[Funland] Nhạc đêm khuya

Trạng thái
Thớt đang đóng

Thým Nở

Xe buýt
Hôm nay tui oải quá Nàng ạ. DL đè chết thôi... rắc rối không biết xử lý ntn :((
Những lúc chẳng biết nên làm thế nào, Nở thường đi ngủ. Sáng dậy pha 1 cốc cafe, ra ngắm mấy cái cây, xong mới ngồi lại suy nghĩ nên làm j, và tin vào giác quan của mình. Luôn có tâm niệm rằng: nếu ko làm thì thất bại ngay từ đầu, còn làm thì ít nhất cũng có vài % hi vọng. Vậy nên cứ liều 1 phen! :)) Nếu ko có hứng làm thì ít nhất cứ làm xong cái đã, rồi tính sau :D

Thým Nở

Xe buýt
Nhạc Đồng Lan... Có 1 cái j đó rất ma mị. Kiểu càng nghe càng hay, nhất là những hôm trái gió trở trời, tâm trạng chênh vênh thì càng hay tợn :))

humxam75

Xe điện
Những lúc chẳng biết nên làm thế nào, Nở thường đi ngủ. Sáng dậy pha 1 cốc cafe, ra ngắm mấy cái cây, xong mới ngồi lại suy nghĩ nên làm j, và tin vào giác quan của mình. Luôn có tâm niệm rằng: nếu ko làm thì thất bại ngay từ đầu, còn làm thì ít nhất cũng có vài % hi vọng. Vậy nên cứ liều 1 phen! :)) Nếu ko có hứng làm thì ít nhất cứ làm xong cái đã, rồi tính sau :D
Em thì luôn tâm niệm: mọi việc xảy ra đều có lý do của nó

W.H.T

Xe tăng
Tui bây giờ đi ngủ cũng là một sự ám ảnh, nhiều lúc thức giấc giật mình với câu trong đầu "Thôi chết"

W.H.T

Xe tăng
Nhạc Đồng Lan... Có 1 cái j đó rất ma mị. Kiểu càng nghe càng hay, nhất là những hôm trái gió trở trời, tâm trạng chênh vênh thì càng hay tợn :))

Em thích nghe Đồng Lan hát tiếng pháp. có bài gì đó hay lắm trong Chương trình Chào của VTV.. Em rất thích xem chương trình đấy.

Gotan Project - La Revancha Del Tango

Một chút khác lạ cho ngày hôm nay nào. Mời ^^

Thým Nở

Xe buýt
Tui bây giờ đi ngủ cũng là một sự ám ảnh, nhiều lúc thức giấc giật mình với câu trong đầu "Thôi chết"
Đã từng... và đã tự quyết định rất nhanh gọn, dứt khoát, ko hối tiếc :))

Thým Nở

Xe buýt
Nhạc Phạm Hoài Nam dường như cũng rất hợp những ngày ntn. Một cốc cafe bên ô cửa sổ, mắt nhìn xa xăm, ngẫm nghĩ về cuộc đời :P. Nghe thì “nguy hiểm” thế thôi, chứ em đang nằm vắt chân chữ ngũ tìm nhạc cho ace nghe :))

W.H.T

Xe tăng
Em thèm nghe bài ca du mục hay cô đơn gì đó mà có ong da đỏ thổi cái kèn hay sáo có nhiều ống giữa thảo nguyên ý... mà không bao giờ nhớ tên là gì cả. Nhà mình có ai nhớ không ạ?

W.H.T

Xe tăng
Nhạc Phạm Hoài Nam dường như cũng rất hợp những ngày ntn. Một cốc cafe bên ô cửa sổ, mắt nhìn xa xăm, ngẫm nghĩ về cuộc đời :P. Nghe thì “nguy hiểm” thế thôi, chứ em đang nằm vắt chân chữ ngũ tìm nhạc cho ace nghe :))

Bà ngồi yên cho tôi làm một vái :))

Nhiều khi e

Đang nghe rồi, dưng mà hơi dài Cụ Chuột ơi có bải nào quẩy ngắn ngắn không. Cứ quẩy dài là Em phải đi ăn mỳ tứng mới theo được hờ hờ
Có đấy, trong đầu nảy luôn ra bài nì ,à phim này theo em đánh giá cũng....:)

Mời^^

Trạng thái
Thớt đang đóng