[Funland] Nhà trong ngõ tranh nhau chỗ đỗ xe

Vulcan V70

Xe trâu
Bài này chính chủ đăng lên OFFB đây mà. Xong xoá đi tưởng giảng hoà rồi hoá ra anh vụ phó vẫn dính.
Xe phủ bạt chủ xe nói là nhà trong cùng, ngõ cụt rồi các cụ nhé.
Còn anh vụ phó thì đã doạ nạt mấy lần rồi, còn bảo sẽ bỏ ra vài chục củ để cho chủ xe phủ bạt bán xới (vì là khách thuê nhà)...
Vậy liên quan gì đến cậu vụ phó nhỉ? Chắc cậu vụ phó nhà đối diện với nhà cô kia??

piston

Xe container
Trường hợp này gọi CAP được ko các cụ?
Ngõ thì chắc là không có biển cấp đỗ rồi.
Về lý sẽ xử như thế nào?
Báo ca thì ngon rồi, đây nhà cháu lại báo ông Mark Zuckerberg thông qua offb, thế mới đau, cam củng cũng ghi lại cảnh vung tay nữa. rõ khổ.

New Audi R8

Xe buýt
Vậy liên quan gì đến cậu vụ phó nhỉ? Chắc cậu vụ phó nhà đối diện với nhà cô kia??
Vụ này chủ thớt bảo ông vụ phó sang bấm chuông bảo vợ chồng đánh xe dịch ra để ông ấy cho xe vào nhà cụ ạ.

sthd

Xe lăn
Có nhiều thằng đầy tớ có tí quyền là coi trời bằng vung
vụ này thì em nghĩ ngược lại. có khi nhà em gái kia được thuê để lật ghế chú Vụ phó.
cần tìm hiểu xem chú Vụ phó sắp lên có chơi với nhà em gái này ko?
kịch bản rất chặt chẽ: đỗ xe chắn đường khiêu khích, khi bị nhắc thì chửi khiêu khích, cam 4k sẵn sàng. chú Phó mất kiểm soát, vung tay lên là xong! cả hệ thống cào mặt ăn vạ đã sẵn sàng: em gái thương tích đầy mình, clip sốc, facer, koler, báo chí, chi bộ, kiểm điểm... sẵn sàng, lại đúng dịp đang kiểm điểm oảng viên cuối năm... thế là a Phó bay màu!

Dan du an

Xe ba gác
Anh VP kia có khi sau vụ này lại bay mất cái xe hoặc cả cái nhà cụ nhỉ. Mà khi họ về nhà rồi thì truyền thông mình cứ nháy vào cái chi tiết VP để làm gì nhỉ. Đây là tranh chấp dân sự người với người thôi khi hết giờ làm việc mà.

Dan du an

Xe ba gác
vụ này thì em nghĩ ngược lại. có khi nhà em gái kia được thuê để lật ghế chú Vụ phó.
cần tìm hiểu xem chú Vụ phó sắp lên có chơi với nhà em gái này ko?
kịch bản rất chặt chẽ: đỗ xe chắn đường khiêu khích, khi bị nhắc thì chửi khiêu khích, cam 4k sẵn sàng. chú Phó mất kiểm soát, vung tay lên là xong! cả hệ thống cào mặt ăn vạ đã sẵn sàng: em gái thương tích đầy mình, clip sốc, facer, koler, báo chí, chi bộ, kiểm điểm... sẵn sàng, lại đúng dịp đang kiểm điểm oảng viên cuối năm... thế là a Phó bay màu!
Kịch bản của cụ hãi nhỉ. Cháu hết rượu rồi ạ.

sthd

Xe lăn
Anh VP kia có khi sau vụ này lại bay mất cái xe hoặc cả cái nhà cụ nhỉ. Mà khi họ về nhà rồi thì truyền thông mình cứ nháy vào cái chi tiết VP để làm gì nhỉ. Đây là tranh chấp dân sự người với người thôi khi hết giờ làm việc mà.
Bộ đang xem xét miễn nhiệm rồi. đau quá. bị lừa

piston

Xe container
Nọ em đọc trên phây là, nhà ông quan kia là thổ dân, có xe trc, thường đậu trc của nhà cô kia, cô kia là ng thuê nhà. Nay cô ấy mua xe nên đòi lại cái lôt đó.

Chết nỗi đảng viên lại phải gương mẫu 24/24 ạ.

bmwchandat

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
phimnhakinh.com.vn
Cái ngõ đấy thực tế ko ông nào nên đỗ :) Còn ông Phó thì từng đấy tuổi rồi còn hành xử vậy thì sai quá rồi :) Ông hàng xóm chắc cũng chuyển chỗ ở :)))

Dan du an

Xe ba gác
Nọ em đọc trên phây là, nhà ông quan kia là thổ dân, có xe trc, thường đậu trc của nhà cô kia, cô kia là ng thuê nhà. Nay cô ấy mua xe nên đòi lại cái lôt đó.
Thế thì ông VP cũng hành xử không hay vì bình thường đỗ xe thế ai đi được....

TungThoc

Xe điện
Ông tát người người thì cũng khổ rồi, nhưng Nhà Thằng Hàng xóm đỗ xe chắc cũng không yên dễ thế đâu, cứ ra phường sẽ có hàng loạt tội.

Vulcan V70

Xe trâu
Vụ này chủ thớt bảo ông vụ phó sang bấm chuông bảo vợ chồng đánh xe dịch ra để ông ấy cho xe vào nhà cụ ạ.
Nếu cậu vụ phó yêu cầu dời xe để cậu ta cho xe vào nhà thì cũng nên hợp tác, nhường nhau 1 tí.

Vậy cũng căng bác nhỉ? Giống tình trạng ghế ít, mít nhiều, còn tranh giành đánh chởi nhau nhiều

piston

Xe container
Thế thì ông VP cũng hành xử không hay vì bình thường đỗ xe thế ai đi được....
Em thấy dân ngõ nhỏ sẽ cảm thấy cực khó chịu nếu có ô tô ra vào, kể cả của ai, Sau chuyện này e là mang xe ra đường để hết.

Chán_Đời

Xe hơi
dở rồi ông hàng xóm làm đơn lên CAP kêu đi giám định thương tật cụ vụ kia vớ vẩn mất hết

Đại_Vệ

[Tịch thu bằng lái]
........................................................................
Thật sự qua vụ này thấy có mấy vấn đề: 1. Cái ngõ bé thế kia đỗ cái xe trùm bạt ở đó thì mọi người đi thế nào. Một mình nhà đó có ô tô à. 2. Chứng tỏ chỗ đỗ ô tô ở Hà nội quá thiếu. 3. Vụ phó mà hành xử cũng côn đồ phết, táng luôn nhưng em kia có vẻ không vừa chắc phải nói gì đó.

Gái đ.ũy già hàm!

Lại mở cái mồm ngu nói giọng "Kẻ Noi" !!