[CCCĐ] Nha Trang - Review Và Kinh Nghiệm

camvolang

Xe buýt
E ở khu căn hộ của Ks Mườnh Thanh vì nhà có trẻ e đi kèm nên ở căn hộ tiện hơn , k sang bằng phòng bên ks đâu cụ ạ . Nhưng tiện và giá ok lắm .
Gia the nai cu.nhs e hai nhi.dinh di thang 4 cu co call ko a

camvolang

Xe buýt
Tối cụ thích thanh cảnh thì đi đạo dọc bờ biển , quảnh trường hoặc đi chợ đêm ở NT . Thích sôi động thì bar nhiều lắm cụ , có cái bar ngay gàn bờ biển luôn cụ ạ , bar trên khách sạn thì nhiêu lắm cụ ạ
Nha em dinh di thang 4.3 ngay du khong cu

camvolang

Xe buýt
vâng vay chac em di 4 ngay ạ,cám ơn bác.

tí nị

Xe tải
Đọc hết thớt của cụ thì cũng hơi chuẩn ạ ,mấy quán hải sản đường tháp bà là những quán bình dân ,chỉ có đều ăn uống không bị chặt chém ( lưu ý các cụ không nên ăn các quán ngay chân cầu trần phú ngay nhà khách bca T78 nha)
Em bổ sung 1số quán cho các cụ
Ăn sáng ngoài quán bún cá loan ở đường ngô gia tự ,còn có bún cá năm beo đường phan bội châu
Nem nướng đặng văn quyên ,các quán trên đường lê lợi bán từ 10 h sáng .
Ăn sáng sang tí có nhà hàng đèn lồng đỏ đường hoàng văn thụ ,bán đủ thứ
Nhậu ngắm cầu trần phú có khu bờ kè bắc tháp bà ,khu này ngồi ăn nhậu mát mẻ nhưng giá cao không bị chặt chém
Khu quán nhậu ở đường nguyễn tất thành mà cụ nói ăn uống tốt nhưng có nhiều quán như vậy ngay khu vực này luôn sát chân cầu bình tân
Các điểm vui chơi biển ngoài các đảo còn có khu dốc lếch ,bãi dài
Các khu rừng suối có giang bay,suối tiên, ba hồ
Tắm bùn thì khu i resort cao cấp và sạch sẽ nhất,
Khu ăn nhậu cá nướng của dân nha trang ,tập trung ở đường ngô thời nhiệm ,bạch đằng ,đống đa.
Cuối cùng muốn biết nhiều nữa thì gọi thổ địa là em .phi 0905203939 để chỉ chỗ ăn và chơi

new_member

Xe buýt
E cũng vừa đi về, theo e cũng nên ở 1 đêm Vinpearl vì rất đẹp, sạch sẽ, phục vụ chuyên nghiệp và ko lộn nhộn như bên Trần Phú ( nhiều dân Tàu và Nga ngố). Cháu ở 2 đêm bên ks Bavico 4*(950k/ 1 đêm), 1 đêm Vinpearl. Thuê xe máy 150k/ 1 ngày. Ngoài các điểm cụ chủ nêu, nhà cháu có đi Hòn Chồng, ngồi cafe rất thik.
Mời các cụ ngắm

thuykim127

Đi bộ
vinpear mấy h mở cửa bạn???chơi mấy h về???có ai đi tour Nha phu chưa, vì nhà có trẻ em nên định đi nha phu vì có đảo khỉ, xiếc gì đấy...mình đặt căn hộ ở Galaxy apartment, có ai ở chưa cho mình xin tí review

Tung9889

Xe hơi
Em đánh dấu, hè có khi làm chuyến

italy_man

Xe điện
Website
www.facebook.com
Ở Nha Trang mấy lần nhưng em vẫn thích kiểu sang đường nơi đây, luôn có người dẫn sang đường, nhiệt tình cực

vnexpat

Xe buýt
Gợi ý các cụ muốn ở khách sạn rẻ, sạch sẽ, gần trung tâm và đi bộ ra được bờ biển---Tổ hợp khách sạn ở ngõ 64 đường Trần Phú Nha Trang

Tuyệt đối không mua hải sản khô chợ đầm --> đắt - bẩn - không rõ nguồn gốc xuất xứ

Nhà cháu mua ở hải sản Vĩ Loan trên đường Trần Phú: ngon, chất lượng, bà chủ siêu nhiệt tình :)

new_member

Xe buýt
vinpear mấy h mở cửa bạn???chơi mấy h về???có ai đi tour Nha phu chưa, vì nhà có trẻ em nên định đi nha phu vì có đảo khỉ, xiếc gì đấy...mình đặt căn hộ ở Galaxy apartment, có ai ở chưa cho mình xin tí review
Theo như cháu để ý, buổi sáng tầm 8h cáp treo hoạt động, buổi chiều hình như 6h (T7, CN mở muộn đến 9h30). Các nội dung khác cháu chịu.

3077

Xe container
Ở Nha Trang mấy lần nhưng em vẫn thích kiểu sang đường nơi đây, luôn có người dẫn sang đường, nhiệt tình cực

Cụ chỉnh mầu bằng app gì thế, nhìn rất có không khí hè, sặc sỡ

Otoduycuong

Xe tải
Đọc hết thớt của cụ thì cũng hơi chuẩn ạ ,mấy quán hải sản đường tháp bà là những quán bình dân ,chỉ có đều ăn uống không bị chặt chém ( lưu ý các cụ không nên ăn các quán ngay chân cầu trần phú ngay nhà khách bca T78 nha)
Em bổ sung 1số quán cho các cụ
Ăn sáng ngoài quán bún cá loan ở đường ngô gia tự ,còn có bún cá năm beo đường phan bội châu
Nem nướng đặng văn quyên ,các quán trên đường lê lợi bán từ 10 h sáng .
Ăn sáng sang tí có nhà hàng đèn lồng đỏ đường hoàng văn thụ ,bán đủ thứ
Nhậu ngắm cầu trần phú có khu bờ kè bắc tháp bà ,khu này ngồi ăn nhậu mát mẻ nhưng giá cao không bị chặt chém
Khu quán nhậu ở đường nguyễn tất thành mà cụ nói ăn uống tốt nhưng có nhiều quán như vậy ngay khu vực này luôn sát chân cầu bình tân
Các điểm vui chơi biển ngoài các đảo còn có khu dốc lếch ,bãi dài
Các khu rừng suối có giang bay,suối tiên, ba hồ
Tắm bùn thì khu i resort cao cấp và sạch sẽ nhất,
Khu ăn nhậu cá nướng của dân nha trang ,tập trung ở đường ngô thời nhiệm ,bạch đằng ,đống đa.
Cuối cùng muốn biết nhiều nữa thì gọi thổ địa là em .phi 0905203939 để chỉ chỗ ăn và chơi
kính cụ 1 ly vì những chia sẻ hữu ích . Sẽ áp dụng khi quay lại ạ :)