[Funland] Nhà trọ Balanha. Có cụ mợ nào thích phim này không?

ocean08

Xe điện
E thấy kịch bản thì vô lý bỏ cụ đi được, chỉ có những tình tiết gây hài cục bộ là vui.
E thít cô gái nhà người ta hơn.
Cô gái nhà ng ta e cũng xem nhưng thấy phim đấy diễn ra như thời vô chính quyền ấy. Lão Tài tác oai tác quái như thế mà chính quyền thôn xã như vô hình, k thấy động đậy đc việc gì, toàn là hai cậu thanh niên làng Khoa, Cân đi đấu tranh trầy vẩy bao nhiêu lâu... Xem ức chế, k thật.

chuminhkhoa09

[Tịch thu bằng lái]
Quỳnh kool, nhân vật trong phim là Nhi. Em lại ko thích quả đùi vì to quá, ko thon thả tí nào, hơi mất cân đối với body. Em thích em Hân (có con) hơn, và cô giáo dạy bơi nữa :D
Ấy, to mới ngon chứ, nhìn cứ như 2 khúc giò ấy. Mỗi lần thấy em này mình lại nuốt nước bọt quay sang mụ gấu nằm bên cạnh rồi chê "cô diễn viên này đùi to mà thô thế nhỉ"

HoangX

Xe tăng
Em biết mà cụ ơi, bạn đh em nó là chủ 1 channel trên Youtube làm phim, làm qc và dựng phim cho cả Vtv nữa ("Người phán xử" cũng do đội của nó phụ trách quay 1 số đoạn). Nói chung là yên phận thỉnh thoảng có hứng trong 1 khoảng t/gian thì viết truyện để đăng thôi. Chứ chưa nghĩ đến việc truyện của mình đc lên phim đc.
Kể ra nếu đầu tư thì cho học bổng đội kỹ thuật đi học Tây lông về quay dựng thì hay. Muốn thể hiện rõ ý tưởng thì phải có kỹ năng làm đc việc ấy đã. Em thấy việc này cần hơn. Những cảnh quay cận của Hàn Xẻng hay vãi lái. Rồi trang điểm kiểu gì mà nv khóc giọt nước mắt cũng tròn xoe, nhỏ xuống như lệ chứ không nhoe nhoét mắt mũi tùm lum như mình. Hehe

OMEGA speed

Xe tải
Cô gái nhà ng ta e cũng xem nhưng thấy phim đấy diễn ra như thời vô chính quyền ấy. Lão Tài tác oai tác quái như thế mà chính quyền thôn xã như vô hình, k thấy động đậy đc việc gì, toàn là hai cậu thanh niên làng Khoa, Cân đi đấu tranh trầy vẩy bao nhiêu lâu... Xem ức chế, k thật.
phim này tởm luôn, như vô thiên vô pháp, xem không tiêu hoá nổi.

4U4me

[Tịch thu bằng lái]
Thế cụ không thấy vợ chồng Đường Nhuệ nó còn tung hoành giữa phố lớn bao năm mà có ai dám làm gì không?

congthuong

Xe điện
Phim mà, có thể sáng tạo vượt mọi giới hạn, nếu cứ phải như xã hội hiện đại thì cụ phim phóng sự, thời sự ấy.

Như phim Avatar ấy, chả ai thắc mắc như cụ.

ocean08

Xe điện
Phim mà, có thể sáng tạo vượt mọi giới hạn, nếu cứ phải như xã hội hiện đại thì cụ phim phóng sự, thời sự ấy.

Như phim Avatar ấy, chả ai thắc mắc như cụ.
Vâng Cụ, hihi!
Phim Nhà trọ Ba lăng nhăng và phim Những ngày k quên nếu k nhầm thì Nhà trọ ở BLN và Nhà Quốc - Huệ ở NNKQ là 1 phải không các Cụ.
Phim NNKQ làm kiểu ăn mày dĩ vãng phim thành công trc, xem nhạt.

kmc1085

Xe tải
E thấy phim xem cũng vui vui đó cccm ah

4U4me

[Tịch thu bằng lái]
Vâng Cụ, hihi!
Phim Nhà trọ Ba lăng nhăng và phim Những ngày k quên nếu k nhầm thì Nhà trọ ở BLN và Nhà Quốc - Huệ ở NNKQ là 1 phải không các Cụ.
Phim NNKQ làm kiểu ăn mày dĩ vãng phim thành công trc, xem nhạt.
Cùng một căn biệt thự đấy cụ. Nhà này trước cũng dùng trong phim “Chạy trốn thanh xuân”.
NNKQ là phim phục vụ tuyên truyền chống Covid thôi.

HoangX

Xe tăng
Cùng một căn biệt thự đấy cụ. Nhà này trước cũng dùng trong phim “Chạy trốn thanh xuân”.
NNKQ là phim phục vụ tuyên truyền chống Covid thôi.
Phim NNKQ đúng thật quá chán. Phim kia hay bao nhiêu thì phim này làm nhân vật mất hình tượng bấy nhiêu. Em xem đc 5p phải chuyển kênh :(

them.4o

Xe buýt
Xem nó vui vui giải trí, e vừa mò lên mạng xem lại hết các tập trc đây