[Funland] Nhà LK Tasco Xuân Phương

gaucon

Xe máy

khoa.vd85

Xe tăng
Website
khudothixuanphuong.vn
Thủ tục những khu Tasco và Vincom này thế nào các cụ nhỉ. Dạng hợp đồng góp vốn hay vào tên chính chủ người mua ạ... Em cũng đang quan tâm nhưng có mấy khúc mắc đó ạ,,,,Ngoài ra là giá khu Xuân Phương lung tung lắm... Cụ nào sale chuẩn tư véo em với
Xuân Phương có 2 khu liền kề biệt thự, khu của Tásco là Foresa Villa (Giai đoạn 1), khu còn lại của Viglacera.
Bên Foresa đã và đang trong quá trình giao nhà, ký Văn bản chuyển nhượng (nếu mua lại) hoặc ký HĐMB (nếu mua hàng Cty).
Mua lại giá gốc khá nhiều, từ 25-60 tr/m2 nên cụ thấy loạn.
Cụ quan tâm đến sản phẩm liền kề hay biệt thự để em tư véo sâu hơn.

lenhaque

Xe tăng
Hôm nay em có việc vừa lượn qua thấy cầu vượt đường sắt gác xong hết dầm rồi, đang làm đường dẫn đầu cầu với hoàn thiện mặt. Cac bác Foresa chắc đang sướng :)

Goyave

Xe buýt
Hôm nay em có việc vừa lượn qua thấy cầu vượt đường sắt gác xong hết dầm rồi, đang làm đường dẫn đầu cầu với hoàn thiện mặt. Cac bác Foresa chắc đang sướng :)
Hình như cam kết 30/4 phải xong, nhưng còn đoạn từ chân cầu vào khu đô thị nữa, không biết khi nào sẽ làm.

fantom175

Xe đạp
Mới tuần trước chạy qua, cũng ngắm nghía xem cơ hội tnao. Đường dễ đi hơn nhưng các bác có để í sơn ở ngoài nó lởm lởm ko? E thấy mưa ướt nhìn nhiều nhà nhem nhuốc vết loang lổ.

dustin.tran

Xe đạp
Mới tuần trước chạy qua, cũng ngắm nghía xem cơ hội tnao. Đường dễ đi hơn nhưng các bác có để í sơn ở ngoài nó lởm lởm ko? E thấy mưa ướt nhìn nhiều nhà nhem nhuốc vết loang lổ.
Bác có ảnh ko? Mà sơn tốt thì nước ko thấm ah bác? Vụ này e ko có kinh nghiệm nên không biết, mong bác chỉ giáo!

dustin.tran

Xe đạp
Hình như cam kết 30/4 phải xong, nhưng còn đoạn từ chân cầu vào khu đô thị nữa, không biết khi nào sẽ làm.
Đường đó mà làm thì Vân Canh HUD hưởng lợi, chắc Foresa sẽ đi Thị Cấm vào, cũng to đẹp.
Tasco chắc ko muốn làm cái đường dẫn đó mà bắt Vân Canh chung chi chẳng hạn

lenhaque

Xe tăng
Đường đó mà làm thì Vân Canh HUD hưởng lợi, chắc Foresa sẽ đi Thị Cấm vào, cũng to đẹp.
Hình như là Đại học Vân Canh mới là người hưởng lợi ah

khoa.vd85

Xe tăng
Website
khudothixuanphuong.vn
Hình như là Đại học Vân Canh mới là người hưởng lợi ah
Ối ông đc lợi cụ ạ, CDT thì có An Lạc, Hud, TCx (Athena), Tasco... Dân thì bác nào có nhà khu ấy cũng sắp mở mày mở mặt rồi.
Em upload mấy cái ảnh cho các cụ ngự lãm nhé:
Đây là đoạn ngã 3 Trần Hữu Dực - Đường 70

Đoạn này là trước mặt Xuân Phương Residence

lenhaque

Xe tăng
Ối ông đc lợi cụ ạ, CDT thì có An Lạc, Hud, TCx (Athena), Tasco... Dân thì bác nào có nhà khu ấy cũng sắp mở mày mở mặt rồi.
Em upload mấy cái ảnh cho các cụ ngự lãm nhé:
Đây là đoạn ngã 3 Trần Hữu Dực - Đường 70

Đoạn này là trước mặt Xuân Phương Residence
Ở khu này thì dân đầu tư Vân Canh An Lạc là khổ nhất. Vân Canh Hud cũng tắc thở bao nhiêu năm may còn lối cổng phụ chợ Canh. Ăn theo đường 40m này thì giờ sướng nhất là ông VigLacera ah. Hud thì cổng chính vẫn còn mù mịt lắm ah.

fantom175

Xe đạp
Bác có ảnh ko? Mà sơn tốt thì nước ko thấm ah bác? Vụ này e ko có kinh nghiệm nên không biết, mong bác
chỉ giáo!
E ko chụp lại ảnh, bác có thể chạy qua đó thấy nhiều nước mưa nó chảy rồi sau đó bị loang lổ, đánh giá sơn tốt hay ko bác tự cảm nhận đi.

Goyave

Xe buýt
Chỗ em nói là đường 40m vào Foresa cơ, chân cầu vượt đường sắt rẽ trái, đấy mới là tuyến chính, Thị cấm thì đường hơi bé, đi phía dưới đường tàu cũng bất tiện.

HD67

Xe buýt
Chỗ em nói là đường 40m vào Foresa cơ, chân cầu vượt đường sắt rẽ trái, đấy mới là tuyến chính, Thị cấm thì đường hơi bé, đi phía dưới đường tàu cũng bất tiện.
Bác nói chuẩn nhưng khi nào làm đường này vậy?

Goyave

Xe buýt
Bác nói chuẩn nhưng khi nào làm đường này vậy?
Chỗ này do quận làm nên chưa có kế hoạch cụ thể cụ ạ, phải đền bù giải toả nhà dân nên chắc cũng chưa nhanh được. Qui hoạch đường này đâm ra đường 32 nối với Văn Tiến Dũng.

dustin.tran

Xe đạp
Thì ý em nói cái đường 40M mà xong thì Vân Canh chỉ làm có vài chục m nữa là vào đến Vân Canh rồi, hưởng lợi quá còn j hả bác.
Đi Thị Cấm thì cũng ko bé lắm, ô tô tránh nhau thoải mái, lên cầu rẽ trái vòng xuống 1 đoạn là được. Mà nghe nói Thị Cấm mở rông bằng Trần Hữu Dực đấy bác ạ, nhưng ko biết bjo làm.

Rockport Avior

Xe tăng
Thì ý em nói cái đường 40M mà xong thì Vân Canh chỉ làm có vài chục m nữa là vào đến Vân Canh rồi, hưởng lợi quá còn j hả bác.
Đi Thị Cấm thì cũng ko bé lắm, ô tô tránh nhau thoải mái, lên cầu rẽ trái vòng xuống 1 đoạn là được. Mà nghe nói Thị Cấm mở rông bằng Trần Hữu Dực đấy bác ạ, nhưng ko biết bjo làm.
Đường Trần Hữu Dục kéo dài đến đường 70 là Tasco làm đổi lấy đất xây đô thị. Từ đó lao thẳng vào Vân Canh còn hơn 300 m nữa, HUD đương đợi đường Tasco làm xong sẽ mở nốt đoạn này thành cổng vào chính Vân Canh, để còn bán nốt hơn 25 ha đất giai đoạn 2 trong Vân Canh chưa xây dựng gì nữa.
Khi HUD mở nốt đường này thì khu Athena chỗ gần ngã ba 70 được lợi lớn. Và đất Vân Canh tối thiểu cũng tăng chục giá !

emily1909

Xe buýt
Đường Trần Hữu Dục kéo dài đến đường 70 là Tasco làm đổi lấy đất xây đô thị. Từ đó lao thẳng vào Vân Canh còn hơn 300 m nữa, HUD đương đợi đường Tasco làm xong sẽ mở nốt đoạn này thành cổng vào chính Vân Canh, để còn bán nốt hơn 25 ha đất giai đoạn 2 trong Vân Canh chưa xây dựng gì nữa.
Khi HUD mở nốt đường này thì khu Athena chỗ gần ngã ba 70 được lợi lớn. Và đất Vân Canh tối thiểu cũng tăng chục giá !
Giờ mua đầu tư thì mua chỗ nào cụ ơi? Vân Canh Hud, Athena hay đất Vân Canh?