[Thảo luận] [Nhắc nhở]: Vẫn là Ngã tư Kim Liên -Xã Đàn - Pham Ngọc Thạch, e Posche mới tinh

xera

Xe hơi
Ngã tư này XXX chủ yếu bắt taxi,lại còn bọn 113 đi tuần bắt đỗ dừng,hôm 25/9 e chứng kiến 113 bắt 1 xe vonwagen biển 29a x 85 58 đỗ dưới đường đoạn đối diện vàng Phú quí,hỏi mấy cửa hàng không ai nhận,gọi loa ra rả chủ xe không ra,các chú a cay mua băng dính,mượn dao dán niêm phong và gọi xe cẩu.Chờ xe cẩu đến đang định đưa đi thì chủ xe xuất hiện(hóa ra chủ xe vào trong ngõ chợ Khâm thiên).Sau màn băt tay chủ xe rút ví đưa thẻ ngành ra nói mấy câu,mặt mấy chú 113 tũn lại,nhưng vẫn cố vớt vát bọn em gọi cẩu a xem chi cho xe cẩu mấy trăm,chủ xe ok.Thế là mấy 113 cút.Hóa ra thẻ đỏ cũng có tác dụng thay vé trông giữ xe các cụ nhể???/ Vụ này e chụp được mấy kiểu nhưng chưa biết phọt đành kể bằng loa vậy.Thế mới biết danh từ để gọi XXX nói chung là C hó là rất rất CHUẨN các cụ nhể?????

Chỉnh sửa cuối:

anhbuon01n

Xe máy
Chỗ này hôm trước nó cũng túm em y hệt cái xe Posche này. Sau 1 hồi tranh luận xxx hỏi em làm ở đâu?
Em biết xxx có ý định buông nên cho nó vớt vát tí danh dự em bảo "Tớ làm ở kênh truyền hình GameTV" xxx bảo hóa ra anh dân Truyền hình, thôi anh đi đi. Vụ này nó nhạt quá nên e ko post. Lại còn 1 vụ xxx bắt láo e ở ngã tư Nguyễn Phong Sắc-Xuân Thủy nữa chứ:(
Cụ này,hay dở thế nào thì cũng phải show lên cho a e còn ứng phó chứ

Ob3xuT

Xe điện
Có cụ nào có cao kiến j về việc cần phải có chế tài xử lý xxx bắt láo ko? Chứ e thấy cứ bắt láo, ko ăn đc thì để đi tiếp, dân vẫn bị ăn hành :(

trungk8888

Xe tải
Thôi e xin lỗi các cụ/mợ.
Con dại cái mang.
E sẽ về dạy bảo các cháu.
Bọn này ko biết học ở đâu cái thói ăn bậy.
mà e có để chúng nó đói rách gì đâu.
Cơm 3 bựa, q.áo mặc cả ngày.
Bọn này chắc lại lô -đề - bóng bánh gì đây?
Hay gặp bọn cô hồn phải làm luật hàng ngày???????????
Mong các cụ bỏ quá cho!
cụ full thật đấy :))

thanhsquin

Xe buýt
Chỗ này hôm trước nó cũng túm em y hệt cái xe Posche này. Sau 1 hồi tranh luận xxx hỏi em làm ở đâu?
Em biết xxx có ý định buông nên cho nó vớt vát tí danh dự em bảo "Tớ làm ở kênh truyền hình GameTV" xxx bảo hóa ra anh dân Truyền hình, thôi anh đi đi. Vụ này nó nhạt quá nên e ko post. Lại còn 1 vụ xxx bắt láo e ở ngã tư Nguyễn Phong Sắc-Xuân Thủy nữa chứ:(
Chỗ ngã Xuân Thủy này e nhớ là có biển phân làn nhưng làn trong cùng giáp dải phân cách nó phân là làn đi thẳng và rẽ trái, nhưng đến gần vạch dừng đèn đỏ thì dưới đường nó làm cái mũi tên chỉ cho rẽ trái. Em dự là XXX bắt bẩn cụ vì cái lí do này + đèn rẽ trái phân làn =))

maianh2004

Xe tải
Chào cụ Đức Thịnh nhé! Hai ngày mà cụ ko dính đến xxx thì Diễn đàn này sập luôn cụ nhẩy. :))

danhchan1999

Xe máy
Mình đi đoạn này toàn đi làn ngoài cũng vì cũng nghĩ đi làn trong là sai vì chỉ dành cho xe mô tô. Giờ mới biết là bốn bánh cũng đi được.

cuacoi

Xe hơi
Mình đi đoạn này toàn đi làn ngoài cũng vì cũng nghĩ đi làn trong là sai vì chỉ dành cho xe mô tô. Giờ mới biết là bốn bánh cũng đi được.
Hôm nào rảnh cụ làm chuột bạch xem diễn biến thế nào. E sẽ Vodka cụ ;))

tienlq

Xe buýt
Ngày nào em cũng đi nhw em này, xxx có nói gì đâu nhỉ, hay xxx gặp ngưoi quen

henryk

Xe buýt
Chuẩn ạ, ko có biển phân làn. Các chú bắt lại và chỉ lên cái đèn nói nó phân làn, bựa kinh ^:)^ . Mà chắc có việc gì chứ chưa qua ngã tư thì bắt thế nào được, chả có lẽ có lỗi là "chuẩn bị đi sai làn".
Cụ nói chuẩn.

Moon10

Xe hơi
Nếu có đèn chỉ hướng thì em vẫn cứ dừng, đợi, rẽ theo đèn như vậy vừa thuận lợi cho mình vừa không làm ảnh hưởng đến người đi khác hướng với mình (và tránh được cả xxx nữa)

tungfrance

Xe hơi
đâu pải muốn ăn là ăn được đâu .

Ở cái ngã tư này nhiều khi rất chuối, em không hiểu mọi người bị bắt vì lỗi gì vì rất nhiều lần em và F1 ngồi trên quán LOTERRIA em quan sát thì có nhiều xe rõ ràng khi dừng chờ đèn đỏ đã dừng ở làn giữa nhưng qua đến bên kia vẫn bị vẫy và có nhiều xe lại chẳng sao cả (có điều là em thấy taxi bị bắt nhiều hơn) có nhiều xe dừng lại rồi đi ngay nhưng cũng có khá nhiều xe phải quay lại làm việc rất lâu không hiểu là có lỗi gì, em dự là khi bị giữ lại cụ nào rắn thì cho qua còn cụ nào mềm thì bị nắn và khi đã đưa giấy tờ cho xxx kiểm tra rồi thì xong không mất xiền cũng mất thời gian và có khi còn bị chỉ ra khối lỗi mới từ cái xe của mình ấy chứ. Vậy nên các cụ qua đây phải cảnh giác và chuẩn bị tâm lý cho tốt để nếu có bị vẫy lại phải thật rắn cho xxx hết cửa làm ăn.

ngày giữa đêm

[Tịch thu bằng lái]
Gửi cụ xera.
E thì một chữ bẻ đôi tiếng ANh ko biết!
Hôm trước có cụ nào đấy viết mấy chữ tiếng Eng, e hỏi con gái e, thì cháu dịch là:
"CHÓ KHÔNG ĂN THỊT CHÓ".
E nghĩ mấy con chó cũng có tình chó đấy chứ!
Người đời vẫn thường nói, chỉ có chó ngu mới ăn xương chó thôi.

quocviet

Xe container
qua đấy phải cẩn thận thôi!

thuquynh

Xe máy
mệt nhỉ haizzzz

HaJolie

Xe buýt
Hi các cụ, E biết thớt nói về ngã tư này nhiều rồi nhưng e vẫn làm 1 cái nhắc các cụ cho đỡ quên....
Em tưởng chỗ này là NGÃ TAM chứ cụ???

Đúng là cụ Thịnh cực kỳ có duyên với xxx, không chỉ những vụ nổi tiếng mà đằng sau đó còn n lần có duyên với xxx nữa. Thật bái phục!