[Funland] Nhà mới: MU.OFC - Nhà 101: Hân hoan chào đón sinh nhật !

Nov_rain_gt

Xe điện
Tin mật ọp chui:
Chiều nay nhà MU tổ chức ọp chui RKN tại quán cafe Mộc lúc 15h00.
Ai biết tin này thì bí mật tham gia nhé, đừng để lộ cho người khác biết.

Tối mật !
cụ CT cho iem tham gia với ạ, em thề là chỉ đi đúng 1 mình :)

One_in_one

Xe hơi
Nếu không có gì thay đổi, em cũng tham gia. Để em đi trang điểm đơi :D

The Killer

Xe điện
Uầy... gặp phải thầy thợ đây rồi. Nhà này có Nước giặt bơi khủng nhất, mỗi tội bơi được mỗi môn Ếch ộp. Mợ làm một lớp dạy bơi ở bể Đống Đa, em khẳng định ít nhất có nửa tá học viên đăng ký môn trườn sấp và lặn sâu.

Mợ cứ ra nhập nhà MU đi, Nhà này phần lớn các mợ đều ko có khái niệm gì về bóng đá đâu dưng cơ mà vẫn cứ chém đều đều đấy ạ chẳng hạn: Ngoại đạo (chưa biết tài xỉu là gì), Mecghi (đặc cán mai về bóng đá), Hoabachdiep (chưa biết đá bóng có được cầm tay hay không) và cả em nữa... (chưa biết trên sân có bao nhiêu cầu thủ)... còn mợ thích dự bị cũng được miễn đi ọp đều, chém gió đều như mợ MU.OFC là được.
Hì em đánh dấu qua lại với các cụ mợ từ hôm đi SN về ruì mừ, vẫn ngắm cái cốc MU đều... Nhưng đúng là em chỉ có 2 món Aerobic và swimming là có thâm niên gần 20 năm thôi ạ! Còn đá bóng thì tịt luôn, còn chưa biết mợ đang nói những j` nữa kìa :((
Về phần thời gian của em eo hẹp vô cùng, lúc nào tranh thủ được thì đi bơi, chủ yếu là 1 mình vì giờ giấc phụ thuộc vào lúc rảnh, mợ nói xem em có đáng tự kỷ ko? Hu hu đi bơi đông chắc vui lắm ...
Bơi TS, Ếch, và lặn là chuyên môn cứng của em ợ, chả rì cũng là vận động viên :)

Chỉnh sửa cuối:

One_in_one

Xe hơi
Hì em đánh dấu qua lại với các cụ mợ từ hôm đi SN về ruì mừ, vẫn ngắm cái cốc MU đều... Nhưng đúng là em chỉ có 2 món Aerobic và swimming là có thâm niên gần 20 năm thôi ạ! Còn đá bóng thì tịt luôn, còn chưa biết mợ đang nói những j` nữa kìa :((
Về phần thời gian của em eo hẹp vô cùng, lúc nào tranh thủ được thì đi bơi, chủ yếu là 1 mình vì giờ giấc phụ thuộc vào lúc rảnh, mợ nói xem em có đáng tự kỷ ko? Hu hu đi bơi đông chắc vui lắm ...
Bơi TS, Ếch, và lặn là chuyên môn cứng của em ợ, chả rì cũng là vận động viên :)
Em cũng bơi đây, thâm niên hai năm (tính tổng cộng) toàn bơi một mình và vì thời gian eo hẹp nên em bơi rất đều đặn một tháng một lần. Chà! lần đầu tiên gặp được người có cùng sở thích ờ nhà MU đây :D

manhlinh039

[Tịch thu bằng lái]
Đú bẩn tí thôi =)) Úp thì cũng được thôi, nhưng mà trước đấy là hơn chục lướt ếch ngụp rồi, gãy cả cổ ra, ny quay cố thể hiện tí thôi :))

Còn mỗi kiểu bơi bướm là không biết bơi :))

The Killer

Xe điện
Em cũng bơi đây, thâm niên hai năm (tính tổng cộng) toàn bơi một mình và vì thời gian eo hẹp nên em bơi rất đều đặn một tháng một lần. Chà! lần đầu tiên gặp được người có cùng sở thích ờ nhà MU đây :D
Cố gắng hẹn nhau lấy 1 lần mợ nhỉ? Em thjk bể Keangnam cơ mờ đắt ko đỡ được, hức!!!
Mợ biết rồi thì chỉ biết một mình thôi nhé, đừng nói cho ai là được.
Chệp, em nghe lỏm được, dưng giờ đó chỉ biết hóng thôi, đường HN em cũng hơi mù tịt :D

manhlinh039

[Tịch thu bằng lái]
Cố gắng hẹn nhau lấy 1 lần mợ nhỉ? Em thjk bể Keangnam cơ mờ đắt ko đỡ được, hức!!!

Chệp, em nghe lỏm được, dưng giờ đó chỉ biết hóng thôi, đường HN em cũng hơi mù tịt :D
Trứoc lên thủ đô bơi 2 lần ở bể trung tâm phụ nữ gì đấy, với bể Sao Mai.

Nói chung nước ngon :)) Rộng rãi thoải mái ( đi bơi chỉ thích càng ít càng tót :)) )

Còn 1 lần vào Asean thì ôi thôi toàn tây, ngại chít =))

Chỉnh sửa cuối:

Mr Chun

Xe tăng
nói đến bơi lại nhớ tuổi thơ.. ngày xưa bọn em bé toàn đi tắm sông, chuyên bơi qua sông ra bãi bồi giữa sông bẻ trộm ngô, bới khoai với dưa bở ......

BALTIC

Xe container
Nhà này tự dưng xôm hẳn lên có mấy mợ new có khác, đúng là phụ nữ có sức hút thật

gaumeo_24

Xe điện
em nhận ra mỗi mợ bên tay trái, còn mợ tay fai là họ hàng cụ Đạt choe, thấy áo nhà mình đẹp nên mượn mặc chụp ảnh xong trả
Hu Hu, bi giờ em mí nhớ ra chưa đòi được áo về đơi này cụ ơi, cụ gần đới sang đòi hộ em mí :((

Aries204

Xe điện
Chậc, em dậy bơi đây ạ, bơi cả đông lẫn hè đây, e nghĩ là cụ cần cúi thấp đầu xuống nữa đỡ mất sức hơn cho môn TRƯỜN SẤP :)
Mợ dạy bơi ở đâu để e đến học, e học bơi TS mãi ko đc đây.
Uầy... gặp phải thầy thợ đây rồi. Nhà này có Nước giặt bơi khủng nhất, mỗi tội bơi được mỗi môn Ếch ộp. Mợ làm một lớp dạy bơi ở bể Đống Đa, em khẳng định ít nhất có nửa tá học viên đăng ký môn trườn sấp và lặn sâu.

Mợ cứ ra nhập nhà MU đi, Nhà này phần lớn các mợ đều ko có khái niệm gì về bóng đá đâu dưng cơ mà vẫn cứ chém đều đều đấy ạ chẳng hạn: Ngoại đạo (chưa biết tài xỉu là gì), Mecghi (đặc cán mai về bóng đá), Hoabachdiep (chưa biết đá bóng có được cầm tay hay không) và cả em nữa... (chưa biết trên sân có bao nhiêu cầu thủ)... còn mợ thích dự bị cũng được miễn đi ọp đều, chém gió đều như mợ MU.OFC là được.
Bơi với em có 1 buổi mà phát biểu như đúng rồi ý nhể :))

rabbit

Xe tải
Ui đọc bài mợ Killer mới nhớ ,cái cốc của em đâu nhỉ???

rabbit

Xe tải
Ui, đọc dòng dưới giờ e mới phát hiện ra: em cũng biết bơi nhưng giờ quên mất: Bơi sải - bơi ngửa ( chân ếch ) - bơi bướm - lặn.

Giờ e biết mỗi: bơi nòng nọc ( vì là ếch sai kiểu ), nằm thở ( kiểu chân ếch ), bơi chó ! Thế thôi.

Vậy em có thể nhờ mợ Killer re-training lại các kiểu trên được ko ạ ( Aerobic thì em chịu ).