Thảo luận Nhà em đang phân vân Mit OUTLANDER và 1.8G ALTIS ..... Nên mua con nào hả các cụ

Isu_zu

Tháo bánh
Hạng này thì chả con nào sang cả :)). Thích chân ngắn hay dài thôi cụ ơi. Nói sang vs hèn, mấy cụ Mer Bim cười cho :).

Oldhero

Xe buýt
Hạng này thì chả con nào sang cả :)). Thích chân ngắn hay dài thôi cụ ơi. Nói sang vs hèn, mấy cụ Mer Bim cười cho :).
Cụ ơi. Nhà cháu khó khăn, cứ thấy đi xe khoảng 1 tỏi là thấy sang rồi. Còn xe Mer Bim thì gọi là rất sang. Vì nó bằng cả cái nhà của mình mờ.

Isu_zu

Tháo bánh
Cụ ơi. Nhà cháu khó khăn, cứ thấy đi xe khoảng 1 tỏi là thấy sang rồi. Còn xe Mer Bim thì gọi là rất sang. Vì nó bằng cả cái nhà của mình mờ.
Đồng ý vs cụ cho cụ vui :). E thì thích OS hơn, nhưng chắc ko giữ giá bằng Altis :)).

hoangminh3B

Xe tăng
Cụ vào đây hỏi thì phải chọn OS rồi chứ

Đặng văn ba

Xe máy
Thực ra thì em đã đi xem và ngồi lên xe nhiều lần để tạo cảm giác hưng phấn. Chắc sẽ quyết định sớm thôi tuanhoang38 à.
A có thể tham khảo tại Mitsubishi3s.com sẽ hiểu thêm về sản phẩm và sẽ có bảng báo giá hợp lý cho a.

ThanhNguyen84

Xe máy
Nhà em đang muốn mua xe tầm 1 tỷ trở xuống... cũng xem rất nhiều loai như MAZDA 3, ALTIS 1.8G, Kia Rondo nhưng hôm nọ đi xem con Mit OUTLANDER thấy rất hợp lý trong tầm tiền. Có nên xúc không các cụ
Cứ xe Nhật mà quất cụ ạ, nhà em cũng mới đặt cọc em OS premium thứ 2 này lấy xe. Nói thật là xe Hàn Quốc, Việt Nam lắp ráp mới đầu lung linh, nhiều đồ chơi thật đấy nhưng cụ đi tầm 3 năm là thấy khác hẳn, xuống mã cả về hình thức lẫn nội dung. Đường dài mới biết ngựa hay cụ ạ.

Oldhero

Xe buýt
C
Cứ xe Nhật mà quất cụ ạ, nhà em cũng mới đặt cọc em OS premium thứ 2 này lấy xe. Nói thật là xe Hàn Quốc, Việt Nam lắp ráp mới đầu lung linh, nhiều đồ chơi thật đấy nhưng cụ đi tầm 3 năm là thấy khác hẳn, xuống mã cả về hình thức lẫn nội dung. Đường dài mới biết ngựa hay cụ ạ.
Cụ nói chuẩn

Mạnh Lnh

Xe đạp
outlander đi thích, tạo cảm giác sport cho người lái !!! cụ qua showroom e để được tư vấn kĩ hơn !!!

fo huyền

Xe tải
Nhà của cụ nó bằng con BIM MER, còn nhà của em nó lại không bằng con An tịt hay con OS cụ ợ.

fo huyền

Xe tải
Nếu ko phải người ưa mạo hiểm, cụ nên lấy Altis 1.8G, đi cũng ổn. E đi cả 2 rồi :).
Cụ đã đi cả 2 rồi. Cụ chia sẻ cho em với. Theo cụ, con nào đi lành hơn. Còn về cảm giác lái, độ ồn thì con nào hơn cụ. Em cũng đang phân vân mấy con, trong đó có cả 2 em này ạ.

Đặng văn ba

Xe máy
Cụ đã đi cả 2 rồi. Cụ chia sẻ cho em với. Theo cụ, con nào đi lành hơn. Còn về cảm giác lái, độ ồn thì con nào hơn cụ. Em cũng đang phân vân mấy con, trong đó có cả 2 em này ạ.
Cụ quan tâm đến sản phẩm outlander sport qua showroom e để lái thử và cảm nhận xe ạ... e ba nhân viên kinh doanh mitsubishi cầu diễn ạ 0904115595/ 0934377989

Heritage

Xe hơi
Nhà em đang muốn mua xe tầm 1 tỷ trở xuống... cũng xem rất nhiều loai như MAZDA 3, ALTIS 1.8G, Kia Rondo nhưng hôm nọ đi xem con Mit OUTLANDER thấy rất hợp lý trong tầm tiền. Có nên xúc không các cụ
Mặc dù em chưa chạy thử mấy chú này nhưng em thấy Outlander Sport trông mạnh mẽ, nam tính hơn cụ ạ. Lại cũng là hàng Nhật nữa nên không lo xuống giá khi bán như xe Hàn mà một số cụ vẫn hay để ý.

Oldhero

Xe buýt
Em đi cả hai rồi:
- Altis đi cũng ổn, gầm thấp quá có 130 thôi. Tiết kiệm xăng. Ồn vừa phải. Tay lái nhẹ. Option không có gì. Nếu chạy phải lắp thêm DVD, cam lùi, cam hành trình. Nếu thường chạy đường bằng thì OK. Dáng cũng được thuận tiện cho giao dịch làm ăn theo quan niệm của dân ta. Giữ giá.
- Out đi ổn. Gầm cao gần 200. Tay lái vừa phải hơn Altis (không đầm như Bỉm, Mer). Độ ồn cũng tương đương altis (nếu thay lốp Mit thì êm hơn nhiều). Tiết kiệm xăng. Option tương đối đầy đủ. Chạy cả TP lẫn nông thôn và miền núi đều OK. Kiểu dáng đẹp. Nhập nguyên chiếc nên chất lượng các chi tiếp lắp ráp, mối hạn, con ốc ko phải suy nghĩ. Xe hợp đi gia đình. Giữ giá thì chắc thua thánh Toy.
Như vậy, tùy theo nhu cầu mà cụ chọn. Giá Altis 1.8 thì rẻ hơn Out thường cụ ợ

fo huyền

Xe tải
Em đi cả hai rồi:
- Altis đi cũng ổn, gầm thấp quá có 130 thôi. Tiết kiệm xăng. Ồn vừa phải. Tay lái nhẹ. Option không có gì. Nếu chạy phải lắp thêm DVD, cam lùi, cam hành trình. Nếu thường chạy đường bằng thì OK. Dáng cũng được thuận tiện cho giao dịch làm ăn theo quan niệm của dân ta. Giữ giá.
- Out đi ổn. Gầm cao gần 200. Tay lái vừa phải hơn Altis (không đầm như Bỉm, Mer). Độ ồn cũng tương đương altis (nếu thay lốp Mit thì êm hơn nhiều). Tiết kiệm xăng. Option tương đối đầy đủ. Chạy cả TP lẫn nông thôn và miền núi đều OK. Kiểu dáng đẹp. Nhập nguyên chiếc nên chất lượng các chi tiếp lắp ráp, mối hạn, con ốc ko phải suy nghĩ. Xe hợp đi gia đình. Giữ giá thì chắc thua thánh Toy.
Như vậy, tùy theo nhu cầu mà cụ chọn. Giá Altis 1.8 thì rẻ hơn Out thường cụ ợ
Theo cụ về độ ồn thì xe nào ồn hơn. Khi đi cao tốc hay vào cua thì xe nào đầm chắc hơn. Xe nào hay hỏng vặt hơn. Tăng tốc hoặc vượt xe khác thì xe nào tốt hơn. Sau khi cụ đi 2 xe này rồi. Hiện tại cụ đi xe nào. Em thì không quan trọng là xe nào. Em ở tỉnh lẻ, 36 tuổi, tuần đi khoảng 300km, gia đình có 4 người. Tiền thì có tầm 1 tỉ. Đang chọn con xe nào: ít hỏng vặt, đỡ ồn, đi đầm 1 chút, tăng tốc nhanh 1 chút là ok. Theo cụ nên chọn em nào.