[Funland] Nhạc đêm khuya

Trạng thái
Thớt đang đóng

W.H.T

Xe tăng
đi chơi thích mợ ạ, nhưng mà nhiều lúc ngẫm nghĩ thấy cũng hơi sáo rỗng, cho nên nếu không có điểm để bám vào, sống rất dễ bị giao động. Mạng xã hội đôi khi độc hại vì nó lôi cái xấu nhất của mình ra, vào đây em thấy vẫn thế. Em nghĩ miễn mợ thấy vui, cười phớ lớ là đủ. Còn chẳng quan trọng, em trước kia thì phải bằng hạm đội bọ cạp, giờ đỡ rồi, cỡ 10 con. hihi
Mợ ở HN à, e mà về việt nam cà phê với em không.
Sure. Mợ về báo Em. Em thì nghĩ ở đâu cũng thế lâu là lòi cái xấu. Nên thà cứ như bản chất từ đầu mịa cho xong. Còn ai là ai mình chả nên đào sâu làm gì. Cứ chấp nhận cái họ đang có ở đây, xế thôi , nhẩy ;))

W.H.T

Xe tăng
hoang tưởng nhưng mà chuẩn :D, xem đoạn đấy cười gần chết.
Mợ thử xem mấy phim hài Thái Lan như ATM love hay Peemak chưa, rất duyên dáng và làm mình yêu đời.
Em chưa. Nhưng xem phim mư Thái cười gần chết. Đó là Tình người duyên ma, ngôi đề ma quái tập 1 thôi. Thái họ làm về nhân vật đồng tính. Em thấy hay mà buồn cười :))

Hien do

Xe tăng
Sure. Mợ về báo Em. Em thì nghĩ ở đâu cũng thế lâu là lòi cái xấu. Nên thà cứ như bản chất từ đầu mịa cho xong. Còn ai là ai mình chả nên đào sâu làm gì. Cứ chấp nhận cái họ đang có ở đây, xế thôi , nhẩy ;))
okie, em like, hôm nay mợ đc em ưu tiên chat tiếng việt có dấu . hahahah, vì hnay em làm việc, còn không em mà xài phone là mợ đoán chữ cả ngày.
em rất dễ tính để chơi, nhưng em sợ nhất hùa nhau vào chỉ chỏ, đến khổ, thấy ở Việt Nam còn nhiều vấn đề lắm

Hien do

Xe tăng
Em chưa. Nhưng xem phim mư Thái cười gần chết. Đó là Tình người duyên ma, ngôi đề ma quái tập 1 thôi. Thái họ làm về nhân vật đồng tính. Em thấy hay mà buồn cười :))
tình người duyên ma là peemak đó mợ, nhạc phim đấy cũng hay, Thái xem sảng khoái.

W.H.T

Xe tăng
okie, em like, hôm nay mợ đc em ưu tiên chat tiếng việt có dấu . hahahah, vì hnay em làm việc, còn không em mà xài phone là mợ đoán chữ cả ngày.
em rất dễ tính để chơi, nhưng em sợ nhất hùa nhau vào chỉ chỏ, đến khổ, thấy ở Việt Nam còn nhiều vấn đề lắm
Lói roài. Nhạc nào E chả nhảy, Mợ ko phải nghĩ giề cho mệt. Em tiếp chiêu tất :))

Hien do

Xe tăng
Lói roài. Nhạc nào E chả nhảy, Mợ ko phải nghĩ giề cho mệt. Em tiếp chiêu tất :))
ko e cũng ko nghĩ, hahah em nhảy nhạc nhanh lắm, ở bên này không hay karaoke, chứ mà có như ở Vn mình chắc hàng xóm nó kiện em chết

humxam75

Xe điện
Đc đi nhiều thích nhỉ. Chả quanh quẩn cái Hồ Rùa như Em haiza. Nhưng mấy hôm trc rủ Chàng đi ăn bánh tôm rồi đi dạo Hồ Tây lãng mạn phết ..đc 1 lúc Chàng kêu Anh đau bụng với mỏi chân lắm... về thôi :))
Bài này nghe wen wen, mà chả lẽ về thật thì kém quá :))

wave-tau

Xe container
Khoan khoan cái hồ hoa ở đâu mà đẹp quá vậy là đẹp ... hở Cụ :)
Hồ lào chả đẹp. :))
Cái trên cùng là gần nhà, đi bộ vào rừng 1 lúc là đến.
Cái hồ có cái thuyền ở thành phố Krumlov, ảnh trên cũng thuộc thành phố ý.
Còn hồ có hoa như súng ở ta cách đây khoảng 20km, hình dưới hoa súng là cả cảnh hồ đấy, hè đến tây ra đây bơi thuyền, tắm đông phết, tiếc là ko có ảnh tắm cho chế ba, nhiều cô phơi nắng mặc mỗi cái quần bé tẹo còn trên ko thấy vải đâu cơ. =))

Có mỗi cái này zoom 50x mới bắn tới thôi, chứ vào bãi mà mang đt ra chụp là hết hơi. :))

W.H.T

Xe tăng
Hồ lào chả đẹp. :))
Cái trên cùng là gần nhà, đi bộ vào rừng 1 lúc là đến.
Cái hồ có cái thuyền ở thành phố Krumlov, ảnh trên cũng thuộc thành phố ý.
Còn hồ có hoa như súng ở ta cách đây khoảng 20km, hình dưới hoa súng là cả cảnh hồ đấy, hè đến tây ra đây bơi thuyền, tắm đông phết, tiếc là ko có ảnh tắm cho chế ba, nhiều cô phơi nắng mặc mỗi cái quần bé tẹo còn trên ko thấy vải đâu cơ. =))

Có mỗi cái này zoom 50x mới bắn tới thôi, chứ vào bãi mà mang đt ra chụp là hết hơi. :))
Đã mặc quần bơi mà còn ngồi =))

Chỉnh sửa cuối:

W.H.T

Xe tăng
Bữa tối Em có xôi đỏ rán chấm đg :))

Mợ Liễn

Xe container
Em lại sinh nhật part 2 :)). Hnay em tự nấu :))

Trạng thái
Thớt đang đóng