[Funland] Nhà ngoại cảm giống như Phan thị Bích Hằng

minh0075

Xe điện
Có cảm giác dạo này kinh tế yếu kém, nên các thầy nói chung cũng ít nhộn nhịp hơn thì phải.

hoanglinhtuan

Xe hơi
Đến khổ với đồng cốt.

Hoathanhtao

Xe điện
Sống gửi thác về! Em nghĩ nên để người chết được yên,biết đâu người ta đang vui vẻ ở trển không muốn ai làm phiền!
p/s:em nghe bọn hồi giáo cực đoan nói với những người đánh bom cảm tử là tiên nữ ở trển đẹp và đông lắm:P

XPQ

Xe cút kít
Mô Phật!
Bác gái nên theo lời khuyên của cụ Chã,năng thăm viếng cảnh chùa,gặp gỡ các thày để xin tư vấn.Hoặc không,bác nên tìm đến một chuyên gia tâm lý giúp vượt qua được quãng thời gian đau buồn này.
Đừng tự mình vướng vào ma chướng,người đã khuất mà biết cũng không được thanh thản.

bipboemlaxichlo

Xe điện
chia buồn cùng mợ chủ,
nhưng theo em Mợ ko nên tốn tiền lãng phí làm gì cả.Mợ sôngcuws nhẹ nhàng thư thái, làm sao Mợ không vất vả là Chồng Mợ ở dưới thấy an tâm HP lắm.Mợ đững lãng phí tiền của như vậy

vanlong2

Xe hơi
Chào các cụ trong diễn đàn. Chẳng là chồng em mất ra đi đột ngột quá (vì do bị tai nạn xe).Mà hai vợ chồng ở với nhau được có hơn 1 năm thôi. Em rất muốn một lần được nói chuyện với chồng của em thông qua nhà ngoại cảm như chị Phan Thị Bích Hằng ấy ạ. Vì có quá nhiều điều em muốn nói với chồng mà chưa nói được. Nó ức chế, bực bội lắm ạ. Các bác biết chỗ nào như vậy không chỉ giùm em với nhé. Cái này không giống như đi xem bói đâu ạ. em cảm ơn
Chia buồn với mợ nhé!

hoasimtim

Xe điện
em chia buồn cùng mợ, hãy mạnh mẽ lên mợ, có lẽ duyên của 2 hai người chỉ có thế. nếu mợ day dứt và mãi không nguôi vì còn quá nhiều điều chưa kịp nói thì mợ cứ tìm thầy đàng hoàng, đáng tin cậy thử xem thế nào, hoặc tốt nhất mợ dành thời gian lên chùa, tĩnh tâm, nói chuyện với các thầy chùa để thanh thản cõi lòng. Mợ hãy tự nhủ rằng mợ sống tốt là đang giúp anh ấy sớm siêu thoát.
Chúc mợ sớm bình an cõi lòng

mig25

Xe tải
Chia buồn cùng mợ! Nếu thực sự không có quá nhiều việc quan trọng thì mợ hãy để cho người quá cố được yên. Khi họ bước sang thế giới khác thì người mất còn đau lòng hơn người sống, nước mắt và khói hương sẽ giữ người quanh quẩn ở lại mà không thể yên lòng tu luyện bước tiếp. Mợ có muốn cụ ấy cứ nặng lòng quanh quẩn ở giữa cõi trần và cõi âm không??? Nếu thực sự mợ tin và mong muốn, mợ hãy tìm đến số 1 Đông Tác để đăng ký. Nếu nhân duyên chưa dứt thì mợ vẫn còn cơ hội, nhưng hãy nhớ là đừng lạm dụng việc này, cái gì trái quy luật đều không tốt. Chúc mợ bình an!

xe35

Xe máy
Website
danhbanhadat.vn
Mợ đã tin về Bích Hằng như vậy, chắc mợ cùng từng nghe chị ấy khuyên : Dương càng níu, âm càng day dứt khó siêu ???Nếu cần làm để tinh thần nhẹ nhõm thì làm, nhưng cũng nhiều thày đồng cốt nắm được nhu cầu tâm linh ấy mà nhiêu khê lắm....

vietran

Xe ba gác
Đừng để mình luôn bị áy náy không thanh thản và người đã mất không dc siêu thoát do thiếu hiểu biết.
Làm bài toán phải có giả thiết mới có kết luận.
Trong đại đa số các ngành nghề thì thường là qua các quá trình: thu thập thông tin, tổng hợp phân tích đánh giá xong ra kết luận. Để hoàn thành những việc ấy thì phải học rất nhiều, phân tích rất lắm.
Thế mà nhiều cụ nửa chữ cắn đôi, kinh nghiệm vào giây về tâm linh k biết nhưng phán như đúng rồi, hãy tìm hiểu hoặc trải nghiệm rồi hãy chém.

Viẹc một người yêu thương mới ra đi đột ngột dc một năm thì việc tình cảm của mợ như giừo là dễ hiểu, tuy nhiên nếu mợ làm các viẹc về tâm linh như gọi hồn, cần thiết thì cầu siêu cho chồng nợ sẽ thấy nhẹ nhõm rất nhiều và ngươif mất cũng vậy.
Người chết trẻ vì tai nạn như vậy vẫn còn rất lưu luyến trần thế, linh hồn họ đau khổ và vương vấn.
Vì sao trên thế giới ở đâu cũng có và tồn tại hàng ngàn năm nay các nhà thờ, nhà chùa, ... đấy chính là nơi chăm sóc phần hồn cho người đã mất cũng như người còn sống.

Tìm và gặp những ngườu như Bích Hằng thì hơi khó, nhưng gọi hồn thì hầu như địa phương nào cũng có.
Nếu gọi lên mà hồn chồng mợ vật vã đau đớn hay khóc lóc thì nhờ nhà chùa cầu siêu sẽ nhẹ ngay đi đấy, lần sau gọi lên sẽ khác và bản thân những người trong gia đình cũng thấy nhẹ nhõm đi nhiều.
Nếu gọi nên mà chỉ khóc không nói thì vấm đề sẽ phức tạp hơn, sẽ phải làm lễ phá ngục, thường phải vài như sư làm trong nhiều giờ.
Em đi nhiều nơi, gặp gỡ trao đổi với nhiều nhà ngoại cảm hàng đầu vn, chứng kiến những lần gọi hồn của những người mà nói đến chắc ai cũng biết, chưngs kiến nhiều việc tâm linh nên em nói hết sức nghiêm túc vì chuyện của mợ rất nghiêm túc, nó liên quan đến linh hồn của người đã mất cũng như nỗi đau của người đang sống.

cháu lên 3

Xe container
Mợ cứ tin vào số phận đi, chồng mợ ra đi sớm coi như số phận, còn mợ thì vẫn phải sống, phải hạnh phúc, e nghĩ chồng mợ cũng mong như thế, còn chuyện mê tín dị đoan thì đừng có tin, mất tiền mà chả giải quyết được gì cả

Mợ toét 2710

Xe ngựa
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
www.gach3ddep.net

polizia

Xe container
Nếu mợ có nhu cầu thật sự thì đến Liên hiệp Khoa học Công nghệ Tin học Ứng dụng UIA, địa chỉ tại số 1 Đông Tác nhé, mợ có thể tìm hiểu thông tin trên mạng trước
Trung tâm này cũng vớ vẩn, nhà nước bảo kê cho nó để làm công tác an dân thôi và làm giàu cho 1 số đối tượng, tóm lại người mất thì đã mất rồi, nếu có những điều chưa nói đựoc thì thôi để gió cuốn đi chứ đừng tin vào những thứ vô bổ và không có cơ sở khoa học này.

Robinair

Xe tải
Đọc thớt của mợ e lại nhớ đến hoàn cảnh tương tự e đc chứng kiến nơi cửa điện. Âm dương cách biệt mà vợ chồng trẻ gặp nhau mừng mừng tủi tủi nói chuyện với nhau như thật. Lúc ấy chắc ko chỉ mình e xúc động
Vấn đề tâm linh khó lý giải bằng khoa học bởi nó là đức tin. Mợ chủ đã đau đáu vấn đề gặp lại chồng quá cố thì nên thực hiện theo ý nguyện cho thoải mãi rồi quay về với hiện tại cho thanh thản

xe mo cau

Xe buýt
Em xin có mấy lời với Mợ chủ
Vấn đề tâm linh đến bây giờ vẫn chưa phân định được đúng hay sai. Nếu Mợ cảm thấy cần thì cứ đi xem, mọi người góp ý thì cũng ở góc độ của họ mà thôi. Tình nghĩa vợ chồng ko phải ai cũng có thể quên ngay được. đành rằng ta còn phải sống, nhưng chết ko phải là hết. Người ta chỉ tiếc nuối khi những gì mình có mà giờ đã mất đi. Ông đồng bà cốt bây giờ nhiều lắm, còn người phải làm việc âm thì ko nhiều đâu. Mợ nhớ rõ là người phải làm việc âm nhé vì em ko muốn nói câu thánh cho ăn lộc. Khi đến nhà thầy Mợ chỉ để ý 1 chút là có thể biết được thầy có phải làm việc âm hay ko. Em ví dụ: Mợ để ý xem có phải trả tiền gửi xe ko? đặt lễ tùy tâm hay bắt buộc một số tiền nào đó? nhà thầy có bán quán nước cùng với vàng mã tiền âm phủ hay ko? Nếu nhà thầy có những việc đó thì khả năng thầy rởm hơi cao. Mợ đến gặp thầy thì đừng nói là đi gọi hồn, cứ nhờ thầy xem cửa nhà gia sự xem có vấn đề gì ko là thầy sẽ nói được. Bao giờ tin rồi thì hãy nhờ thầy gọi hồn cho áp vong. Riêng em thì em tin là có thế giới bên kia.

thientamnt

Xe điện
Trung tâm nghiên cứu tiềm năng con người. Phố Đông tác.

Jamebonds

Xe container
Mấy cụ khuyên nhẹ như lông hồng là chưa trải qua, mất người thân khó quên lắm, phải 3-4 năm mới nguôi ngoai được phần nào, mợ muốn gặp là phải

Jamebonds

Xe container
Trung tâm này cũng vớ vẩn, nhà nước bảo kê cho nó để làm công tác an dân thôi và làm giàu cho 1 số đối tượng, tóm lại người mất thì đã mất rồi, nếu có những điều chưa nói đựoc thì thôi để gió cuốn đi chứ đừng tin vào những thứ vô bổ và không có cơ sở khoa học này.
Trung tâm này e đến 1 lần, chả đúng tí nào, người chật như nêm- lộn xộn - nhưng gọi đồng chắc chỗ nào cũng thế

fernbank

Xe tải
Chồng mợ mới mất thì mợ cứ đi gặp cho nhẹ lòng mợ ah.thà cứ đi một lần rồi sau nguôi ngoai còn hơn là cứ day dứt mãi

kieninnova

Xe điện
Website
www.phimcachnhiet.vn
em theo phương án cụ này mợ bớt đau buồn nhé
Nếu mợ có nhu cầu thật sự thì đến Liên hiệp Khoa học Công nghệ Tin học Ứng dụng UIA, địa chỉ tại số 1 Đông Tác nhé, mợ có thể tìm hiểu thông tin trên mạng trước