[Funland] Nhạc đêm khuya

Trạng thái
Thớt đang đóng

Mợ Liễn

Xe container
Hôm qua... say ... do vang mà ko hiểu sao... ko dám nghe bài này ... nhưng đến cuối vẫn không cưỡng lại được... nghe mà... da diết... mà...

Nghĩ lại sao đôi khi.. bồng bột vậy... không phải ai cũng nghĩ đơn giản như mình :)

Ko ai từ đầu đến cuối ko sai bao h. Nhg cảm giác này đúng là mệt mỏi kinh khủng. Áy náy. Hơn nửa năm trước em cũng tự dứt khoát 1 quyết định khiến em dùng dằng mãi. Ko phải vì lead sai mà, à nhiều lý do lắm, ko kể hết được :D. Đến h em vẫn chưa thấy hối hận. À em ko khuyên cụ liều như em đâu nhé :))

Chỉnh sửa cuối:

huongsac80

Xe container
Hôm qua... say ... do vang mà ko hiểu sao... ko dám nghe bài này ... nhưng đến cuối vẫn không cưỡng lại được... nghe mà... da diết... mà...

Nghĩ lại sao đôi khi.. bồng bột vậy... không phải ai cũng nghĩ đơn giản như mình :)

Suy nghĩ đơn giản là tốt mà. Tránh sao đc những lựa chọn sai lầm, ai chả có lúc sai. Chỉ cần lúc đưa ra quyết định mình đã ko làm gì hổ thẹn, mục đích là vì lợi ích chung chứ ko phải vì mưu lợi cá nhân. Mà đừng tự trách mình làm gì, tự làm khổ mình; suy nghĩ đơn giản và vui lên cụ êiiii :))

• Vodka
Reactions: Kuu

huongsac80

Xe container
Ko ai từ đầu đến cuối ko sai bao h. Nhg cảm giác này đúng là mệt mỏi kinh khủng. Áy náy. Hơn nửa năm trước em cũng tự dứt khoát 1 quyết định khiến em dùng dằng mãi. Ko phải vì lead sai mà, à nhiều lý do lắm, ko kể hết được :D. Đến h em vẫn chưa thấy hối hận. À em ko khuyên cụ liều như em đâu nhé :))
Mợ vẫn còn suy nghĩ về quyết định đó à? Nếu qđ mà chỉ ảnh hưởng đến em dù Kqua thế nào em cũng mặc định ban đầu em đã lựa chọn đúng, đỡ phải hối hận; sai là trời cho bài học, sau sẽ đỡ dại hơn :)) thế nào cũng sẽ thu lại đc cái gì đó :))

W.H.T

Xe tăng
Cảm ơn các Nàng. Em quên hết roài.... giờ lại phơi phới :D

Mợ Liễn

Xe container
Mợ vẫn còn suy nghĩ về quyết định đó à? Nếu qđ mà chỉ ảnh hưởng đến em dù Kqua thế nào em cũng mặc định ban đầu em đã lựa chọn đúng, đỡ phải hối hận; sai là trời cho bài học, sau sẽ đỡ dại hơn :)) thế nào cũng sẽ thu lại đc cái gì đó :))
Là mình chiêm nghiệm thôi mợ :D. Còn bất cứ sự lựa chọn nào cũng đều mang đến trải nghiệm. Ko thành công thì cũng thành nhân, mà ko thành nhân thì thành j thì thành ạ =))

W.H.T

Xe tăng
Thế nà hqua 3 say chưa chai à cụ? :))
Lói da xấu hổ tửu lượng kém.. mà còn sĩ đêm bò ra gặp em Huệ, quay ra gặp ngay anh Dạ dày. Sáng ra làm cái bánh mỳ, mí ăn cháo... nhưng hí hí .. có uống trộm đc ngụm G7... hờ hờ

Thým Nở

Xe buýt
Lói da xấu hổ tửu lượng kém.. mà còn sĩ đêm bò ra gặp em Huệ, quay ra gặp ngay anh Dạ dày. Sáng ra làm cái bánh mỳ, mí ăn cháo... nhưng hí hí .. có uống trộm đc ngụm G7... hờ hờ
Từ nọ em đã nghi nghi em nhầm giới tính của cụ/mợ rồi. Nay nghe thế này bít ngay là mợ :)). Uống trộm Sói bít lại đấm cho ạ =)). Chúc mợ mau khỏe nhá! Em cũng ko bít uống :-j

W.H.T

Xe tăng
Từ nọ em đã nghi nghi em nhầm giới tính của cụ/mợ rồi. Nay nghe thế này bít ngay là mợ :)). Uống trộm Sói bít lại đấm cho ạ =)). Chúc mợ mau khỏe nhá! Em cũng ko bít uống :-j
Vậy... vậy Mợ bỏ em ư :((

huongsac80

Xe container
Thế nà hqua 3 say chưa chai à cụ? :))
Vậy... vậy Mợ bỏ em ư :((
Các mợ thức khuya tốt thật
Em mà thức đến tầm 12h, hôm sau mắt nó mệt mỏi và thâm quầng ra :)) nên là cạch, chả dám thức khuya hay uống cafe :))

Thým Nở

Xe buýt
Các mợ thức khuya tốt thật
Em mà thức đến tầm 12h, hôm sau mắt nó mệt mỏi và thâm quầng ra :)) nên là cạch, chả dám thức khuya hay uống cafe :))
Ko đừng được thì phải thức thôi chứ mệt lắm mợ :)). Thỉnh thoảng lại trót cafe buổi tối, thế là mắt như đèn ông sao :P

huongsac80

Xe container
Ko đừng được thì phải thức thôi chứ mệt lắm mợ :)). Thỉnh thoảng lại trót cafe buổi tối, thế là mắt như đèn ông sao :P
Em ko dám uống cafe luôn; mà mất ngủ giảm cân nhanh lắm :))
Cũng có lúc vào tối cuối tuần, em muốn thức khuya để nằm im nhìn đêm đen xem thế nào, nhưng 1 là em ngủ quay cút luôn, 2 là lại nghĩ linh tinh :))

W.H.T

Xe tăng
Sao em lại bỏ mợ? :)) Gòy, lắm ce thức khuya quá nên em tưởng mợ là cụ :)). Cái kiểu đã ko uống được thì uống vang cũng say cả chấy nhề :D
Hà hà... thức nhiều cũng làm Em nam tính hẳn. Đi đứng khệnh khạng. Trông rất dì và lày lọ :))

W.H.T

Xe tăng
Thặc. Cái thời thức tán zai xa roài giờ thì không dừng đc thì phải thức chứ ham hố gì đâu. Thức đêm nhoắt cái bánh kem xốp, tý lại cái kẹp Lotte 100, đói quá thì mỳ trứng hay ngô xào bơ tép, cà phê thì 2 gói chập 1 ... :((

huongsac80

Xe container
Thặc. Cái thời thức tán zai xa roài giờ thì không dừng đc thì phải thức chứ ham hố gì đâu. Thức đêm nhoắt cái bánh kem xốp, tý lại cái kẹp Lotte 100, đói quá thì mỳ trứng hay ngô xào bơ tép, cà phê thì 2 gói chập 1 ... :((
Em ko hay ăn vặt lắm, thức muộn cũng ko hay ăn :))
Nhưng thức muộn quá sáng hôm sau mệt mỏi trông người em nó chán lắm mợ; Em thấy nó dặt dẹo hơn chứ nào có nam tính đc nhỉ :))

W.H.T

Xe tăng
Em ko hay ăn vặt lắm, thức muộn cũng ko hay ăn :))
Nhưng thức muộn quá sáng hôm sau mệt mỏi trông người em nó chán lắm mợ; Em thấy nó dặt dẹo hơn chứ nào có nam tính đc nhỉ :))
Ăn vặt là Thần luôn. Thực ra vin vào tôn chỉ này

tải xuống.png

Nam tính vì sao thì đây ạ. Sáng dậy váy à, phải là ngại lắm, thôi quần bò giầy thể thao... son à.. bỏ đê, nước hoa hả... bỏ luôn... đang đi có đồng bọn gọi...khà khà ... chạy vào làm cốc chè nóng, dằn nòng ko bắn điếu thuốc sợ chúng nó đánh giá... thì ko nam tính thì nà dì đơi ạ. :((

Trạng thái
Thớt đang đóng