[Thảo luận] Nhà OF chú ý và thông báo cho bạn bè anh em nhé!

romantic_kt1

Xe tăng
- Ai chạy quyền chạy chức ??? A...i, a...i Báo với tôi, tôi sẽ sử lý ngay ( Lời của bộ trưởng bộ nội vụ )
- Ngu gì mà tao báo cho mày !!! Vừa mất tiền, vừa mất quyền à !!! ( Lời của kẻ Tham nhũng )
Em bổ sung thêm lời 1 bà BT trên trời rơi xuống: "Bác sĩ nào nhận phong bì, cứ chụp hình gửi cho tôi" - Chụp hình gửi cho bà thì bà làm BT làm cái gì, các ban bệ tham mưu cho bà để cho đủ à? Chụp hình thì người nhà bọn em tèo hết à? Nghe sặc mùi ấn tượng

Nói là một chuyện làm lại là một chuyện khác Cụ ợ ! H họp ko đưa ra mấy vấn đề đấy thì ngồi uống nước hết h à Cụ. Em là em thích Anh Thanh bên Đà Nẵng ý
Cụ thích anh Tờ Hanh chứ em là em nhất định không thích. Những việc làm của anh ấy vẫn mang nặng sự tối thượng của Tổ chức mà anh ấy đứng đầu và đôi khi các lời nói còn đầy tinh áp đặt. Đành rằng anh ấy đã dám làm một số việc mà Tổ chức của anh ấy hứa nhưng chỉ ở phạm vi địa phương nhỏ và hẹp. Cách làm của anh ấy em cũng không khoái nhất là vụ đưa thanh thiếu niên chậm tiến vào thăm trại cải tạo, hình ảnh nhiều người bu lại nhìn ngó những người đang lao động cải tại thật phản cảm, chẳng thiếu gì cách để những thanh thiếu niên kia được xem cảnh nhà tù lao động cải tạo, qua video chẳng hạn. Những người ở tù cũng cần có sự tôn trọng tối thiểu chứ?
Do vây, chỉ khi nào em phải hiểu được bản chất mục đích của những việc làm của anh ấy là gì em mới dám thích. Em sợ nhất mấy cái "ấn tương" rồi chuyển hóa như nhiều trường hợp đã xảy ra. Kinh lắm cụ ạ!