Nhà em đi xuyên 1/2 Việt

linhgiadung

Xe buýt
Website
dxanh.vn
Cụ đi chi tiết được nhiều thật đấy, hai cô con gái như sinh đôi yêu quá.

Chỉnh sửa cuối:

HorsePower

Xe container
Ồ hóa ra Cụ nguyenluong0100 mở thớt này.
Em đã đọc rồi mà bây giờ mới biết là Cụ.
Phải nói nhà Cụ có chuyến đi thật hoành. Đi đâu chơi đấy, ăn uống tưng bừng.
Nhà em phải nói lười. Trên đường đi thì thế thôi chứ đến nơi là núp kín trong ks. Đi DN bao lần nhưng quyết không đi Bà Nà..keke.thôi xem ảnh của Cụ vậy.

nguyenluong0100

Xe tải
Ồ hóa ra Cụ nguyenluong0100 mở thớt này.
Em đã đọc rồi mà bây giờ mới biết là Cụ.
Phải nói nhà Cụ có chuyến đi thật hoành. Đi đâu chơi đấy, ăn uống tưng bừng.
Nhà em phải nói lười. Trên đường đi thì thế thôi chứ đến nơi là núp kín trong ks. Đi DN bao lần nhưng quyết không đi Bà Nà..keke.thôi xem ảnh của Cụ vậy.
Ôi ko !!!..đi đâu chơi đấy thì đúng rồi vì mục đích chuyến đi là cho các cháu đến thăm quan di tich & danh lam thắng cảnh đất Việt ạ.còn vụ ăn uống tưng bừng thì ko,các quán nhà e vào đều bình thường & bữa nào cũng ăn cơm,hình như bồn mươi mấy năm nó quen vậy hay sao ấy mà ko ăn linh tinh được:D.ăn uống cũng ko cầu kì nhưng vì nhà e biết nấu nướng đôi chút nên khi ăn có một số cảm nhận đánh giá các quán mình đã ăn để ae OF mình đi sau biết thôi ạ.còn với Bà Nà e lên vì có 2 tò mò-một là xem người Pháp có khu nghỉ dưỡng thế nào,Sapa e đi rồi giờ là Bà Nà sang năm cố gắng Đà Lat cho đủ bộ:D-hai là xem mức độ hoành của hệ thống cáp treo.ảnh ko đẹp & hơi lộn xộn cụ xem tạm nhé,e vẫn thích xem ảnh thớt cụ hơn.

Conga2511

Xe hơi
cụ chạy khỏe thật đấy