Nhân dân Sơn La đón chào quý khách

motorista

Xe tải
mấy ngày lễ vừa rồi em đi chơi tây bắc,chụp được vài bức ảnh,mời các bác cùng xem
măng của các cô gái thai này,luộc lên rồi chấm với muối tinh rã lẫn với ớt tỏi và rau húng,trên đó gọi là chẳm chéo....măng thì như vậy,còn người của các cô áy thì chưa biết chấm với cái gi.?:P

motorista

Xe tải
các chị cẩn
thận không quẹt vào xước xe của em

nhenden

Xe tải
Bác bảo là đi Tây Bắc mấy ngày mà chỉ post 2 bức hình này thôi thì anh em (-) cho đỏ đít đấy! Bác post tiếp đi, em hết rượu rồi ko thì mời bác ngay!

motorista

Xe tải
em chưa tìm được cách post tất cả các ảnh vào một bài mong các bác chỉ giáo

dáng các cô này có đẹp không các bac..?

XeCongNong

Xe đạp
Ảnh bác đẹp, mỗi tội nhìn cái ngày đỏ ở dưới đặc trưng của thằng Sony thì thấy hơi khó chịu. Lần sau bác chụp thì tắt cái ấy đi, lúc resize thì để nguyên exif thì cũng có ngày giờ đầy đủ.

Ruabo

Xe buýt
motorista nói:
măng của các cô gái thai này,luộc lên rồi chấm với muối tinh rã lẫn với ớt tỏi và rau húng,trên đó gọi là chẳm chéo....măng thì như vậy,còn người của các cô áy thì chưa biết chấm với cái gi.?:P
- "chẳm chéo" là chẻo để chấm đó bác
- các cô ấy không phải là măng mà là "chẳm chéo", bác nào có măng thì cư...:| :| :| :|

motorista

Xe tải
nhenden nói:
Bác bảo là đi Tây Bắc mấy ngày mà chỉ post 2 bức hình này thôi thì anh em (-) cho đỏ đít đấy! Bác post tiếp đi, em hết rượu rồi ko thì mời bác ngay!
cảm ơn bác nhện đen,em chưa post được hết ảnh vào một bài,cứ mỗi bài một ảnh thì các bác cười cho,chứ em chụp được nhiều ảnh lăm.tiện thể cám ơn lòng tốt của bác muốn mời rượu em:D

Z4

Xe điện
Website
www.cavicovn.com
Bác load ảnh vào Photobucket.com, một lúc có thể load 10 ảnh, bác copy các đường link của nó paste vào bài thì bao nhiêu chẳng được ( à quên, chỉ được 10 ảnh một bài)

Nếu muốn load cả trăm ảnh một lúc cũng dùng Photobucket, load cái phần Flock photobucket edition.

Chẩm chéo chấm xôi nếp nương or gà đồi mà không tuyệt hả bác , em phê cái món Nậm Pịa bác ạ.

GiangvanGiang

[Tịch thu bằng lái]
Bạn này kiến thức kinh người à.
Bạn cho mình hỏi món Nậm Pịa là én èn èn hả, nếu đúng thế thì thích thật, mình cũng phê món đấy.
Hay hôm nào mình rủ bạn Nậm Pịa đi, nha, đồng ý nha.

motorista

Xe tải
quên chưa ghi chú thích cho ảnh xin lỗi các bác

Z4 nói:
Bác load ảnh vào Photobucket.com, một lúc có thể load 10 ảnh, bác copy các đường link của nó paste vào bài thì bao nhiêu chẳng được ( à quên, chỉ được 10 ảnh một bài)

Nếu muốn load cả trăm ảnh một lúc cũng dùng Photobucket, load cái phần Flock photobucket edition.

Chẩm chéo chấm xôi nếp nương or gà đồi mà không tuyệt hả bác , em phê cái món Nậm Pịa bác ạ.
cảm ơn bác nhé(y)
[/IMG]
[/IMG]/bnrau.jpg[/IMG][/IMG]
[/IMG]

Mazspeed

Xe container
Măng này ngon lắm, nhưng đang bị khai thác nhiều quá sắp cạn kiệt rồi. Hiện giờ chỉ mấy bác "dân tộc" mới có thể vào núi kiếm loại măng này, người Kinh thì chịu. Cứ đà này đến măng cũng chả còn mà ăn.

motorista

Xe tải
con đường đi sơn la quá đẹp,do thời gian có hạn nên em chỉ đi thăm quan được nhà tù và thủy điện sơn la đang xây dựng
[/IMG]nhà tù sơn la
[/IMG]một số vip của chúng ta đã từng bị giam ở đây
[/IMG]thủy điện sơn la đang xây dựng
[/IMG]

Z4

Xe điện
Website
www.cavicovn.com
Quốc lộ 6 - Đoạn đá Trắng Hoà bình là nơi công ty em, bản thân chúng em thi công đấy bác ơi, em cũng chụp người yêu của em và khoe xe với gia dình OF tại đây.

Bác Giangvangiang : Nậm Pịa là một món ăn chứ không phải ấy ấy như bác ấy đâu ạ

motorista

Xe tải
[/IMG]
[/IMG][/IMG]
[/IMG] lên vùng cao không khí trong lành thích lắm các bác ạ

motorista

Xe tải
[/IMG]
[/IMG]bums/bb230/maiquynhkhanh/rauc-maxun.jpg[/IMG][/IMG]
[/IMG]

motorista

Xe tải
[/IMG]
[/IMG]

motorista

Xe tải
[/IMG]
[/IMG]
[/IMG]tạm biệt sơn la,cảm ơn những ngày nghỉ tuyệt vời

Proton

Xe máy
Z4 nói:
Bác Giangvangiang : Nậm Pịa là một món ăn chứ không phải ấy ấy như bác ấy đâu ạ
Z4 đúng rồi. Cái món ấy ấy thì bác phải đi tìm Ngẩu pín. Còn Nậm pịa là món ăn truyền thống của người Thái, Mường. "Nậm" tiếng Thái nghĩa là nước, còn "pịa" là....... Theo mấy ông già bản kể cho em thì khi làm thịt dê (dê là ngon nhất) thì bê nguyên cả bộ lòng già (không rửa) cho vào nồi ninh nhừ. Mùi thì khỏi bàn nhé:D :D. Hôm nào có điều kiện off với bác Giăng thì em kể một chuyện kinh nghiệm cá nhân về món này cho bác khỏi tơ tưởng luôn. kekekekeke:D :D

PhanLeThien

Xe buýt
Hay quá !--------------------------------------------------------------------------------

Tuần sau em cũng đi Sơn la.Các bác cho hỏi trên Sơn la có đắc sản gì (Chắc là em chỉ ở thị xã thôi ) Bác nào ở Sơn La thì cho em các địa chỉ của nhà nghỉ, các nhà hàng ăn uống ngon và cả nơi giải trí nữa nhé ( Karaoke và massage hay là "đặc sản' gì đặc trưng của Thị xã Sơn la. Xin cám ơn trước và em hứa sẽ voka cho các bác có hướng dẫn bổ ích.

vanessa

Xe tải
Em chả thấy ảnh hiện lên bác ơi, không bít tại em hay tại bác ..hi..hi.., Bác ở nhà đi chơi sướng nhỉ..