[Funland] Nhạc không lời hay nhất mọi thời đại!!

Habuon89

Xe buýt
Anh nói thật mà, nhạc ma trong truyện NNN đọc đêm phê cực:P
Em chệu. Ngày sv em bị cả xóm trọ rủ rê, nghe truyện ma. Tắt điện 7 đứa ngồi nghe. Mà sợ chết khiếp, tới bây giờ.

loiht

Xe máy
Mấy bản nhạc kinh điển không à.

BoDauPhong

Xe hơi
Quá hay. Cảm ơn cụ chủ nhiều. Không lời luôn hay nhất.

xítdca

Xe tải
em đã up các bản mới rồi đó ạ, mời các cụ vào thưởng thức... vì thời gian không cho phép nên em up tạm khi nào có em gửi các cụ tiếp!! em up tại trang 1 các cụ nhé!! :) chúc các cụ vui vẻ...

em đã up các bản mới rồi đó ạ, mời các cụ vào thưởng thức... vì thời gian không cho phép nên em up tạm khi nào có em gửi các cụ tiếp!! em up tại trang 1 các cụ nhé!! :) chúc các cụ vui vẻ...
Mong bác bớt chút thời gian thường xuyên vào cập nhật thêm nhé!

nhuantin

Xe buýt
Ờ thế thì chắc nhiều người chả dám nhận đâu, vì biết được cám ơn cái gì mà dám nhận hả em;)
à vâng, thế nên nó chỉ hiệu quả với người dám nhận lời cảm ơn đó thôi ạ.

Schumacher

Xe buýt
nhà cháu kết nhất bài đầu,hehe,ghi ra đĩa về nhà nghe nào =)) thanks cụ
Bài này là bài Sad Angel của Igor Krutoi, bài này có "Lời tựa" khá hay của chính tác giả viết, ạ

Hãy sống chậm lại để cảm nhận...

Cuộc sống là vô vàn những mảng màu lắp ghép, những cung bậc cảm xúc như nối tiếp nhau: buồn, vui, hạnh phúc, chán nản, thất vọng, vui tươi, xót xa... của hàng loạt số phận. Những niềm vui nho nhỏ, những nỗi buồn man mác tiếp nối nhau, đan xen những giây phút ấm áp, tươi vui.

Và đôi khi, ta vô tình bị cuốn vào vòng xoáy của cuộc sống và lãng quên những điều bình dị vốn rất quen thuộc xung quanh, để khi nhận ra, ta biết mình đã để tuột khỏi tay rất nhiều thứ, rồi nuối tiếc, rồi tự chất vấn mình, tự dằn vặt rằng tại sao? tại sao?...

Hãy tự dành cho mình những khoảnh khắc yên bình, những khoảng lặng để suy tư về cuộc sống và niềm tin vào phía trước, "luôn luôn có niềm hy vọng cho người nào bình tâm suy nghĩ về cuộc sống". Hãy một lần ngồi lại và nhìn ngắm cuộc sống xung quanh, trái tim mỗi người hãy tự vấn rằng, liệu có phải mình đã để trôi lãng những khoảnh khắc tưởng như vô nghĩa, nhưng kỳ thực lại giá trị hơn rất nhiều những thứ vật chất khác.

Hãy sống chậm lại và cảm nhận", mỗi người đôi khi hãy để mình sống chậm hơn một chút để quan sát con người xung quanh, để lắng nghe những âm thanh rất đỗi thân thương, để tìm kiếm những vẻ đẹp bình dị, để gạn bớt những lo toan, những vội vã trong tâm trí, cảm nhận từng phút giây, từng khoảnh khắc của cuộc sống kỳ diệu và để hi vọng về một ngày mai tươi mới.

-----Igor Krutoi----
[YOUTUBE]Sz1idnMQFOA[/YOUTUBE]

xítdca

Xe tải
vok cho bác 1 phát . e muốn nghe mà k biết tên mấy bài nỳ
cám ơn cụ có lời mời!! tại mấy hôm em đi làm nên không có mạng lên OF thăm các cụ được!! hum nào rảnh em mời các cụ thưởng thức tiếp... :x

Habuon89

Xe buýt
Buồn buồn, em nghe " bến Thượng Hải" thấm lắm các cụ ạ!

phucloc8899

Xe container
Từ bao năm nay mỗi lần em nghe bài này em đều có cảm xúc nhưng ko hiểu sao em vẫn chưa thuộc lời, hài thật
[video=youtube;Duv3Q_DjUMg]http://www.youtube.com/watch?feature=player_embedded&v=Duv3Q_DjUMg[/video]

HUNGBDA79

[Tịch thu bằng lái]
Cụ có mp3 của yani ko/ bản ngày xưa ya, bây h nghe chán lắm, cho e cái thùy link nhá