[Funland] Nhà máy nước Sông Đuống?

W123Lang

[Tịch thu bằng lái]

auto_nd

Xe tăng
Có cụ nào ở Hà Đông ko ?
Năm vừa rồi nhà em vệ sinh bể nước và téc nước 2 lần. Thế mà hôm qua nước trong bồn cầu có cả lông gà.
Tổ sư nước sạch. Bao giờ cơ quan chức năng mới kiểm soát được chất lượng nước tử tế. Nước không ổn sẽ dẫn đến dịch bệnh, ảnh hưởng đến cả sự phát triển của xã hội.

The GhostFather

[Tịch thu bằng lái]
Chị ấy xin được dự án xong làm màu tí rồi bán cho thái lọ rồi ạ.thấy dân tình bẩu nước ngầm ô nhiễm xử lí còn chả xong nữa là nước mặt =))
Hoạt động dồi mà cụ, bọn em kéo ống xuống tận Ngọc Hồi, Thường Tín dồi í. Ống thì kéo xong dồi mà kéo mãi chửa thấy tiền đâu. :((

xe_loi2608

Xe hơi
Công nhận, ông nhận thầu mà lên Of hỏi chủ thì cũng vcđ. Có mùi gì hả lão Trâu hun khói ?!!!!

cocsku

Xe cút kít
Bây giờ mà có thằng ho vào nhà máy nước cái thì cả tp tái mặt cho xem.

Rong Ruổi

Xe container
Ôi, cụ cũng biết ạ. con mụ này kinh khủng. Không biết mụ ta diễn được bao lâu.
Con này thì ai mà chẳng biết hả cụ? Nó còn lên fb chửi cả làng Vũ Đại cơ. Ví von mọi người là chó sủa trên đường nó đi đấy

Xe bọ xít

Xe container
Các cụ cho em hỏi chút thông tin về cái dự án này với. Nghe đồn của 1 chị cá mập nào ấy giàu lắm, mà dự án to lắm. Cơ mà sao em cứ thấy ảo ảo sao thế?
Vì sao ảo ???? cứ thấy ảo ảo - phân tích quan điểm cá nhân, lý do ?
Hỏi để làm gì ? tò mò ??
Nghe đồn, nghe ai đồn, sao ko hỏi luôn, lại lên đây hỏi ?

The GhostFather

[Tịch thu bằng lái]
Vì sao ảo ???? cứ thấy ảo ảo - phân tích quan điểm cá nhân, lý do ?
Hỏi để làm gì ? tò mò ??
Nghe đồn, nghe ai đồn, sao ko hỏi luôn, lại lên đây hỏi ?
Hịc, cụ chấm hỏi từ từ thôi chứ em hoa mắt chóng mặt chửa hiểu cụ hỏi gì ạ? :(

Xe bọ xít

Xe container
Hịc, cụ chấm hỏi từ từ thôi chứ em hoa mắt chóng mặt chửa hiểu cụ hỏi gì ạ? :(
E ghét nhất những cái theard kiểu này, Cụ nên đọc lại câu hỏi của Cụ
Nếu Cụ quan tâm điều gì có thể hỏi, có thể phân tích theo ý hiểu của mình, còn câu hỏi của Cụ nó ko có ý gì tốt hay sao đó, mang tính tò mò kiểu Xh nhiều hơn là xây dựng

"Các cụ cho em hỏi chút thông tin về cái dự án này với. Nghe đồn của 1 chị cá mập nào ấy giàu lắm, mà dự án to lắm. Cơ mà sao em cứ thấy ảo ảo sao thế?"

-
Nghe đồn của 1 chị cá mập nào ấy giàu lắm (giàu hay nghèo thì sao ?)
- mà dự án to lắm (to hay nhỏ nó là công xuất tính toán, Cụ quan tâm to hay nhỏ và thắc mắc điều gì ?)
-
Cơ mà sao em cứ thấy ảo ảo sao thế? (Ảo cái gì, cái gì ảo, ý cụ là ảo về cái gì ...................)

maixuanhuong

Xe tăng
E ghét nhất những cái theard kiểu này, Cụ nên đọc lại câu hỏi của Cụ
Nếu Cụ quan tâm điều gì có thể hỏi, có thể phân tích theo ý hiểu của mình, còn câu hỏi của Cụ nó ko có ý gì tốt hay sao đó, mang tính tò mò kiểu Xh nhiều hơn là xây dựng

"Các cụ cho em hỏi chút thông tin về cái dự án này với. Nghe đồn của 1 chị cá mập nào ấy giàu lắm, mà dự án to lắm. Cơ mà sao em cứ thấy ảo ảo sao thế?"

-
Nghe đồn của 1 chị cá mập nào ấy giàu lắm (giàu hay nghèo thì sao ?)
- mà dự án to lắm (to hay nhỏ nó là công xuất tính toán, Cụ quan tâm to hay nhỏ và thắc mắc điều gì ?)
-
Cơ mà sao em cứ thấy ảo ảo sao thế? (Ảo cái gì, cái gì ảo, ý cụ là ảo về cái gì ...................)
Cụ ghét nhưng em lại không ghét. Có thêm cái để xem trong cái mùa covic này.

TUCSON9389

Xe điện
Con này thì ai mà chẳng biết hả cụ? Nó còn lên fb chửi cả làng Vũ Đại cơ. Ví von mọi người là chó sủa trên đường nó đi đấy
bạn em làm ở cái công ty bảo hiểm của mụ này, bạn em miêu tả là: vô học, thất nhân, thất đức. thế mà vẫn lên tivi véo von.

Hoạt động dồi mà cụ, bọn em kéo ống xuống tận Ngọc Hồi, Thường Tín dồi í. Ống thì kéo xong dồi mà kéo mãi chửa thấy tiền đâu. :((
Em cũng đang chết dở làm dự án cấp nước của cty sông đuống dự án 3 xã dưới Liên ninh mà chưa có đồng nào cho anh em đây bác ah!

Doinhucaitoi

Xe buýt
E lại thắc mắc vụ đổ dầu thải vào nguồn nước Sông Đà, đã bắt được hung thủ rồi mà vẫn chưa thấy xét xử, không biết đang mở rộng điều tra hay lại xử kín rồi các cụ nhể ;).

The GhostFather

[Tịch thu bằng lái]
Em cũng đang chết dở làm dự án cấp nước của cty sông đuống dự án 3 xã dưới Liên ninh mà chưa có đồng nào cho anh em đây bác ah!
Các anh í bảo xong đợt quyết toán hay kiểm toán gì gì ấy là giải ngân phút 1, mà đợt này kiểm toán từ năm ngoái đến nay vẫn chưa thấy bóng chim tăm cá. :(