinh thế ?

Chia sẻ anh em kinh nghiệm với ( cụ theo trường phái PTKT gì thế )
1, Chuẩn cụ, cả nạp và rút đều qua p2p binance. (Có cả đội chuyên buôn usd kiếm lời, ngày vài tỷ bình thường)
2, Tiền đấy là tiền thịt e nạp vào là chính, chứ lãi chỉ 20%. Vì trường phái của e là cứ xuống thì chia vốn ra mua đầu cơ, uptrend lại bán, không trade trét gì hết cụ à :D

babydontcry

Xe đạp
CHỜ thôi cụ.

Sẽ lại có thời điểm như năm 2023, giá đất đứng im, lãi 1x% nữa thôi :)
Sao cứ phải nhảy vào thời điểm này, khi không ai muốn bán, giá sốt đùng đùng? :))

Để usdt, vàng... thôi ;)

Tôi chơi btc từ 2017 qua mấy chu kì cũng trầy trật các kiểu, có lúc có gần 5-60 btc. Nói chung vị thế mỗi người là khác nhau, không thể tư vấn dc.

Tôi chỉ nói rằng thời điểm này nên mua bds, đặc biệt là bds nội đô, vì nó gần như là cuối canh các phe phái rút về thủ đô bảo toàn thành quả rồi. Không biết bạn có nhà hay chưa, nhưng việc tăng ls nó cũng chả có gì là ghê gớm khi bạn đã sở hữu được căn nhà nội đô đa mục đích sử dụng( ở/ cho thuê...) với tỉ lệ đòn bẩy hợp lý.

Lúc ls nó tăng lên thì mấy cái alt coin của bạn nó cũng chia cả trăm lần, rồi cứ phải trải qua mới hiểu. Lúc đó mới thấy có căn nhà vẫn hơn.

dog.fearless

Xe tăng
ơ sác hưng thôi cen rồi à.
ngày xưa môi giới học hành bài bản, phát triển được lên. Giờ xe ôm bán vé số cũng làm nghề, thành cò là chủ yếu =))
Tổng thống, nguyên thủ còn đi bán hàng, nghĩ lớn đi, giàu lên từ tay trắng có gì là sai

dog.fearless

Xe tăng
Tôi chơi btc từ 2017 qua mấy chu kì cũng trầy trật các kiểu, có lúc có gần 5-60 btc. Nói chung vị thế mỗi người là khác nhau, không thể tư vấn dc.

Tôi chỉ nói rằng thời điểm này nên mua bds, đặc biệt là bds nội đô, vì nó gần như là cuối canh các phe phái rút về thủ đô bảo toàn thành quả rồi. Không biết bạn có nhà hay chưa, nhưng việc tăng ls nó cũng chả có gì là ghê gớm khi bạn đã sở hữu được căn nhà nội đô đa mục đích sử dụng( ở/ cho thuê...) với tỉ lệ đòn bẩy hợp lý.

Lúc ls nó tăng lên thì mấy cái alt coin của bạn nó cũng chia cả trăm lần, rồi cứ phải trải qua mới hiểu. Lúc đó mới thấy có căn nhà vẫn hơn.
Coin thì cũng là 1 loại ts, loại nào cũng cần nghiên cứu kĩ, quản lý ts tốt không thì cũng ra đê cả.

xuanhieu7292

Tháo bánh

Hình như cụ chém chứ không hiểu gì? 50-60 btc? :D
Tăng lãi suất ở VN chả ảnh hưởng m* gì đến coin cả. Nói thế cho nhanh. Của e là usdt chứ alt coin nào?

Phe nào rút về "bảo toàn thành quả" thế? rút ở đâu mà "về"?
Toàn người thừa tiền, sợ mất giá, rút tiết kiệm ra mua. Hoặc đơn giản là quay xe không muốn bán nữa :))

Và có nhà hết rồi, mua giữ tiền chứ cụ tưởng chưa có nhà chắc? :D

cnvui2106

Xe buýt

Tôi chỉ nói rằng thời điểm này nên mua bds, đặc biệt là bds nội đô, vì nó gần như là cuối canh các phe phái rút về thủ đô bảo toàn thành quả rồi. Không biết bạn có nhà hay chưa, nhưng việc tăng ls nó cũng chả có gì là ghê gớm khi bạn đã sở hữu được căn nhà nội đô đa mục đích sử dụng( ở/ cho thuê...) với tỉ lệ đòn bẩy
hợp lý.

Vốn ban đầu mấy bit mà sau lên được 60 bit thế bác ?
Sau đó bác đã làm gì với 60 bit đó ? đến hiện tại thành quả ra sao ?

cnvui2106

Xe buýt

Ảnh này không phải Thái Hà, Chùa Bộc mà là Tây Mỗ Nam Từ Liêm các cụ nhé, đông quá :((
Đoạn đường nào mà dã man thế ????

Smart city mới xây dựng có 1 tý, còn nhiều tòa chưa mở bán mà sao tắc thế được????

khanhtb

Xe điện
sắp thông Lê Quang Đạo kéo dài thì Tây Mỗ ra MĐinh cũng đỡ các cụ nhỉ

TungThoc

Xe điện

Ảnh này không phải Thái Hà, Chùa Bộc mà là Tây Mỗ Nam Từ Liêm các cụ nhé, đông quá :((
Khiếp thật, khu này văn phòng với doanh nghiệp ít quá nên lao động phải phi vào nội đô, một nguồn lực cực lớn về lao động trẻ khỏe...

dog.fearless

Xe tăng
Khiếp thật, khu này văn phòng với doanh nghiệp ít quá nên lao động phải phi vào nội đô, một nguồn lực cực lớn về lao động trẻ khỏe...
ở ngoại thành chỉ sướng khi đi làm cũng ở ngoại thành, mà đến lúc đó giá nhà ngoại thành có khi còn hơn nội thành rồi

bjboyn00b

Xì hơi lốp
Cách đây 6 tháng em rao bán mỏi mòn mảnh 60m2 cực đẹp ở Kim Giang có 4 tỷ, bán mãi ko được, trước Tết bán đi giờ nó qua đến 3 đời chủ và lên 6 tỷ rồi =))